റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ഇന്റർസെപ്റ്റർ 1.74 എൽ – റോയൽ ബ്രാറ്റ് – റഷ് ലെയ്ൻ എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്നു

കെ സ്പീഡ് കസ്റ്റംസ് ഹൌസ് റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ഇന്റർസെപ്റ്റർ പരിഷ്ക്കരിച്ചിട്ടുണ്ട്. റോയൽ ബ്രാറ്റ് എന്ന പേരിലാണ് ഇത് അറിയപ്പെടുന്നത്. മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയ റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ന് വേണ്ടിയുള്ള അനുയോജ്യമായ പേരാണ് ഇത്. മാർക്കറ്റ് മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തിയതിന് ശേഷമാണ് ഇത്.

പുതുതായി ആരംഭിച്ച റീ ഇന്റര്പ്സെടര് 650, വലിയ മള്ട്ടി സ്പീക്കിങ് ചക്രങ്ങളാലും ഫേറ്റര് ടയറുകളാലും ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇത് മുൻപിലും പിന്നിലും ഫണ്ടറുകൾ കസ്റ്റമൈസ്ഡ് ഫേൻഡറുകൾക്ക് പകരം വയ്ക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട്, അവ ചെറുതും സ്പോർട്സിയറും സ്റ്റോക്ക് മോഡലിൽ കാണുന്ന കോംപാക്റ്റ് ചെയ്തതും ആയിരിക്കും.

രണ്ടാമതായി, കെ-സ്പീഡ് കസ്റ്റംസ് ‘റോയൽ ബ്രാറ്റ്’ പുതിയതും വൃത്താകാരത്തിലുള്ള ഹെഡ്ലാമ്പ് യൂണിറ്റും, ക്രോം ട്രീറ്റ്മെന്റ്, പുതിയ ഹാൻഡി ബേർസ്, സ്റ്റോക്കിങ് സീറ്റിനൊപ്പം പരിഷ്കരിച്ച ഇന്ധന ടാങ്ക്, ഒരു ഇച്ഛാനുസൃത കുഷ്യൻ സീറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റി സ്ഥാപിച്ചു.

എഞ്ചിൻ ഒരു ഇച്ഛാനുസൃത എക്സസ് ആൻഡ് ക്രോം ആക്സന്റ് സഹിതം ഒരു ചെറിയ aftermarket ടെയിൽ ലാമ്പ് പിറകിലേക്ക് ചേർത്തു. സസ്പെൻഷൻ സെറ്റ് അപ്പ് ടെലസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച് പരിഷ്ക്കരിച്ചിട്ടുണ്ട്. മുൻകൂർ വലിയ ഗെയ്റ്ററുകളും, പിന്നിൽ ഷോക്ക് അബ്സോർബറുകൾക്കും അതിന്റെ സ്റ്റോക്ക് മോഡൽ നോക്കിയാൽ താരതമ്യേന ചെറുതുമാണ്.

യാന്ത്രികമായി, പരിഷ്കരിച്ച RE ഇന്റര്പ്രോട്ടർ 650 സ്റ്റോക്ക് മോഡലിൽ കാണപ്പെടുന്ന അതേ എഞ്ചിൻ നിലനിർത്തുന്നു. 648 സിസി, രണ്ട് സ്പീഡ് ട്രാൻസ്മിഷൻ, 5,250 ആർപിഎമ്മിൽ 52 എൻഎം ടോർക്ക്, 47 പി.എസ്.

ഇതിനിടയിൽ 2018 നവംബർ മാസം ഇന്ത്യയിൽ ആരംഭിച്ച റോയൽ എൻഫീൽഡ് 650 ട്വൺസ് – കോണ്ടിനെന്റൽ ജിടി 650, ഇൻറർസെപ്റ്റർ 650 എന്നീ രാജ്യങ്ങളിൽ രാജ്യത്തും ഗ്ലോബൽ മാർക്കറ്റിലും ആവശ്യം വർധിച്ചുവരികയാണ്. ഇപ്പോൾ അവർ 5-6 മാസം വരെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു കൽപ്പന പുറപ്പെടുവിക്കുന്നു.

ചെന്നൈയിലെ ഓട്ടോമൊബൈൽ മാനുഫാക്ചറേഴ്സ് പുറത്തിറക്കിയ പുതിയ മോഡലുകൾക്ക് പ്രതിമാസം 4,000 മുതൽ 5,000 യൂണിറ്റ് വരെയാണ് വില വർധിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്. തായ്ലൻഡിലെ ഒരു നിർമാണ യൂണിറ്റ് സ്ഥാപിക്കുന്നതിനുള്ള റോയൽ എൻഫീൽഡ്, 650 കൌൺസിലുകൾ സി.കെ.ഡി യൂണിറ്റുകളെ കൊണ്ടുവന്ന് ഈ വർഷാവസാനം സമാപന പ്രവർത്തനങ്ങൾ ആരംഭിക്കും.