ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് പോക്ക്മാനെ തോൽപ്പിക്കുന്നു എല്ലാ വഴികളിലൂടെയും പോകുക – എന്നാൽ ഇത് – CNET

harrypotterwizardsunitearpromo
പ്രവേശിക്കുക

ഞാൻ സാൻ ഫ്രാൻസിസ്കോയിലെ ഒരു തെരുവ് കോണിൽ നിൽക്കുന്നു. അകലെ, എനിക്ക് സ്ക്വാറ്റ് ഹരിതഗൃഹങ്ങളും പോയിന്റി കോട്ടകളും കാണാൻ കഴിയും. അടുത്ത്, എനിക്ക് ഉയരമുള്ള ഒരു സത്രം കാണാൻ കഴിയും, ആരുടെ പുകവലി ചിമ്മിനി ഉള്ളിൽ എന്തോ പാചകം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. വർണ്ണാഭമായ പേപ്പർ വിമാനങ്ങളും wls ഉം അതിലൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്നു, ഒപ്പം പലപ്പോഴും ഒരു വസ്‌തു എന്റെ അരികിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു, അതിൽ ഒരു ടോഡ്‌സ്റ്റൂളും അൽപ്പം ഡ്രാഗൺ ലിവറും ഉൾപ്പെടുന്നു. ഞാൻ പുതിയ AR ഗെയിം കളിക്കുന്നു ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യുനൈറ്റ് , ഞാൻ ഹാരി പോട്ടർ , ന്യൂറ്റ് സ്കാമണ്ടർ, മറ്റ് മാന്ത്രികൻ, മാന്ത്രികൻ എന്നിവരുടെ ലോകത്ത് മുഴുകിയിരിക്കുന്നു – നോ-മജ്‌സ്, മഗ്ലസ് എന്നിവരോടൊപ്പം.

ഇത് പോക്ക്മാൻ ഗോയിലെ ഒരേ കോണിൽ നിൽക്കുന്നത് പോലെയല്ല, നീല പോക്ക്സ്റ്റോപ്പിന് അടുത്താണ്, അവിടെ ചുവപ്പും മഞ്ഞയും ഉള്ള ജിമ്മുകൾ അകലെ കാണാനും പോക്ക്മാൻ എന്റെ കാൽക്കൽ മുട്ടയിടാനും കഴിയും. ഞാൻ മൂന്ന് വർഷമായി പോക്ക്മാൻ ഗോ കളിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് കഴിഞ്ഞ വ്യാഴാഴ്ച റിലീസ് ചെയ്തതിന് ശേഷം കുറച്ച് ദിവസത്തേക്ക് ഏകീകരിക്കുക , എന്നാൽ ഞാൻ നിയാന്റിക്കിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മൊബൈൽ ഗെയിമിനൊപ്പം ചെലവഴിച്ച സമയത്ത്, ഇത് ഇതിനകം വ്യത്യസ്തമായി അനുഭവപ്പെടുന്നു, കാരണം Android , iOS എന്നിവയിൽ AR ഉപയോഗിക്കുന്നതെങ്ങനെ.

പോക്ക്മാൻ ഗോയിലെ AR നിങ്ങളെ ഒരു പരിശീലകനെന്ന നിലയിൽ ഗെയിമിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമ്പോൾ, ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ്, പുതിയതും അതിശയകരവുമായ ഒരു മാന്ത്രിക ലോകത്ത് നിങ്ങളെ ലയിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള വിശാലമായ പ്രവർത്തനത്തിന് ഇത് സഹായിക്കുന്നു, ഹാരി പോട്ടർ ഒരു മാന്ത്രികനാണെന്ന് മനസിലാക്കിയതിന് ശേഷം ഇത് ചെയ്യുന്നത് പോലെ . ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റും പോക്ക്മാൻ ഗോയും അവരുടെ AR ഉപയോഗവുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുന്നത് എങ്ങനെയെന്നും കൂടുതൽ ആഴത്തിൽ മുഴുകുന്നത് മികച്ച ഗെയിമിംഗ് അനുഭവം നൽകുന്നുണ്ടോ എന്നും ഇതാ.

പോക്ക്മാൻ ഗോയിൽ ഇൻ-ഗെയിം മാപ്പുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാനാകും

hpwumoon

മാന്ത്രിക ഇൻസ്, ഹരിതഗൃഹങ്ങൾ, കോട്ടകൾ എന്നിവയിൽ ചന്ദ്രൻ ഉദിക്കുന്നു.

