മാൻ സിറ്റി ടോ ട്ടൻഹാം: സോൺ ഹൂൻ-മിനി ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ – ഗോൽ.കോം

ഈ സീസണിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ ഈ സീസണിൽ ലഭ്യമല്ലാതിരുന്നപ്പോൾ തട്ടിപ്പുകാർക്ക് ഒരു തോൽവി വന്നു, കൊറിയൻ താരത്തിന്റെ ഉത്പാദനത്തിന്

ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിക്കെതിരെ ടോട്ടൻഹാം ബാഴ്സലോണയ്ക്ക് വേണ്ടി ഹാരി കെയ്നു വേണ്ടി സോൺ ഹെയ്ംഗ്-മിൻ രംഗത്തിറങ്ങുകയാണെന്ന് വ്യക്തമല്ല. നേരെ മറിച്ച്, മകന് സ്വന്തം അവകാശത്തിൽ ഒരു മത്സരവിജയം എന്ന് പറയാൻ ശരിയായിരിക്കുമായിരുന്നു.

സ്കോറിനു ശേഷം, ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഇത്തിഹാദിൽ കളിക്കാനിറങ്ങിയ അവരുടെ നേരത്തേ നന്ദി പറഞ്ഞു. കെയ്ൻ പൂരിപ്പിക്കുന്നതിനു മുൻപ് കെയ്ൻ വിറയ്ക്കുന്നതുവരെ ചിറകിൽ കാത്തുനിൽക്കുന്ന ഒരു വികാരമല്ല, അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രാധാന്യം പൂർണമായും കുറച്ചുമാത്രമാണ്.

സ്പെയ്ഴ്സിന്റെ ബാക്കിയുള്ള ഭാഗം കെയ്ൻ പ്രത്യേകമായി സേവനം ചെയ്യുന്നതായി ഒരു ധാരണയുണ്ട്. 2017 ൽ സിറ്റി മാനേജർ പെപ് ഗ്വാർഡിയോളയും ഹാരി കെയ്ൻ ടീമിൽ ഇടപെടാൻ തുടങ്ങി.

എഡിറ്റർമാർ തിരഞ്ഞെടുത്തവ

മൗറീസിയോ പോച്ചെറ്റീനോയോ മറ്റാരെങ്കിലുമോ സ്പർശനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട മറ്റാരെങ്കിലുമുണ്ടായിരുന്നില്ല. അത് കഴിഞ്ഞ ഒരാഴ്ചയായി മറ്റൊരു കളിക്കാരനിൽ നിന്നും കെയ്ൻ ഡ്രസ്സിംഗ് റൂമിലായിരിക്കുമ്പോൾ നേടിയ ഗോൾ എന്ന ലക്ഷ്യം നഷ്ടമാകില്ല.

കെയ്ൻ, തീർച്ചയായും, ടോട്ടൻഹാം മുഖ്യ ഗോൾകോളർ ആണ്, അവിടെ അദ്ദേഹം താമസിക്കുന്ന കാലത്തോളം അവൻ ക്ലബ്ബിൽ ആരെയെങ്കിലും പുറത്താക്കപ്പെടും. എന്നാൽ ഇത് ഒരു പുരുഷ ടീമല്ല.

മറ്റെവിടെയെങ്കിലും ഗോളുകൾ ഉണ്ട് – ചുറ്റും പങ്കിടുന്നതിന് – കെയ്ൻ അവർക്ക് ലഭ്യമാകാത്തപ്പോൾ സ്പാർസ് ഒരു തോൽവിയെ അവശേഷിച്ചില്ല. അവർ കെയ്നൊപ്പം കളിക്കുന്ന ഒരു വഴിയും അവനെ കൂടാതെ കളിക്കുന്ന രീതിയും ഉണ്ട്. രണ്ടും ഫലപ്രദമാണ്.

സ്പെയിസിന് കെയ്ൻ ഇല്ലാതെ 2019 ൽ ടീമിലുണ്ടായിരുന്നില്ല.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിലെ വെംബ്ലിയിൽ നടന്ന കളിയിൽ സ്പാർസ് 1-0ന് തോറ്റു. ഈ നഷ്ടം കെയ്നിലേയ്ക്ക് വൈകി വരുന്ന പരുക്കേറ്റവർക്കുണ്ടായ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കൂട്ടിമുട്ടി.

ഹാരി കെയ്ൻ ടോട്ടൻഹാം പി.എസ്

ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിലെ എതിരാളിയുടെ നഷ്ടം മാത്രമല്ല അവരുടെ ക്യാപ്റ്റന്റെ നഷ്ടവും സ്പാർസിന് അതിജീവിക്കാനാകുമെന്ന് പലരും ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു. എന്നാൽ കാൻ കൂടാതെ അവർ അതിജീവിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് സ്പാർസ് തെളിയിച്ചു.

ഫുൾഹാമിൽ നേടിയ വിജയം നേടിയപ്പോൾ ഏഷ്യൻ കപ്പ് ടൂർണമെന്റിലായിരുന്നു സോൺ, ഈ സീസണിൽ മികച്ച പ്രകടനത്തിന്റെ ഒരു സീനിയർ ടീമിനുള്ള ടീമിൽ തിരിച്ചെത്തി.

ടീമിൽ കെയ്ൻ ഇല്ലാതെ മൂന്ന് കൂടുതൽ പ്രീമിയർ ലീഗ് വിജയങ്ങളും, ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച 16 ഗോളുകളും ബൊറൂസിയ ഡോർട്ട്മുണ്ടിനെ പരാജയപ്പെടുത്തി . ആ രാത്രിയിലെ നക്ഷത്രമാണ് സൺസ്, ആദ്യ ഗോൾ നേടിയത്, കൂടാതെ ധാരാളം നാശനഷ്ടങ്ങളും.

