സൽമാൻ ഖാന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ 'ജാവാനി' പാരിസ് ഹില്ടൺ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ് ആണ്

പാരിസ് ഹിൽട്ടണിലെ ബോളിവുഡ് നടൻ സൽമാൻ ഖാൻ പുതിയ ആരാധകരെ കണ്ടെത്തുന്നു. ഒരു യുവാവായി ഇദ്ദേഹം ഒരു പുതിയ പോസ്റ്റർ പോസ്റ്റുചെയ്ത ഉടൻ, പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഡിഷാ പതാനിയോടൊപ്പം, പാരീസ് ഒരു ഇമോജിയിലൂടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പ്രതികരിച്ചു.

ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ, ഒരു ഖനിത്തൊഴിലാളിയും, ഒരു പോസ്റ്റർ, ഒരു പഴയ മനുഷ്യനും ആയി സ്വയം വെളിപ്പെടുത്തുന്ന ഏതാനും പോസ്റ്ററുകൾ സൽമാൻ പങ്കിട്ടു.

കലാങ് റിവ്യൂ: വരുൺ, അലിയ, മാധുരി എന്നിവ പ്രേക്ഷകരെ ആവേശത്തോടെ ആഘോഷിച്ചു

ഡാബാംഗിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ പാപ്പായതുകൊണ്ടല്ല, 2014-ൽ ഒരു സ്വകാര്യ ബാഷിൽ ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടിയത്. ഹൈദരാബാദിൽ നടന്ന ഒരു പിറന്നാൾ ആഘോഷവും, മിയാ സിങ്ങിന്റെ ലൈവ് സംഗീതത്തിൽ ഡാൻസ് നൃത്തവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചിത്രങ്ങളും വൈറൽ ഓൺലൈനിലേക്ക് പോയി. സൽമാന്റെ നീല ബ്രേസ്ലെറ്റ് ധരിച്ച പാലി ഹിൽട്ടന്റെ ചിത്രങ്ങളും സൽമാന്റെ സഹോദരി അർപിത ഖാൻ ശർമയും പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരുന്നു.

ജി.എം. 🙂 ഒരു വലിയ പാർട്ടിയുണ്ടായിരുന്നു @ ബേൺസൽമാൻകാൻ & സുന്ദരി @ പാരിസ് ഹിൽട്ടൻ ബിലാസ് ജന്മദിനം സൽമാൻ എന്തു ചെയ്യുന്നു? pic.twitter.com/MQbrghBqEx

– കിംഗ് മിക സിംഗ് (@ മിച്ച സിംഗ്) ഡിസംബർ 9, 2014

അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രം ഭാരതത്തിലെ ഈ വർഷത്തെ പ്രധാന ബോളിവുഡുകളിൽ ഒന്നാണ്. കത്രീന കൈഫ്, തബു, സുനിൽ ഗ്രോവർ, ജാക്കി ഷ്റോഫ് എന്നിവരാണ് പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. സുൽത്താൻ (2016), ടൈഗർ സൈന്ദ ഹൈ (2017) എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം അലി അബ്ബാസ് സഫറുമായി സൽമാന്റെ മൂന്നാം സഹകരണത്തോടെയാണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്.

ഏപ്രിൽ 24 ന് ഭാരതത്തിന്റെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങും. അവ്ഞ്ചേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിമിനോട് അനുബന്ധിച്ച് ഏപ്രിൽ 26 ന് ഭാരതത്തിൽ റിലീസാകും. ഈദ് 2019 ലെ ഭാരതത്തിലെ തിയേറ്ററുകളിൽ ഭരത് തിളങ്ങും.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 17, 2019 16:32 IST