സ്ക്രീൻഷോട്ട് ക്ലിഫോർഡ് കോൾബി / സിനെറ്റ്

കാഴ്ചയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് പോക്ക്മാൻ ഗോയ്ക്ക് ചുറ്റും സർക്കിളുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു. ഹാരി പോട്ടർ ഗെയിം മാപ്പ് തിരക്കിലാണ്, സജീവമാണ്: മൃഗങ്ങളും വർണ്ണാഭമായ പേപ്പർ വിമാനങ്ങളും നിങ്ങളുടെ ഫോൺ സ്‌ക്രീനിന് ചുറ്റും തെറിക്കുന്നു, മേഘങ്ങൾ തെറിക്കുന്നു, വൈകുന്നേരം ഒരു ചന്ദ്രൻ ഉദിക്കുന്നു, ഒരു സത്രം അതിന്റെ ഭക്ഷണ വിതരണം നിറയ്ക്കുന്നുവെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നതിന് ചിമ്മിനികൾ പുകവലിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ ഒരു കാറിൽ കളിക്കുകയാണെങ്കിൽ – കളിക്കുമ്പോൾ വാഹനമോടിക്കരുത്! – നിങ്ങൾ ഒരു മാന്ത്രിക ചൂല് വഴി റോഡിന് മുകളിലൂടെ പറക്കുന്നു. വെസ്‌ലീസിന്റെ ഭവനമായ ബറോ പോലെ ഗെയിം വിചിത്രമായി തോന്നുന്നു, ഇത് അതിശയകരമാണ്.

പോക്ക്മാൻ ഗോയുടെ മാപ്പിന് സജീവമായ അനുഭവം കുറവാണ്. മാപ്പ് സ്ഥിരമല്ല – നിങ്ങൾ ടാപ്പുചെയ്യുമ്പോൾ പോക്ക്സ്റ്റോപ്പുകൾ കറങ്ങുന്നു, പോക്ക്മാൻ ജിമ്മുകളുടെ മുകൾഭാഗത്ത് പതുക്കെ കറങ്ങുന്നു, വിശ്രമിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ പരിശീലകൻ ശ്വസിക്കുകയും പുറത്തേക്ക് ശ്വസിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു – എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ ഇനങ്ങൾ കുറവാണ്.

തലകീഴായി, പോക്ക്മാൻ ഗോയുടെ മാപ്പിലും ശ്രദ്ധ വ്യതിചലിക്കുന്നില്ല. ഇതിന് സംവദിക്കാൻ കുറച്ച് ഘടനകളും ഒബ്‌ജക്റ്റുകളും നിങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ ആവശ്യമുള്ള ഇനങ്ങളും ഇവന്റുകളും കുറവാണ്.

വ്യക്തിപരമായി, രണ്ട് ഗെയിമുകളിലെയും തത്സമയ ക്യാമറ എനിക്കിഷ്ടമല്ലെങ്കിലും, നിങ്ങൾ ഏത് വഴിയാണ് അഭിമുഖീകരിക്കുന്നതെന്നതിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി സ്ഥിരമായി മാപ്പിൽ നിങ്ങളെ പുന or ക്രമീകരിക്കുന്നു, ഹാരിപോട്ടറിലെ ഒരാൾക്ക് പ്രത്യേകിച്ച് ആശയക്കുഴപ്പം തോന്നുന്നു, ഞാൻ അത് ഉടൻ തന്നെ ഓഫാക്കി എനിക്ക് കഴിയും. (അത് ചെയ്യുന്നതിന്, സ്യൂട്ട്‌കേസിൽ നിന്ന്, മുകളിൽ ഇടത് കോണിലുള്ള ക്രമീകരണങ്ങൾ ടാപ്പുചെയ്യുക, താഴേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്‌ത് മാപ്പ് ക്യാമറ നിഷ്‌ക്രിയമാക്കുക.)

വിജയി: ഹാരി പോട്ടറിലെ മാപ്പ്: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് സമ്പന്നവും കൂടുതൽ ആഴത്തിലുള്ളതുമാണെന്ന് തോന്നുന്നു. ഇത് സിനിമാറ്റിക് അനുഭവപ്പെടുന്നു, അത് വളരെയധികം ആകാം. ഞാൻ പോക്ക്മാൻ ഗോയ്‌ക്കൊപ്പം പോകുന്നു, കാരണം ഇത് ഇമ്മേഴ്‌സേഷന്റെയും ഉപയോഗക്ഷമതയുടെയും നല്ല ബാലൻസാണ്.

