ലിവർപൂൾ: മൂന്ന് പുതിയ സൈനിംഗുകൾ? ഇൻഡ്യാന – ഗോൾ

ഡോർട്മുണ്ടിനെതിരായ പ്രതിരോധത്തിൽ പരാജയപ്പെട്ടെങ്കിലും നോട്രെ ഡാം സ്റ്റേഡിയത്തിൽ യഥാർത്ഥ വാഗ്ദാനത്തിന്റെ അടയാളങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു

‘ഫൈറ്റിംഗ് ഐറിഷിന്റെ’ വീട്ടിൽ, വെൽഷ്മാൻ, ഒരു ഫ്രഞ്ച് യുവാവ്, മടങ്ങിയെത്തിയ ഇംഗ്ലീഷുകാർ എന്നിവരായിരുന്നു ലിവർപൂളിനായി സെന്റർ സ്റ്റേജ് എടുത്തത്.

വേനൽക്കാലത്ത് റെഡ്സ് എതിരില്ലാത്ത തുടക്കം അവസാനിച്ചു, ജർഗൻ ക്ലോപ്പിന്റെ ടീം ബൊറൂസിയ ഡോർട്മുണ്ടിനെ 3-2 ന് തോൽപ്പിച്ചു, നോട്രെ ഡാം സ്റ്റേഡിയത്തിൽ.

പ്രീ-സീസണിലെ ആദ്യത്തെ ശരിയായ പരീക്ഷണം ക്ലോപ്പ് ഇതിനെ വിളിച്ചിരുന്നു, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ശരിയായിരുന്നു. ഇൻഡ്യാനയുടെ ചൂടിൽ, യൂറോപ്യൻ ചാമ്പ്യന്മാർക്ക് ബുണ്ടസ്ലിഗ റണ്ണേഴ്സ് അപ്പ് ഒരു യഥാർത്ഥ പരിശോധന നൽകി.

എഡിറ്റർമാരുടെ തിരഞ്ഞെടുക്കലുകൾ

സ friendly ഹാർദ്ദപരമായ മത്സരങ്ങളിലേക്ക് വളരെയധികം വായിക്കുന്നത് വളരെ അപൂർവമായി മാത്രമേ ഉചിതമാകൂ, പക്ഷേ ഡോർട്മുണ്ടിന്റെ മൂന്ന് ഗോളുകളും ലിവർപൂളിന് നഷ്ടമായ ക്ലോപ്പിനെ അലട്ടുന്നു. ആദ്യ പകുതിയുടെ തുടക്കത്തിൽ പാക്കോ അൽകാസറും രണ്ടാം പകുതിയിൽ തോമസ് ഡെലാനിയും ശിക്ഷിച്ചു, മണിക്കൂറുകൾക്ക് തൊട്ടുമുമ്പ് ജേക്കബ് ബ്രൂൺ ലാർസൻ ജർമ്മനിയുടെ മൂന്നാമത് വലയിലെത്തിച്ചതിനാൽ റെഡ്സ് പ്രവർത്തനത്തിൽ വിട്ടുപോയി. വൈകി നടന്ന ഒരു റാലി, റിയാൻ ബ്രൂസ്റ്ററുടെ ഉറപ്പുള്ള പെനാൽറ്റിയുടെ കടപ്പാട്, നാടകീയമായ ഒരു ഫിനിഷ് നേടുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

ഇതിനകം അറിയാത്ത ക്ലോപ്പ് ഇവിടെ എന്താണ് പഠിച്ചത്? ചില മേഖലകളിലെ പോസിറ്റീവുകളും മറ്റുള്ളവയിലെ കുറവുകളും അദ്ദേഹം കാണും. മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിക്കെതിരായ കമ്മ്യൂണിറ്റി ഷീൽഡ് വരെ വെറും രണ്ടാഴ്ചയും, നോർ‌വിച്ചിലേക്കുള്ള വീട്ടിലെ പ്രീമിയർ ലീഗ് ഓപ്പണർ വരെ കൃത്യം മൂന്ന് ആഴ്ചയും.

