എസെക്സിന്റെ വിജയത്തിൽ ടൺ ഉള്ള നക്ഷത്രങ്ങളെ ഡെൽ‌പോർട്ട് ചെയ്യുക – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109006/delport-stars-with-ton-in -essexs-win "itemprop =" mainEntityOfPage ">

T20 BLAST 2019

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c178216/cameron-delport-starred-with-a.jpg" itemprop = "url"> കാമറൂൺ ഡെൽ‌പോർട്ട് 49 പന്തിൽ 129 നക്ഷത്രമിട്ടു.

കാമറൂൺ ഡെൽ‌പോർട്ട് 49 പന്തിൽ 129 നക്ഷത്രമിട്ടു. © ഗെറ്റി

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

സൗത്ത് ഗ്രൂപ്പ്

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എസെക്സ് vs സർറെ

കാമറൂൺ സർ‌റെയുമായുള്ള എസെക്സിന്റെ ഏറ്റുമുട്ടൽ 15 ഓവറുകളായി ചുരുങ്ങിയതിനാൽ ഡെൽ‌പോർട്ട് ഒരു സെഞ്ച്വറി നേടി. വെള്ളിയാഴ്ച (ജൂലൈ 19) ചെൽ‌സ്ഫോർഡിൽ എസെക്സ് 52 റൺസ് നേടി ഓപ്പണർ 49 പന്തിൽ 129 റൺസ് നേടി. ഡെൽപോർട്ടിന്റെ സെഞ്ച്വറിയും ഡാനിയൽ ലോറൻസിന്റെ 22 പന്തിൽ 57 റൺസും എസെക്സിനെ 15 ഓവറുകൾ അവസാനിക്കുമ്പോൾ 226 റൺസ് നേടി. മറുപടിയായി, ആരോൺ ഫിഞ്ച്, ജോർദാൻ ക്ലാർക്ക്, റോറി ബേൺസ് എന്നിവരുടെ ഉപയോഗപ്രദമായ നാൽപതുകളുടെ പിന്നിൽ 174 മാത്രമേ സർറേയ്ക്ക് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ, പക്ഷേ ഒടുവിൽ അത് വളരെ കുറഞ്ഞു.

ഹ്രസ്വ സ്കോറുകൾ: എസെക്സ് 15 ഓവറിൽ 226/4 (കാമറൂൺ ഡെൽ‌പോർട്ട് 129, ഡാനിയൽ ലോറൻസ് 57 *) തോൽ‌വി സർറെ 15 ഓവറിൽ 174/7 (ആരോൺ ഫിഞ്ച് 40, ജോർദാൻ ക്ലാർക്ക് 45, റോറി ബേൺസ് 47 *) 52 റൺസിന്.

<വിഭാഗം ഐറ്റംപ്രോപ്പ് = "ആർട്ടിക്കിൾ ബോഡി ">

ഗ്ലൗസെസ്റ്റർഷയർ vs ഗ്ലാമോർഗൻ

<വിഭാഗം ഐറ്റംപ്രോപ്പ് = "ആർട്ടിക്കിൾ ബോഡി">

ഗ്ലൗസെസ്റ്റർഷെയറിന്റെ ബെന്നി ഹൊവലിന്റെ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നേട്ടം 15.3 ഓവറിൽ 8 വിക്കറ്റിന് 96 ആയി കുറച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഗ്ലാമോർഗൻ പ്രശ്‌നത്തിലായി. . എന്നിരുന്നാലും, മഴ ഇടപെട്ട് ചെൽട്ടൻഹാമിൽ കൂടുതൽ കളികളൊന്നും സാധ്യമാകാതെ ഒടുവിൽ മത്സരം ഉപേക്ഷിച്ചു.

ഹ്രസ്വ സ്കോറുകൾ: ഗ്ലാമോർഗൻ 15.3 ഓവറിൽ 96/8 (ഡേവിഡ് ലോയ്ഡ് 21; ബെന്നി ഹോവൽ 5-18) vs ഗ്ലൗസെസ്റ്റർഷയർ.

നോർത്ത് ഗ്രൂപ്പ്

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody" >

ഡർഹാം vs നോർത്താംപ്ടൺഷയർ

നോർത്ത് ഗ്രൂപ്പിലെ ഒരു മുഴുവൻ ഗെയിമിനും സാധ്യമായ ഒരേയൊരു മത്സരത്തിൽ, ഡി ആർസി ഷോർട്ടിന്റെ ഓൾ‌റ round ണ്ട് നയിക്കുന്നു നോർത്താംപ്ടൺ‌ഷെയറിനെതിരെ ഡർ‌ഹാം ഏഴ് റൺസ് ജയം നേടി. കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായ ഷോർട്ടിന്റെ 46 റൺസ് വഴങ്ങിയ ഡർഹാം 148 റൺസ് നേടി. ഓപ്പണിംഗ് വിക്കറ്റിന് 69 റൺസ്. കീപ്പർ ആദം റോസിംഗ്ടണിന്റെ 31 പന്തിൽ 47, റോബ് കിയോഗിന്റെ എതിരില്ലാത്ത 30 റൺസിന്റെ പിന്നിൽ നോർത്താംപ്ടൺഷയർ അടുത്തു. എന്നാൽ റോസിംഗ്ടണിനെ നിർണായക സമയത്ത് നേടാനുള്ള ഷോർട്ടിന്റെ സുപ്രധാന സ്ട്രൈക്ക് ഓവറിൽ ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ അവസാനിക്കുമ്പോൾ അവർ കുറഞ്ഞു. കയ്യിൽ.

ഹ്രസ്വ സ്കോറുകൾ: ഡർ‌ഹാം 20 ഓവറിൽ 148/4 (ഡി’അർ‌സി ഷോർട്ട് 46, സ്കോട്ട് സ്റ്റീൽ 37; ഗ്രേം വൈറ്റ് 2 -36) നോർത്താംപ്ടൺ‌ഷെയറിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി 20 ഓവറിൽ 141/9 (ആദം റോസിംഗ്ടൺ 47, റോബ് കിയോഗ് 30 *; മാറ്റി പോട്ട്സ് 2-11, ഡി’അർസി ഷോർട്ട് 2-19) ഏഴ് റൺസിന്.

വാഷ outs ട്ടുകൾ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഗെയിമുകൾ വോർസെസ്റ്റർഷയറിനും വാർ‌വിക്ഷയറിനുമിടയിൽ, ലീസെസ്റ്റർഷയർ, ലങ്കാഷയർ, നോർത്ത് ഗ്രൂപ്പിലെ യോർക്ക്ഷയർ, നോട്ടിംഗ്ഹാംഷെയർ എന്നിവയ്ക്കെതിരെയും, ഹാംപ്ഷെയറിനെതിരെയും തെക്ക് സസെക്സിനെതിരെയും നിരന്തരമായ മഴയെത്തുടർന്ന് പന്ത് എറിയാതെ ഉപേക്ഷിച്ചു.

© Cricbuzz

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