ജിമ്മുകൾ‌ അല്ലെങ്കിൽ‌ ഹരിതഗൃഹങ്ങൾ‌: ഹാരി‌പോട്ടറിലെ ഘടനകൾ‌ നിങ്ങൾ‌ക്ക് കൂടുതൽ‌ നൽ‌കുന്നു

ഹാരിപോട്ടർ-പന്നിയിറച്ചി-മുറി

നിങ്ങൾക്ക് ചുറ്റിനടക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു നിഗൂ room മായ മുറിയിലേക്ക് ഒരു പോർട്ട്കീ നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകുന്നു.

സ്ക്രീൻഷോട്ട് ക്ലിഫോർഡ് കോൾബി / സിനെറ്റ്

ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് മാപ്പ് ഇൻസ്, ഹരിതഗൃഹങ്ങൾ, കോട്ടകൾ, ഡാർക്ക് ആർട്സ് ട്രെയ്സുകളെക്കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്ന ബാനറുകൾ എന്നിവയാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു, ഒപ്പം അവയെല്ലാം ഗെയിമിന് ജമ്പിംഗ് പോയിന്റുകൾ നൽകുന്നു. ഉദാഹരണത്തിന്, ഒരു സത്രം ടാപ്പുചെയ്യുക, ഭക്ഷണം ശേഖരിക്കുന്നതിനും മന്ത്രങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ energy ർജ്ജം നിറയ്ക്കുന്നതിനും നിങ്ങൾ ഒരു AR ഡൈനിംഗ് റൂമിലേക്ക് ചൂഷണം ചെയ്യപ്പെടുന്നു.

ഘടനകൾക്കുള്ളിൽ, അത്താഴ പ്ലേറ്ററുകൾ പൊങ്ങിക്കിടക്കുന്നു, പോട്ടിംഗ് സസ്യങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ മുൻപിൽ കറങ്ങുന്നു, നിങ്ങൾ ഒരു മാന്ത്രിക മുറിയിൽ പ്രവേശിച്ചതുപോലെ നിങ്ങൾക്ക് അൽപ്പം അനുഭവപ്പെടും. നിങ്ങൾ ഒരു പോർട്ട്‌കീ സ്ഥാപിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങളെ നോക്ക്‌ടേൺ അല്ലിയിലെ ബോർജിൻ, ബർക്ക്സ് ഷോപ്പിലെ ഒരു മുറിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകും. ഈ AR മുറിയിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ചുറ്റിക്കറങ്ങാനും മുകളിലേക്ക് നടക്കാനും വസ്തുക്കൾ പരിശോധിക്കാനും പ്രതിഫലം നേടുന്നതിന് അഞ്ച് റാക്ക്സ്പർട്ടുകൾ ശേഖരിക്കാനും കഴിയും.

പോക്ക്സ്റ്റോപ്പുകളും ജിമ്മുകളുമുള്ള പോക്ക്മാൻ ഗോയുമായി ഇടപഴകാൻ കുറച്ച് ഘടനകളാണുള്ളത്, രണ്ടിൽ, പോക്ക്മാനോട് യുദ്ധം ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ഒരു മുറിയിൽ പ്രവേശിച്ചതുപോലെ ജിമ്മുകൾക്ക് മാത്രമേ ശരിക്കും തോന്നൂ. എന്റെ ഉറക്കത്തിൽ എനിക്ക് പോക്ക്സ്റ്റോപ്പുകൾ സ്പിൻ ചെയ്യാൻ കഴിയും.

വിജയി: ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് കൂടുതൽ വൈവിധ്യമാർന്ന AR അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുകയും കൂടുതൽ യാഥാർത്ഥ്യബോധം അനുഭവിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. AR ന്റെ പുതിയ ബിറ്റ് ഹാരി പോട്ടർ ഗെയിം നിങ്ങൾ ഒരു പോർട്ട്‌കീ വഴി എത്തുന്ന മുറി മാത്രമാണെങ്കിൽ, അത് വിലമതിക്കും.

വിസാർഡ്സ് വേഴ്സസ് രാക്ഷസന്മാർ: വലിയ വെല്ലുവിളി, കൂടുതൽ പ്രതിഫലം

ഹാരി-പോട്ടർ-മിനിസ്ട്രി

സെയിൽസ്‌ഫോഴ്‌സ് ടവർ അകലെയുള്ള ഒരു നന്ദി മന്ത്രാലയ പ്രവർത്തകൻ.

