റിയൽഎം 3 പ്രോ 'ബ്ലൈൻഡ്' പ്രി-ബുക്കിങ്സ് ഏപ്രിൽ 19; ഫാസ്റ്റ് ചാർജ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ തേടി – എൻഡിടിവി

Realme 3 Pro ‘Blind’ Pre-Bookings Open April 19; Fast Charging Support Teased

റിയൽമി 3 പ്രോ ഏപ്രിൽ 22 ന് പുറത്തിറങ്ങും. ഇത് റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോയ്ക്ക് എടുക്കുമെന്ന് കരുതുന്നു

ഏപ്രിൽ 22 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. റിയൽമെയിലെ സിഇഒയുടെ പ്രഖ്യാപനം ഏപ്രിൽ 19 ന് റിയൽമേ വെബ് സൈറ്റിൽ ഫോൺ വിളിക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. റിയൽമെ 3 പ്രോയ്ക്ക് പകരം വാങ്ങാൻ പറ്റാത്തവിധം വാങ്ങുകയല്ല, പകരം ആർ രജിസ് പാസ്സ് സ്വന്തമാക്കാൻ ഒരു അവസരം ലഭിക്കുന്നു. അതുപയോഗിച്ച് റിയൽമെ 3 പ്രോ വാങ്ങാൻ സഹായിക്കും. മാത്രമല്ല, റിയൽമെ 3 പ്രോയ്ക്കുള്ള മൈക്രോസൈറ്റ് ഫ്ലിപ്കാർട്ടും ഇ-റീട്ടെയിലിററിലും നേരിട്ട് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

റിയൽമെ 3 പ്രൊക്ക് എന്ന ബ്ലാക്ക് ഓർഡറുകൾ ഏപ്രിൽ 19 മുതൽ ഔദ്യോഗിക റിയൽമേ വെബ്സൈറ്റിന് തുടക്കം കുറിക്കുമെന്ന് റിയൽ സിഇഒ മാധവ് ഷെട്ടി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു . ഒരു അന്ധനായ ഓർഡർ എന്താണെന്നോ, ഒരു ട്വീറ്റ് വിശദീകരിച്ചു, ഒരു അന്ധനായ ഓർഡർ വാങ്ങാൻ വാങ്ങുന്നവർക്ക് കമ്പനി ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റിൽ റിയൽമെ 3 പ്രോ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം, അത് ഒരു R നേടാൻ അവസരം ലഭിക്കും -പാചകം. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഫോൺ വില പോലും അറിയാത്ത കാരണം അതു അന്ധനായ വിളിക്കപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ, 5,000 ആർ പാസുകൾ മാത്രമേ കമ്പനി അനുവദിച്ചിട്ടുള്ളൂ, ഭാഗ്യശാലികളായ വിജയികൾ ഉപകരണം വിക്ഷേപിക്കുമ്പോഴും ഫ്ലാഷ് വിൽപനയുടെ തടസ്സങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാനും കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കും.

മാത്രമല്ല, റിയൽമെ 3 പ്രൊ ലാൻഡിംഗ് പേജ് ഫ്ലിപ്കാർട്ട് ലൈവ് ലൈവ് പേജിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു, ഇത് വരാൻ പോകുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ ഒരു പ്രധാന സവിശേഷതയെ എടുത്തുപറയുന്നു – വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് പിന്തുണ. റിയൽമെയിയുടെ സിഇഒയും റിയൽമെ 3 പ്രോ 5 മിനിറ്റ് ടോക്ക് ടൈം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. 10 മിനിറ്റ് ചാർജുചെയ്യും. ഫ്ലിപ്കാർട്ടിന്റെ ഡിവൈസ് ലാൻഡിംഗ് പേജിലും ഇതേ സ്വഭാവവും പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു സമീപകാല പ്രകാരം ചോർച്ച , രെഅല്മെ 3 പ്രോ ഒരു ൩,൯൬൦മഹ് ബാറ്ററി പാക്ക്, എന്നാൽ ഫാസ്റ്റ് ചാർജ്ജ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന നിലവാരം യാതൊരു വചനം ഇല്ല.

6.3 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേ, കളർഓഎസ് 6.0, സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 സോക്ക്, 6 ജിബി റാം എന്നിവയാണ് ഫോണിന്റെ പ്രത്യേകതകൾ. കമ്പനി അടുത്തിടെ Realme 3 Pro ന്റെ ഇമേജിംഗ് ശേഷി, പ്രത്യേകിച്ച് താഴ്ന്ന വെളിച്ചം ഫോട്ടോഗ്രാഫിയെയും കളിയാക്കിയിരുന്നു , എന്നാൽ ക്യാമറകളുടെയും അനുബന്ധ സവിശേഷതകളുടെയും പരിഹാരം ഇപ്പോൾ അറിയപ്പെടുന്നില്ല. ഏപ്രിൽ 22 ന് റിയൽമെ 3 പ്രോ ഒരു ചടങ്ങിൽ റിയൽ ഔദ്യോഗികമായി സമാരംഭിക്കുമ്പോൾ കൂടുതൽ അറിയാം.

അനുബന്ധ ലിങ്കുകൾ സ്വപ്രേരിതമായി സൃഷ്ടിക്കപ്പെടുന്നതാണ് – വിശദാംശങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ ധാർമ്മിക പ്രസ്താവന കാണുക.