ബി.ജെ.പി പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനാർത്ഥി നരേന്ദ്ര മോഡിയെ ബിജെപിയുടെ പ്രധാനമന്ത്രി സ്ഥാനാർഥി നരേന്ദ്രമോദിക്കെതിരെ ബി.ജെ.പി.

വെല്ലൂർ ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിൽ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് റദ്ദാക്കണമെന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ തീരുമാനത്തെ മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതി ഡിവിഷൻ ബെഞ്ച് തള്ളിയതിനെത്തുടർന്ന് എഐഎഡിഎംകെ സഖ്യം പിൻവലിച്ചു.

രാഷ്ട്രപതിയുടെ ഏപ്രിൽ 16 ലെ ഉത്തരവുകളുടെ ഭരണഘടനാ സാധുതയെ എസി ഷൺമുഖം ചോദ്യം ചെയ്തു. വ്യാഴാഴ്ച (ഏപ്രിൽ 18) അഴിമതി ആരോപണത്തെത്തുടർന്ന് വെല്ലൂർ നിയോജകമണ്ഡലത്തിൽ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കും.

കൂടുതല് വായിക്കുക

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:45 pm (IST)

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:38 pm (IST)

ബിഎസ്പി നേതാവ് ഡാനിഷ് അലിയാണ് ലോക്സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് ശേഷം ആരാണ് അധികാരത്തിൽ വരുന്നതെന്ന് ഉത്തർപ്രദേശിലെ ബിഎസ്പി-എസ്പി-ആർഎൽഡി ഗ്രാൻറ് സഖ്യം ഒരു പ്രധാന പങ്കു വഹിക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചു. പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ഓഫീസിലേക്കുള്ള വഴി സംസ്ഥാനത്തിലൂടെയാണ് പോകുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഉത്തർപ്രദേശിൽ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് തൂത്തുവാരുമെന്ന മാഹാഗ്ബബന്ധനെ അനുകൂലിച്ച നടപടിയാണ് ആം ആദ്മിയിൽ നിന്നുള്ള സഖ്യം.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:27 pm (IST)

മോദിയെ പുറത്താക്കുന്നതിനുള്ള പ്രചാരണത്തിന് ക്രിസ്ത്യൻ-ഇസ്ലാമിക് രാഷ്ട്രങ്ങൾ പണം നൽകുമെന്ന് യോഗ-ഗുരു ബാബാ രാംദേവ് പറഞ്ഞു.

യോഗ-ഗുരു രാംദേവ്, രാജസ്ഥാനിലെ ജോധ്പൂരിൽ: മോഡിയെ അധികാരത്തിൽ നിന്ന് മോചിപ്പിക്കാൻ നൂറുകോടി കോടിയോളം പണം ചെലവഴിക്കുന്ന രാജ്യത്തിനും രാജ്യത്തിനു പുറത്തും രാജ്യത്തിനു പുറത്തും ദേശീയ ശക്തികളും അനുകൂലിക്കുന്നു. pic.twitter.com/Fo0BYm4gTN

– ANI (@ANI) ഏപ്രിൽ 17, 2019

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:23 pm (IST)

ഭോപ്പാൽ ദിഗ്വിജയ് സിംഗ് മണ്ഡലത്തിലെ കോൺഗ്രസ് സ്ഥാനാർത്ഥി സദ്വി പ്രജ്ഞയ്ക്ക് അദ്ദേഹത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്യാൻ ട്വിറ്ററിൽ എത്തി. ഭോപ്പാലിൽ സാധ്വി പ്രാഗിയയെ ഞാൻ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.ഈ മനോഹര നഗരത്തിന്റെ സുന്ദരവും വിദ്യാഭ്യാസവും നാഗരികവുമായ അന്തരീക്ഷം നിങ്ങൾക്ക് ആസ്വദിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, സാധ്വി ജി വേണ്ടി അമ്മ നർമ്മദയ്ക്ക് ഞാൻ പ്രാർഥിക്കുന്നു. അഹിംസ, മതം, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഞാൻ ആരാണെന്ന് എനിക്ക് അറിയില്ല. ഞാൻ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുക, നിങ്ങൾക്കിഷ്ടമുള്ളവർ, സംസാരം, സത്യാന്വേഷ്യം എന്നിവയെല്ലാം നിങ്ങളെ സഹായിക്കും.
ഞാൻ എന്റെ അമ്മയുടെ ഗൌരവതരമായ പ്രയത്നം നടക്കുന്നുണ്ട്, ഒപ്പം ഞങ്ങൾ ആഹ്ലാദത്തോടെയുള്ള സംതൃപ്തിയോടെയാണ്, ഞങ്ങൾ എവിടെയാണ്, ആൻസും മദർ നബിയും.
കിണറ്! pic.twitter.com/LYAbpTObgY