കെയ്ൻ ചുറ്റുമുള്ളപ്പോൾ സ്പോർസ് എന്താണെന്നതിന്റെ തികച്ചും വ്യക്തമായ ഒരു ഉദാഹരണമായിരുന്നു അത്. ലൂക്കാസ് മൗറയോടൊപ്പം ക്രിസ്റ്റ്യൻ എറിക്സണുമായി പിറകിൽ മകൻ സോറി കളിച്ചു. ഒരു ഔട്ട്-ഉം-ഔട്ട് സ്ട്രൈക്കറെന്നല്ല വിവരിച്ചത്, പക്ഷെ കെനുവിന്റെ പ്രൊഫൈലിൽ ഒരു കളിക്കാരനിൽ ലഭ്യമല്ലാത്ത പലതരം ചലനങ്ങളും ചലനങ്ങളും ഉണ്ട്.

കേൻ തിരിച്ചെത്തിയപ്പോഴേക്കും ടീമിന്റെ സാന്നിധ്യം ക്രമീകരിക്കാൻ പ്രയാസമായിരുന്നു അത്. കെയ്ൻ മടങ്ങുമ്പോൾ ലീഗിൽ 15 ൽ നിന്ന് ഒരു പോയിന്റ് മാത്രമാണ് നേടിയത്.

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച്ചകളിൽ, അവർ നന്നായി നോക്കിയിട്ടും എന്നാൽ ആഴ്ചയിൽ ഹൺഡേർസ്ഫീൽഡിലെ കെയ്ൻ-ലെഗിൽ 4-0 എന്ന നിലയിലായിരുന്നു.

പുതിയ ടൗണൻഹാം ഹോട്സ്പൂർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ആദ്യമായി ഹാട്രിക് നേടിയത് മൂത്തയാണ്. പക്ഷേ, വീണ്ടും വൈദ്യൻ വൈദ്യൻ. ഇത് നൽകുമ്പോഴോ സ്കോറിംഗ് ചെയ്യുമ്പോഴോ കൊറിയൻ പോച്ചെറ്റീനോയുടെ പ്രധാന വസ്തുത ആക്രമണമാണ്.

ടോട്ടൻ ടോം ടോം

എന്നിരുന്നാലും, കെയ്ൻ മടങ്ങിയെത്തിയപ്പോഴേക്കും, അടുത്ത സീസണിൽ അടുത്തകാലത്തുണ്ടാകുമെന്ന കണക്കുകൾ അത്രകണ്ട്, അയാൾ അവരുടെ ആക്രമണകാരികളെ തുരത്തുന്നതിന് തോൽപ്പിക്കാനാകും. ഈ സീസണിൽ കെയ്ൻ, സൺ എന്നീ രണ്ട് സീസണുകളിൽ അവരുടെ ഏറ്റവും വിനാശകാരികളായ പ്രദർശനങ്ങൾ കാണാറുണ്ട് . ക്രിസ്മസിന് ചുറ്റുമുള്ള എവർട്ടണിലെ 6-2 ഡമോലിമെഷും ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഇത് ഒരു കാര്യമല്ല. അവർ ഒരുമിച്ചു കളിക്കാൻ കഴിവുള്ളവരാണ്. കൂടാതെ, പോച്ചെറ്റീനോ തങ്ങളുടെ നിരാഹാരത്തിനായി നിയമനിർമാണം നടത്തും, അവരുടെ ഉത്തരവനുസരിച്ച് സോൺ അന്തരിച്ച ഇന്റർനാഷണൽ ഡ്യൂട്ടിയിലും കെയ്ൻ പരിക്കേറ്റയുടേയും ഫലമാണ്.

ഈ വർഷം സീസണിലെ ടീമിലെ കളിക്കാരൻ, കെയ്ൻ ടീമിൽ ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് വിലയിരുത്തുന്നതിൽ ഒരു സ്പഴ്സ് ആരാധകനെ കണ്ടെത്തുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

ലേഖനം താഴെ തുടരുന്നു

മൂസ സിസ്സോക്കോയ്ക്കായി കുറച്ച് വോട്ട് ലഭിച്ചാൽ, ‘മോസ്റ്റ് ഇംപ്രൂവ്ഡ്’ വിഭാഗത്തിൽ കൂടുതൽ ഉൾപ്പെടാം. ഈ സീസണിനെ ഡ്രസിങ് റൂമിൽ ഈ സീസണിൽ കൂടുതൽ അടുപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. അവരുടെ ലോക്കറുകളും പരസ്പരം ചേർന്നിട്ടുണ്ട്.

വേനൽക്കാലത്ത് വ്യാപകമായ നിരാശയുമുണ്ടായി, വീണ്ടും ജനുവരിയിൽ സ്പാർസിനു ട്രാൻസ്ഫർ മാർക്കറ്റിൽ കളിക്കാനൊന്നുമില്ല. Sissoko ഉദാഹരണമായി, Pochettino മെച്ചപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത് എന്നു വ്യക്തമാണ്. പുത്രൻ കൈവരിച്ച മറ്റൊരു തലവും അദ്ദേഹം കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

കുതിച്ചുകയറുന്ന കഥയിൽ നിന്ന് ഏറെ അകലെയാണ്, മകൻ ഇപ്പോൾ നക്ഷത്ര ആകർഷണം തന്നെയാണ്.