ലോകകപ്പ് നേടിയെങ്കിലും ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ നിയമങ്ങളെ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നു, ‘ഫലം ലഭിക്കുന്നത് ശരിയല്ല …

2019 ലോകകപ്പ് അവസാനിച്ചതിൽ തനിക്ക് വിഷമമുണ്ടെന്ന് ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ ഇയോൺ മോർഗൻ സമ്മതിച്ചു. ഇംഗ്ലണ്ടും ന്യൂസിലൻഡും ഒരു മത്സരം രണ്ടുതവണ സമനിലയിൽ പിരിഞ്ഞു – ആദ്യം റെഗുലർ പ്ലേയിലും പിന്നീട് സൂപ്പർ ഓവറിലും – മോർഗന്റെ ടീം കിരീടം നേടിയത് അവരുടെ മികച്ച സമനിലയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ്.

“വർഷങ്ങൾക്കിടയിൽ വളരെ കുറച്ച് മാത്രമേ ഉള്ളൂവെങ്കിൽ അത്തരം ഒരു ഫലം ലഭിക്കുന്നത് ശരിയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല,” മോർഗൻ ടൈംസിനോട് പറഞ്ഞു. “നിങ്ങൾക്ക് പറയാൻ കഴിയുന്ന ഒരു നിമിഷം ഉണ്ടായിരുന്നെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല: ‘അത് യഥാർത്ഥത്തിൽ അവിടെ ഗെയിമിന് വില നൽകി.’ ഇത് തികച്ചും സന്തുലിതമായിരുന്നു. ”

ഇതും വായിക്കുക: ഐസിസി ഹാൾ ഓഫ് ഫെയിം ബഹുമതിക്ക് ശേഷം വൈകാരിക സച്ചിൻ സച്ചിൻ പ്രതികരിക്കുന്നു

അതിനുശേഷം നടന്ന എക്കാലത്തെയും മികച്ച ലോകകപ്പ് ഫൈനൽ, ഇതുവരെ കളിച്ച ഏറ്റവും വലിയ ഏകദിന മത്സരം എന്നിങ്ങനെ വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്നതിൽ, വിജയിയെ കണ്ടെത്തുന്ന രീതി ഏതാണ്ട് സാർവത്രിക വിമർശനത്തിന് വിധേയമായിട്ടുണ്ട്, ന്യൂസിലൻഡ് ക്യാപ്റ്റൻ കെയ്ൻ വില്യംസണെ തോൽവി കൈകാര്യം ചെയ്ത രീതിയെ പ്രശംസിച്ചു.

കാണുക | ലോകകപ്പ് വിജയത്തിന് ശേഷം ടീം ഇംഗ്ലണ്ട് ബ്രിട്ടീഷ് പ്രധാനമന്ത്രി തെരേസ മേയെ കണ്ടുമുട്ടി

മോർഗൻ സാധാരണഗതിയിൽ വ്യക്തമായ സമീപനത്തിന് പേരുകേട്ടയാളാണ്. വൈറ്റ് ബോൾ ക്രിക്കറ്റിനോടുള്ള ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ മനോഭാവത്തിൽ കടൽ മാറ്റം വരുത്തിയതിന്റെ ബഹുമതി അദ്ദേഹത്തിനുണ്ട്. എന്നാൽ ഫൈനലിൽ എന്താണ് സംഭവിച്ചതെന്ന് മനസിലാക്കാൻ താൻ പാടുപെടുകയാണെന്ന് അദ്ദേഹം സമ്മതിച്ചു.

“ഞാൻ കറുപ്പും വെളുപ്പും ആണ്. ഞാൻ സാധാരണയായി പോകുന്നു: ‘എനിക്കറിയാം. ഞാൻ അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു, അത് സംഭവിച്ചു. ‘ (പക്ഷേ) കളി ജയിച്ചതും നഷ്ടപ്പെട്ടതുമായ സ്ഥലത്ത് വിരൽ ചൂണ്ടാൻ എനിക്ക് കഴിയില്ല. ഇത് വിജയിക്കുന്നത് എളുപ്പമാക്കുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പില്ല. നഷ്ടപ്പെടുന്നത് കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, തീർച്ചയായും, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“നിർണായക നിമിഷങ്ങളൊന്നുമില്ല: ‘അതെ, ഞങ്ങൾ അതിന് അർഹരാണ്.’ ഇത് ഇപ്പോൾ ഭ്രാന്താണ്. ”

മത്സരം പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടു, ഒരു വശത്ത് മത്സരം വിജയിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് തോന്നിയ സന്ദർഭങ്ങളുണ്ട്. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ നിരവധി തവണ കളിച്ച വില്യംസണുമായി കളിയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയാണെന്ന് മോർഗൻ പറഞ്ഞു.

“കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസങ്ങളായി ഞാൻ കെയ്നുമായി നിരവധി തവണ സംസാരിച്ചു, ഞങ്ങൾ അവർക്ക് ഗെയിം നൽകിയ വിവിധ സമയങ്ങളെക്കുറിച്ച് യുക്തിസഹമായ ഒരു വിശദീകരണവും ഞങ്ങൾ ആരും നൽകിയിട്ടില്ല, അവർ അത് ഞങ്ങൾക്ക് തിരികെ നൽകി. എന്നെപ്പോലെ, എല്ലാറ്റിനും ചുറ്റും തല പിടിക്കാൻ അവന് കഴിയില്ല, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഫൈനൽ ഒരുപക്ഷേ എക്കാലത്തെയും മികച്ച ക്രിക്കറ്റ് മത്സരമാണെന്ന് 32 കാരൻ സമ്മതിച്ചു. “ഒരുപാട് ദൂരം. അടുത്ത് വരുന്ന ഒരു ഗെയിമിനെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് ചിന്തിക്കാൻ കഴിയില്ല. ഭ്രാന്തൻ. ഞാൻ അതിനെക്കുറിച്ച് സന്തോഷവാനായിരിക്കണം, അല്ലേ? ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 20, 2019 09:58 IST