– ദിഗ്വിജയ സിംഗ് (@ digvijaya_28) ഏപ്രിൽ 17, 2019

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:08 pm (IST)

ഏപ്രിൽ 17, 2019 6:01 pm (IST)

‘ചെറിയ കാര്യങ്ങളിൽ’ മത്സരിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് മീഡിയം: അസംഖാനിൽ ഡിംപിൾ യാദവ് | സമാജ്വാദി പാർട്ടി നേതാവും എംപിയുമായ അഖിലേഷ് യാദവിന്റെ ഭാര്യ ഡിംപിൾ യാദവ് സമാജ് വാദി പാർട്ടി നേതാവ് അജാം ഖാൻ നടത്തിയ പ്രസ്താവന വിവാദത്തിൽ. പ്രിയങ്ക ഗാന്ധിക്കെതിരെ ഇത്തരം പ്രസ്താവനകൾ നടക്കുമ്പോൾ മാധ്യമങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നില്ല, അതിനാൽ മാധ്യമങ്ങൾ ഈ ചെറിയ കാര്യങ്ങളിൽ മുഴുകാൻ പാടില്ല, “മായാവതിയുടെ ആരോപണം ബിജെപി നേതാവ് ദയാ ശങ്കർ മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു. പറഞ്ഞു.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 5:56 pm (IST)

അസം ഖാനിൽ അഖിലേഷ് ഒരു പാഠം ഉന്നയിക്കപ്പെട്ടു: അഖിലേഷ് അസംഖാന്റെ പ്രസ്താവനയെ സംതൃപ്തരാക്കിയതിന് എസ്.പി. അഖിലേഷ് യാദവ് ബി.ജെ.പി. സ്ത്രീകളുടെയും പെൺകുട്ടികളുടെയും ബഹുമതികളെ നാം ബഹുമാനിക്കുന്ന ബി.ജെ.പി വനിതകളുടെ സുരക്ഷയ്ക്കായി നമ്മുടെ പ്രതിബദ്ധതയ്ക്ക് ഒരു ഉദാഹരണമാണ് ഞങ്ങൾ നിർമ്മിച്ച ഡയൽ 100 ​​യും ഡയൽ 1090 സംവിധാനവും 1090 ഹെൽപ്പ്ലൈൻ ഞങ്ങളുടെ മുഖ്യമന്ത്രി നിർത്തിവച്ചു. അസ്സാം അതിശയോക്തി കലർന്നതാണ്, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 5:51 pm (IST)

സമാജ് വാദി പാർട്ടി പ്രസിഡന്റ് അഖിലേഷ് യാദവ്, എം പി ഡിംപിൾ യാദവ്, പാർട്ടിയുടെ ലക്നൗവിലെ സ്ഥാനാർത്ഥി പൂനം സിൻഹ എന്നിവരടങ്ങുന്ന സമിതി യോഗത്തിൽ സിൻഹയെ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 5:46 pm (IST)

