ടവർ H2X ഇ.വി (ടാറ്റ ഹോർൻബിൽ ഇ.വി.) 230 കിലോമീറ്റർ വീതിയുള്ള വികസനം – കാർ വാലി – കാർവാലെ

ടാറ്റ H2X ഇവിസിനു 200-230km വരെ പരിധി ഉണ്ടാകും.

– ALFA പ്ലാറ്റ്ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഇ.വി. ആയിരിക്കും H2X .

– അതു വരാനിരിക്കുന്ന മഹീന്ദ്ര കെ.യു.വി 100 ഇവിഎല്ലിനെ എതിർക്കുന്നു.

ടാറ്റാ ഹ്൨ക്സ, ആന്തരികമായി പോലെ രഹസ്യനാമം ടാറ്റ വേഴാമ്പൽ, ഒരു മാധ്യമ റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു ഒരു ശുദ്ധമായ വൈദ്യുത പതിപ്പ് ഉണ്ടാകും. അൽട്രസ് ഇവിനു ശേഷം ഇലക്ട്രിക് വേരിയൻറ് ലഭിക്കുന്നതിന് ആൽഫ വാസ്തുവിദ്യയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഉൽപ്പന്നമാണ് H2X EV. മാർച്ചിൽ 2019 ൽ ജനീവ മോട്ടോർ ഷോയിൽ ടാറ്റ H2X ലോകപ്രശസ്തമാവുകയും ചെയ്തു .

ഇ.ഡബ്ല്യു സെഗ്മെന്റിലെ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ ആക്രമണത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച ടാറ്റാ മോട്ടോഴ്സിന്റെ സി.ഇ.ഒയും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ ഗണ്ടേർ ബൂഷ്ചെ പറഞ്ഞു, “ആൽഫാ വാസ്തുവിദ്യയിൽ ആദ്യ രണ്ടു ദമ്പതികൾ ഒരു ഇ.വി. ഓപ്ഷൻ ഉണ്ടായിരിക്കും.” കമ്പനി ഒരു ചാർജ് വച്ച് 200-230 കിലോമീറ്റർ വരെ ദീർഘിപ്പിച്ച ഡ്രൈവിംഗ് ശ്രേണി നോക്കുന്നു. ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ് ഒരു പുതിയ തലമുറ ബന്ധിപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന വാഹന പരിഹാര പ്ലാറ്റ്ഫോമും വികസിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് വൈദ്യുതിയുടെ അവിഭാജ്യ ഘടകം ആയിരിക്കും.

ടാറ്റ H2X ഇ.വി (ടാറ്റാ ഹോൺബിൽ ഇവി) മഹീന്ദ്ര കെ.യു.വി .100 ഇ.വി. ഹ്൨ക്സ ഇ.വി. എന്ന വൈദ്യുത പതിപ്പുകൾ ശേഷം ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സിന്റെ നാലാമത്തെ വൈദ്യുത വാഹനം ആയിരിക്കും Tiago , തിഗൊര് ആൻഡ് അല്ത്രൊജ്. മാരുതി സുസുക്കി വാഗൻ ആർ.വി. ഇ.വി., റെനോൾട്ട് സിറ്റി കെ-ഇസെ (ക്വിഡ് ഇ.വി) എന്നിവ നേരിട്ട് എതിരാളികളായി തിയാഗോ ഇ.വി. 2017 ലെ ഷാങ്ഹായ് മോട്ടോർ ഷോയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

ടോഗർ ഇ.വി. ഫ്ളീറ്റ് ഓപ്പറേഷനുകളെ നയിക്കും, ഒപ്പം Altroz ​​ഇ.വി. ഒരു താൽക്കാലിക പ്രീമിയം ഓഫറായിരിക്കും. ടാറ്റാ മോട്ടോഴ്സ് ഈ ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾക്ക് 15 ലക്ഷം രൂപയിൽ താഴെയായിരിക്കും വില കൊടുക്കേണ്ടത്.

ഉറവിടം