അർജുൻ രാംപാൽ തന്റെ കുഞ്ഞിനെ കൈയ്യിൽ പിടിക്കുന്നു & ഗബ്രിയേല ഡെമെട്രിയേഡ്സ് ഇരുവരുടെയും ആദ്യ ഫോട്ടോ പങ്കിടുന്നു; Pic – PINKVILLA കാണുക

അർജുൻ രാംപാലും ഗബ്രിയേല ഡെമെട്രിയേഡും തങ്ങളുടെ ആദ്യത്തെ കുട്ടിയെ വ്യാഴാഴ്ച സ്വാഗതം ചെയ്തു. കൊച്ചുകുട്ടിയുടെ ആദ്യ സമ്മാനത്തിന്റെ നേർക്കാഴ്ചയ്‌ക്കൊപ്പം അർജുന്റെയും കുഞ്ഞിന്റെയും ആദ്യ ഫോട്ടോ പങ്കിടാൻ ഇന്നലെ പുതിയ മമ്മി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലേക്ക് പോയി. ഒന്ന് നോക്കൂ.

അർജുൻ രാംപാലും കാമുകി ഗബ്രിയേല ഡെംട്രിയേഡും വ്യാഴാഴ്ച ചന്ദ്രനു മുകളിലായിരുന്നു. ദമ്പതികൾ അവരുടെ ആദ്യത്തെ കുട്ടിയെ ഒരുമിച്ച് സ്വാഗതം ചെയ്തു. ഗബ്രിയേലയെ മുംബൈയിലെ ഹിന്ദുജ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. വ്യാഴാഴ്ച ഒരു ആൺകുഞ്ഞിനെ പ്രസവിച്ചു. അർജുനും ഗബ്രിയേലയും അടുത്തിടെ തങ്ങളുടെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്നുകാട്ടിയപ്പോൾ, നഗരത്തിൽ വീണ്ടും വീണ്ടും അവരെ കണ്ടെത്തി. ആൺകുട്ടിക്ക് പേരിടാൻ ഈ ദമ്പതികൾ ഇതുവരെ തയ്യാറായിട്ടില്ല, മാത്രമല്ല അവരുടെ കൊച്ചുകുട്ടിയുമായി വിലയേറിയ നിമിഷങ്ങൾ എടുക്കുകയാണ്.

തന്റെ ആൺകുഞ്ഞിന്റെ ആദ്യ കാഴ്ച പങ്കിടാൻ ഇന്നലെ ഗബ്രിയേല ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലേക്ക് പോയി. ഫോട്ടോയിൽ കുഞ്ഞിന്റെ മുഖം കാണാൻ കഴിയില്ലെങ്കിലും, ഡാഡി അർജുൻ കൊച്ചു കുട്ടിയെ കൈയ്യിൽ പിടിക്കുന്നത് നമുക്ക് കാണാം. കറുത്ത ടീ ധരിച്ച അർജുൻ തന്റെ ആൺകുഞ്ഞിനെ ആലിംഗനം ചെയ്തപ്പോൾ ശാന്തവും ശാന്തവുമായിരുന്നു. ഇത് പോസ്റ്റുചെയ്യുക, ഗബ്രിയേല തന്നെയും അവളുടെ മുടിയുടെ നിറത്തെയും കുറിച്ചുള്ള ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കുവെക്കുകയും ‘മാറ്റം ആവശ്യമാണ്’ എന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്തു. കൂടാതെ, മറ്റൊരു ചിത്രത്തിൽ അർജുനൻ തന്റെ കുഞ്ഞിന് നൽകിയ ആദ്യ സമ്മാനം എന്താണെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലായി.

(ഇതും വായിക്കുക: ഫോട്ടോകൾ: കാമുകി ഗബ്രിയേല ഡീമെട്രിയേഡ്സ് ഒരു ആൺകുഞ്ഞിനെ പ്രസവിച്ചതിനുശേഷം അർജുൻ രാംപാൽ സന്തോഷിക്കുന്നു )

അർജുനിൽ നിന്നുള്ള സമ്മാനത്തിന്റെ ഫോട്ടോ ഗബ്രിയേല തന്റെ ചെറിയ മഞ്ച്കിനിലേക്ക് പങ്കിട്ടു, അത് ഒരു ടെഡി ബിയറായിരുന്നു. പ്രസവാനന്തര തിളക്കം ഗബ്രിയേലയുടെ മുഖത്ത് എളുപ്പത്തിൽ കാണാം, അർജുനും തന്റെ ആൺകുഞ്ഞിന്റെ ജനനത്തെക്കുറിച്ച് ആഹ്ലാദിച്ചു. കുഞ്ഞിന്റെ ജനനത്തിന് മുമ്പ് ഗബ്രിയേലയുടെ മാതാപിതാക്കൾ മകളെയും കുട്ടിയെയും പരിപാലിക്കാൻ മുംബൈയിലേക്ക് പറന്നിരുന്നു. അർജുൻ, ഗബ്രിയേല എന്നിവരോടൊപ്പം തിങ്കളാഴ്ച ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് പോയ അവർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടു. മെഹർ ജെസിയയുമായുള്ള ആദ്യ വിവാഹത്തിൽ നിന്ന് അർജുനന് രണ്ട് പെൺമക്കളുണ്ട്, മഹിക, മൈറ. ഗർഭാവസ്ഥയുടെ വാർത്ത കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് അർജുൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു.

ആദ്യ ഫോട്ടോകൾ പരിശോധിക്കുക: