ഓ ബേബി നടി സാമന്ത അക്കിനേനി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പോസ്റ്റിൽ ഒരു മോണോക്രോമാറ്റിക് വേഷം ധരിക്കുന്നു; ഇത് പരിശോധിക്കുക – പിങ്ക്വില്ല

സാമന്ത അക്കിനേനിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ റിലീസ് ഓ ബേബി വളരെ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അത് പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റുന്നു. അടുത്തിടെ നടി അതിശയകരമായ ചിത്രം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു. ഇത് പരിശോധിക്കുക.

തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ ‘ഓ ബേബി’യിൽ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് സമന്ത അക്കിനേനി അഭിനയത്തിന് ഒരു തംബ് അപ്പ് നേടുന്നു. ഓ ബേബി ജൂലൈ 4 ന് യുഎസിൽ റിലീസ് ചെയ്തു, ജൂലൈ 5 ന് ഇന്ത്യയിൽ തീയറ്ററുകളിൽ എത്തും. ചിത്രത്തിൽ സാമന്ത പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നാഗ ശൗര്യ, ലക്ഷ്മി, രാജേന്ദ്ര പ്രസാദ് എന്നിവരും ഇതിലുണ്ട്. ഓ ബേബി സമാന്തയുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സോളോ ഓപ്പണറായി. കൊറിയൻ നാടകമായ മിസ് ഗ്രാനിയുടെ റീമേക്കാണ് നന്ദിനി റെഡ്ഡി നയിക്കുന്ന ചിത്രം.

അടുത്തിടെ, സാമന്ത തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിൽ എടുത്ത് ഒരു മോണോക്രോമാറ്റിക് വസ്ത്രത്തിൽ സ്വയം അതിശയകരമായ രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു. ഫോട്ടോകളിൽ, അവൾ അതിമനോഹരമായി പോസ് ചെയ്യുന്നത് കാണാം. മസബ ഗുപ്ത വേഷം ധരിച്ച നടി തികച്ചും അത്ഭുതകരമാണ്. സമാന്ത തന്റെ അച്ചടിച്ച വസ്ത്രധാരണം കുലുക്കുകയാണ്. ഗോൾഡൻ ബട്ടൺ കമ്മലുകൾ അവളുടെ രൂപം പൂർത്തിയാക്കുന്നു. അവളുടെ പോസ്റ്റുകളിലൊന്ന് “നിൽക്കുക, കൈകാര്യം ചെയ്യുക” എന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ താടിയെഴുത്ത് ചിത്രങ്ങളിൽ നടി എപ്പോഴും ആരാധകരെ ആകർഷിക്കുന്നു. സിനിമയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുമ്പോൾ, ഓ ബേബി ഒരു ഫോട്ടോ എടുക്കുന്നതിനായി ഒരു സ്റ്റുഡിയോയിലേക്ക് നടന്നുകഴിഞ്ഞാൽ സ്വയം 24 വയസുള്ള പതിപ്പായി മാറുന്ന 70 കാരിയായ സ്ത്രീയുടെ കഥ വിവരിക്കുന്നു. തന്റെ വലിയ സിനിമയുടെ പ്രൊമോഷനിൽ അവർ നൂറു ശതമാനം നൽകി. തെക്ക് മാത്രമല്ല, യു‌എസ്‌എയിലും ആരാധകർക്കിടയിൽ സാമന്ത വളരെ ജനപ്രിയമാണ്.