പാരിസോപ്പ് സൂം ക്യാമറ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറകളോടെ 20 ഓണാക്കുക

ലണ്ടനിൽ മേയ് 21 ന് ഓണത്തോടനുബന്ധിച്ച് 20 ഓളം പരമ്പരകൾ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുമെന്ന് ഉറപ്പായിട്ടുണ്ട്. ആ ദിവസം ഹാനി 20 ലും പ്രമോട്ട് 20 പ്രോ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളും കമ്പനി പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. YAL-AL00, YAL-TL00 എന്നീ മോഡൽ നമ്പറുകളുള്ള 20 സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ ചൈനീസ് 3 സി സർട്ടിഫിക്കേഷൻ വെബ്സൈറ്റിൽ ഇതിനകം കാണാം. ഇന്ന്, പ്രസ് റെൻഡർ ഡിവൈസ് വെയ്ബോയിൽ ചോർന്നു. മുകളിൽ കാണുന്നതുപോലെ, അത് ഉപകരണത്തിന്റെ പിൻ കാഴ്ച മാത്രം കാണിക്കുന്നു. ക്വഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന ത്രിഡി ഗ്ലാസ് ബാക്ക് ബോഡി ഉപയോഗിച്ച് ഇത് വരും.

ഹോണറിൻറെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡ്ലിംഗുകളിൽ പോസ്റ്റുചെയ്ത ടീസർ ഇമേജും പോലും നമ്പർ പ്രാധാന്യം നൽകി. താഴെ ഇടതുവശത്തെ മൂലയിൽ ലംബ അടയാളമുള്ള ലോഗോ. ഡിവൈസ് നാമം പരാമർശിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ഞങ്ങൾ ഇത് Honor 20 പ്രോ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഓണർ 20. ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് സംസാരിക്കുന്നത്, അതു ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്വാഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് സമാനമായി തോന്നുന്നു. എന്നിരുന്നാലും TF 3D സെൻസർ ഉൾപ്പെടുന്ന നാല് ക്യാമറ സെൻസറുകളും ലംബ ക്യാമറ മോഡിലാണ് സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഹുവാവേ P30 പ്രോയിൽ കാണപ്പെടുന്ന അതേ 5X ഓപ്റ്റിക്കൽ സൂം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പെർസിസ്കോപ്പ്-സ്റ്റൈൽ ടെലിഫോട്ടോ സെൻസർ ആണ് ഉപകരണത്തിലെ ഉയർന്ന സെൻസർ.

ലൈമ കൂട്ടുകെട്ട് ഹോണറി സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിലേക്ക് വ്യാപരിക്കാത്തതിനാൽ, ഹുവാവേ P30 പ്രോയിലെ ക്യാമറകൾ, പ്രത്യേകിച്ച് താഴ്ന്ന വെളിച്ചത്തിലുള്ള സാഹചര്യങ്ങളിൽ, സമാനമായ പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കില്ല. ഞങ്ങൾ അതിന്റെ പ്രൈമറി ക്യാമറ ആയി 48MP സോണി സെൻസർ ഉപയോഗിക്കാൻ Honor 20 പ്രോ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. സോണി IMX586 സെൻസർ ഉപയോഗിക്കുന്ന ലോകത്തെ ആദ്യത്തെ സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഡിസംബർ 2018 ൽ ആരംഭിച്ച ഹോണറി കാഴ്ച 20 ആണ്. കൂടാതെ, ഓണർ 20 പ്രോ 120 ഡിഗ്രി വൈഡ് ആംഗിൾ കാഴ്ച നൽകാൻ കഴിയും. ഇപ്പോൾ ഗ്നോമർ 20 ലിനക്സിൽ ക്വോഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് സംബന്ധിച്ച് കൂടുതൽ സാങ്കേതിക വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമല്ല.

3 സി ലിസ്റ്റിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ ഹുവാവേ P30 പോലെ തന്നെ 22.5W വേഗത്തിൽ ചാർജിംഗ് പിന്തുണ നൽകുന്നു. 7.5 മി. കിർഗിൻ 980 ഒക്ട കോർ പ്രൊസസർ, മാലി- G76 ജിപിയു, ഡ്യുവൽ എൻ.പി.യു എന്നിവയുമുണ്ട്. ഈ ചിപ്സെറ്റാണ് ഹോണർ കാഴ്ച 2, ഹോണോർ മാജിക് 2 സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് പ്രാധാന്യം നൽകുന്നത്. നേരത്തെയുള്ള തകരാറുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി 32 എംപി സെൽഫ് ക്യാമറയാണ് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഏറ്റവും മികച്ച ഇഎംയുഐ 9.0 ഡ്ജറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് ബോക്സിൽ ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9.0 പൈയിൽ ഉപകരണം പ്രവർത്തിക്കും. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് PhoneRadar- ൽ തുടരുക!

ഉറവിടം

അനുബന്ധ