ഞങ്ങൾ പോസിറ്റീവുകളിൽ നിന്ന് ആരംഭിക്കും, അല്ലേ? അലക്സ് ഓക്സ്ലേഡ്-ചേംബർ‌ലൈൻ ബാങ്കിംഗ് 60 മിനിറ്റ് കൂടി കാണുന്നത് സ്വാഗതാർഹമാണ്. ഈ സീസണിൽ തന്റെ ടീമിന് “ഒരു പുതിയ ഒപ്പിടൽ പോലെയാകാം” എന്ന് ഇംഗ്ലണ്ട് ഇന്റർനാഷണൽ ക്ലോപ്പ് വിശ്വസിക്കുന്നു, പ്രത്യേകിച്ചും ആദ്യ പകുതിയിൽ, അദ്ദേഹം എന്ത് കൂട്ടിച്ചേർക്കും എന്നതിന്റെ അടയാളങ്ങൾ ഇവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു.

കാൽമുട്ടിനേറ്റ പരിക്കോടെ ഒരു വർഷത്തിന്റെ മികച്ച ഭാഗത്തിനുശേഷം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഫിറ്റ്നസ്, യഥാർത്ഥ മാച്ച് ഫിറ്റ്നസ് ഇനിയും വരാനിരിക്കുന്നതേയുള്ളൂ – എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഗുണങ്ങൾ, ശക്തവും ലക്ഷ്യബോധമുള്ളതുമായ ഓട്ടം, energy ർജ്ജം, മിഡ്ഫീൽഡിൽ നിന്ന് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കാനുള്ള സന്നദ്ധത എന്നിവ ഇതിനകം മികച്ച വശത്തേക്ക് ഒരു അധിക മാനം ചേർക്കുക.

മറ്റൊരിടത്ത് ഒരു ഗോൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ എടുത്തത്, ഹാരി വിൽ‌സൺ 1-1 എന്ന സ്കോറിനെ സമനിലയിൽ എത്തിച്ചു. ഓക്‌സ്‌ലേഡ്-ചേംബർ‌ലെയിനെപ്പോലെ, വെൽ‌സ്മാൻ‌ക്ക് ഇത് ഒരു വലിയ വേനൽക്കാലമാണ്, കഴിഞ്ഞ തവണ ചാമ്പ്യൻ‌ഷിപ്പിൽ‌ ഡെർ‌ബിയിൽ‌ ഉൽ‌പാദനപരമായ വായ്പാ അക്ഷരത്തെറ്റ് കൊണ്ട് ക്ലബിലേക്ക് മടങ്ങിയ വെൽ‌സ്മാൻ‌.

വിൽസൺ ഡോർട്മണ്ട് ലിവർപൂൾ

ആൻ‌ഫീൽഡിലെ ഒരു യഥാർത്ഥ ഫസ്റ്റ്-ടീം ഓപ്ഷനായി മാറാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയുമോ? ഇത് ഒരു വലിയ ചോദ്യമാണ്, എന്നാൽ ഗോളുകളും അസിസ്റ്റുകളും ഉപയോഗിച്ച് ഗെയിമുകളെ സ്വാധീനിക്കാനുള്ള വിൽസന്റെ കഴിവ് തീർച്ചയായും വിലപ്പെട്ട ഒന്നാണ്, ഇത് ലിവർപൂളിന്റെ മറ്റ് യുവപ്രതീക്ഷയായ റയാൻ കെന്റിൽ നിന്ന് വേറിട്ടുനിൽക്കുന്നു.