എസ്പി പൂനം സിൻഹ ലക്നൗവിൽ നിന്നും മത്സരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു സമാജ്വാദി പാർട്ടി പ്രസിഡന്റ് അഖിലേഷ് യാദവിനൊപ്പം പത്രസമ്മേളനത്തിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. ലക്നൗവിൽ നിന്നുള്ള ലോക്സഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പാർട്ടി താരം പൂനം സിൻഹ മത്സരിക്കും. ബിജെപി സ്ഥാനാർത്ഥി രാജ്നാഥ് സിങ്ങിന് എസ്പി സ്ഥാനാർഥി മത്സരിക്കും. ലക്നൌവിലെ ആദ്യ എംപി ഒരു സ്ത്രീയാണെന്നും അതിനാൽ ഇത്തവണ ഒരു വനിത സ്ഥാനാർത്ഥിയെ നിർണയിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അഖിലേഷ് യാദവ് പറഞ്ഞു.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 5:42 pm (IST)

വെല്ലൂരിൽ മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതി ഇ വെല്ലൂരിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് റദ്ദാക്കാനുള്ള തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതി ഉത്തരവിട്ടു. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് റദ്ദാക്കിയതിനെതിരെ എ.ഐ.എ.ഡി.എം.കെ. സമർപ്പിച്ച ഹർജി കോടതി തള്ളി.

ഏപ്രിൽ 17, 2019 5:37 pm (IST)

കശ്മീരിൻ ചെങ്കോൽ ഓവർഷോപ്പ് ഓർമ്മകൾ: മുഫ്തി | ജമ്മു കശ്മീരിലെ അനന്ത്നാഗ് ജില്ലയിൽ പാർട്ടി പ്രവർത്തകരുടെ ഒരു കൺവെൻഷനിൽ പി.ഡി.പി. പ്രസിഡന്റ് മെഹബൂബ മുഫ്തി ഇന്നലെ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സംസ്ഥാനത്തെ ഇന്ത്യയുടെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് ജനങ്ങൾ പുനർവിചിന്തനം ചെയ്തതായി സംസ്ഥാനത്ത് സ്ഥിതിഗതികൾ വഷളാക്കിയിട്ടുണ്ട്. “ഇവിടെ ഒരു വള്ളം നിയമമുണ്ട്, ഇന്നലെ ഒരു എസ്.ഡി.എം ഉം മറ്റ് ജീവനക്കാരും പട്ടാളക്കാരനെ മർദിച്ചു, ജയിലിലെ തടവുകാർ മർദ്ദിച്ചു, ഏറ്റുമുട്ടലുകളിൽ മൃതദേഹങ്ങൾ (മൃതദേഹങ്ങൾ കൊല്ലപ്പെട്ടു) നശിച്ചുപോകുന്നു, ചില രാസവസ്തുക്കൾ കത്തിക്കുന്നു ..” പറഞ്ഞു. അടിച്ചമർത്തലിന്റെയും അതിക്രമങ്ങളുടെയും ഓർമ്മകളിൽ കാശ്മീർ ഇപ്പോൾ വിറയ്ക്കുന്നതായി മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

 itemprop = “ലോഗോ” ഇനങ്ങളുടെ ഉച്ചാരണം = “ഇനങ്ങൾതിരുത്തുക” itemtype = “https://schema.org/ImageObject”> meta> span> meta> span> meta> meta> ബി.ജെ.പി പ്രസിഡന്റ് അമിത് ഷായെ ഒഡിഷയെ ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ടുള്ള ചിറ്റ് ഫണ്ട് കുംഭകോണം പൊതുജനങ്ങളുടെ വികാരത്തെ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു. പൊതുമണ്ഡലത്തിൽ “” meta>

ഏപ്രിൽ 17, 2019 date> 5:27 pm (IST) p>

ഒഡീഷയിൽ ബി.ജെ.പി പ്രസിഡന്റ് അമിത് ഷായ്ക്ക് പങ്കാളിത്തമുള്ള ചിറ്റ് ഫണ്ട് കുംഭകോണത്തെക്കുറിച്ച് പൊതുജന വികാരം ഉയർത്തുന്നു. ഒഡീഷയിലെ ചിറ്റ് ഫണ്ട് കുംഭകോണത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന എല്ലാവരും ബിജെപി അധികാരത്തിൽ വന്നാൽ 90 ദിവസത്തിനകം ജയിലിലാകും. സംസ്ഥാനം “. p>                                             div>

span>