സ്ക്രീൻഷോട്ട് ക്ലിഫോർഡ് കോൾബി / സിനെറ്റ്

പോക്ക്മാൻ ഗോയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, ഹാരി പോട്ടർ എല്ലാവരെയും പിടിക്കുന്നതിനല്ല. ഇത് നിങ്ങൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള അപ്രതീക്ഷിത മാന്ത്രിക ലോകം പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചും നിങ്ങൾ നേരിടുന്ന വിവിധ കഥാപാത്രങ്ങളുമായും സൃഷ്ടികളുമായും സംവദിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ്. അക്ഷരങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന രീതി വളരെ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതും പ്രതിഫലദായകവുമാണ്, അക്ഷരപ്പിശകുകൾ കാസ്റ്റുചെയ്യുന്നത് മുതൽ മറ്റ് കളിക്കാരുമായി സഹകരിച്ച് ഇരുണ്ട മാജിക് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു.

പോക്ക്മാൻ ഗോയിൽ, നിങ്ങൾ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന പോക്കറ്റ് രാക്ഷസന്മാരുടെ പോക്ക്ബോളുകൾ എറിയുന്നതും വലിച്ചെറിയുന്നതും വലിച്ചെറിയുന്നതും സമാനമാണ്.

വിജയി: വൈവിധ്യത്തിനായി ഹാരി പോട്ടറിന് വീണ്ടും അനുമതി ലഭിച്ചു.

യഥാർത്ഥ കാരണം ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് വിജയിച്ചു

AR നടപ്പിലാക്കുന്നതിൽ ഹാരി പോട്ടർ വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് ഒരു മികച്ച ജോലി ചെയ്യുന്നതിൽ എനിക്ക് അതിശയിക്കാനില്ല: നിങ്ങളുടെ ഫോണിനായി സമ്പന്നവും ഉന്മേഷദായകവുമായ ഒരു അനുഭവം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി അതിന്റെ നിർമ്മാതാവ് നിയാന്റിക് അതിന്റെ ഇൻഗ്രസ്, പോക്ക്മാൻ ഗോ ഗെയിമുകളിൽ നിന്ന് പഠിച്ചതെല്ലാം നിർമ്മിക്കുമെന്ന് നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. .

എന്നാൽ ഇത് മികച്ച AR ഗെയിമാക്കി മാറ്റുമോ? യഥാർത്ഥ ഹാരിപോട്ടർ പുസ്‌തകങ്ങൾക്കും സിനിമകൾക്കും ഏറ്റവും പുതിയ ഫന്റാസ്റ്റിക് മൃഗങ്ങളുടെ സിനിമകൾക്കുമിടയിൽ നിന്ന് ഹാരി പോട്ടറിന് വിപുലമായ ഒരു ബാക്ക്‌സ്റ്റോറിയുണ്ട് – ഒപ്പം ഗെയിമിന്റെ AR അനുഭവം ഹാരിപോട്ടറിന്റെ മാന്ത്രിക ലോകത്തിന്റെ മനോഹാരിതയും സമൃദ്ധിയും സൃഷ്ടിക്കുന്നതിലേക്ക് ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിക്കുന്നു. ഫോൺ.

അത്തരമൊരു അതിശയകരമായ അനുഭവത്തിൽ നിന്ന് പോക്ക്മാൻ ഗോയ്ക്ക് പ്രയോജനം ലഭിക്കുമോ എന്ന് ഞാൻ ചിന്തിക്കുന്നു. എല്ലാവരേയും പിടിക്കുകയെന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ, പോക്ക്മാൻ ഗോ ചില വഴികളിൽ പോക്ക്ബോൾ എറിയുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ജിമ്മുകൾക്കായി പോരാടുന്നതിനെക്കുറിച്ചും പുതിയതും ആകർഷകവുമായ ഒരു മാന്ത്രിക ലോകം പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചല്ല, അതാണ് ഗെയിമിന്റെ യഥാർത്ഥ കരുത്ത്.

ഒരു ഇതിഹാസം പോലെ ഗെയിമിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുമ്പോൾ, ഹാരി പോട്ടർ: വിസാർഡ്സ് യൂണിറ്റ് AR- നെ വീണ്ടും വീണ്ടും ഒരു പ്രപഞ്ചത്തിലേക്ക് നെയ്തെടുക്കുന്നു.