തീർച്ചയായും ഗോൾസ്‌കോറിംഗ് നാക്ക് ബ്രൂസ്റ്റർ പങ്കിട്ട ഒന്നാണ്. പെനാൽറ്റി ഏരിയയിൽ ബെൻ വുഡ്‌ബെർണിനെ വീഴ്ത്തിയതിന് ശേഷം ക the മാരക്കാരൻ വേനൽക്കാലത്ത് തന്റെ ചുവന്ന-ചൂടുള്ള ഫോം തുടർന്നു. 19 വയസുകാരന് ഫുട്ബോളിന്റെ മൂന്ന് ഭാഗങ്ങളിൽ നാല് ഗോളുകൾ ഉണ്ട്, ഓക്സ്ലേഡ്-ചേംബർ‌ലെയിനെ പോലെ, നീണ്ട പരിക്കിന്റെ അഭാവത്തിൽ തന്റെ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിക്കാൻ തയ്യാറാണ്. ഹ്രസ്വവും ദീർഘകാലവുമായ ഈ ടീമിനെ അദ്ദേഹം വലിയ തോതിൽ സ്വാധീനിക്കുമെന്ന് കഴിഞ്ഞ ഒരാഴ്ചത്തെ തെളിവുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

മറ്റുള്ളവർക്ക് കുറച്ച് സമയം കാത്തിരിക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം. കെന്റ് വീണ്ടും ക്ലബ്ബിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്, ഒരുപക്ഷേ വായ്പയാൽ, ഒരുപക്ഷേ ശാശ്വതമായി, അതേസമയം വിൻ‌സൺ ചെയ്തതുപോലെ വുഡ്ബേണിന് രണ്ടാം നിരയിലെ ചില പതിവ് ഫുട്ബോളിൽ നിന്ന് പ്രയോജനം ലഭിക്കും. 19 വയസ്സുള്ളപ്പോൾ, സമയം അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാഗത്താണ്.

ആദ്യ മണിക്കൂറിൽ ഇടത്-പിന്നിൽ വാഗ്ദാനവും അനുഭവപരിചയത്തിന്റെ അടയാളങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്ത യാസർ ലാരൂച്ചിയുടെ കാര്യവും ഇതുതന്നെ. അൾജീരിയൻ വംശജനായ ഫ്രഞ്ചുകാരൻ ജഡോൺ സാഞ്ചോയോട് ഉദ്ഘാടന കാലയളവിൽ കളിച്ചു, വേഗതയും ശാരീരികതയും വളരെ ഉപയോഗപ്രദമായ കളിക്കാരനാകുന്നു, എന്നാൽ ഈ നിലയിൽ ഏത് കുറവുകളും തുറന്നുകാട്ടപ്പെടും. അൽകാസറിന്റെ ഓപ്പണറുടെ സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് പുറത്തായ ലാരൂച്ചിയുടെ വീഴ്ചയാണ് ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ബ്രൂൺ ലാർസന്റെ ഗോളിലേക്ക് നയിച്ചത്. ലിവർപൂളിലെ പഠന വളവ് കുത്തനെയുള്ള ഒന്നാണ്.

റെഡ്സ് ബോസ്റ്റണിലേക്ക് പോകുന്നു, അവരുടെ മൂന്ന്-നഗര പര്യടനത്തിന്റെ രണ്ടാം ഘട്ടം ശനിയാഴ്ച. ഞായറാഴ്ച അവർ മറ്റൊരു മഹത്തായ അരീന സന്ദർശിക്കുന്നു, ഫെൻ‌വേ പാർക്കിലെ പഴയ ശത്രുക്കളായ സെവില്ലയെ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. ഇത് ഒരു മികച്ച അവസരമാണെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ലേഖനം ചുവടെ തുടരുന്നു

ക്ലോപ്പിന്റെ കളിക്കാർക്ക്, മാനേജരുടെ കണ്ണിൽപ്പെടാനുള്ള മറ്റൊരു അവസരം.

തീർച്ചയായും, വിൽസൺ, ഓക്സ്ലേഡ്-ചേംബർ‌ലൈൻ, ബ്രൂസ്റ്റർ എന്നിവർ ഇവിടെ അങ്ങനെ ചെയ്തു. പുതിയ ഒപ്പിടലിന്റെ മൂവരും? തീർത്തും ശരിയല്ല, എന്നിരുന്നാലും വാഗ്ദാനത്തിന്റെ അടയാളങ്ങൾ.

ഇപ്പോൾ, ആ പ്രതിരോധത്തെക്കുറിച്ച് …