ഓക്സിജന് ബീറ്റ ഏപ്രില് സുരക്ഷ പാച്ചും പാര്ട്ടി ലൊക്കേഷന് സവിശേഷതകളും ചേര്ക്കുന്നു.

ഏറ്റവും പുതിയ OxygenOS ബീറ്റ ബിൽഡ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള OnePlus ഉടമസ്ഥർക്ക് ചില പുതിയ സവിശേഷതകളാണ് പരിഗണിച്ചിരിക്കുന്നത്. OnePlus 5- ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ 6 റ്റിന്റെ ഫോണുകൾക്ക് ഈ പുതിയ പതിപ്പിന് നിരവധി പുതിയ സിസ്റ്റം സവിശേഷതകളോടൊപ്പം ഏപ്രിൽ പാച്ച് ലഭ്യമാകും.

ചേർത്ത പാർക്കിങ് സ്ഥല സവിശേഷത പരിഷ്കരണത്തിന്റെ ഹൈലൈറ്റ് ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. Google മാപ്സ് ഫീച്ചറിന് സമാനമായ, നിങ്ങൾക്ക് ജിയോലൊക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ കാറിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോ എടുക്കാം അല്ലെങ്കിൽ സൗകര്യാർത്ഥം മാപ്പിൽ വാഹനം അടയാളപ്പെടുത്തുക. ലോഞ്ചറിലെ ഒരു ആപ്ലിക്കേഷനായി പുതിയ പാർക്കിങ് ഫീച്ചർ നേരിട്ട് ലഭ്യമാകും.

മറ്റൊരു പ്രധാന കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ് ആപ്പ് പോലുള്ള പിന്തുണയുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെ ലാൻഡ്സ്കേപ്പ് വേഗത്തിലുള്ള മറുപടി ഫംഗ്ഷൻ. നവീനമായ പുതുക്കലുകൾ മെച്ചപ്പെട്ട നെറ്റ്വർക്ക് വേഗത പ്രദർശനം, പെട്ടെന്നുള്ള സജ്ജീകരണ കുറുക്കുവഴികൾ, മെച്ചപ്പെടുത്തിയ പേജ് സൂചകം എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ബീറ്റ ചാനലിലുള്ളവർക്ക് മാത്രമേ അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുകയുള്ളൂ, പക്ഷേ പ്രധാന പിഴവുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ലെങ്കിൽ, ഉടൻതന്നെ സ്റ്റേജ് ബിൽഡിലേക്ക് സവിശേഷതകൾ ഉടനടിയിലേക്ക് പോകേണ്ടതാണ്.

മുഴുവൻ മാറ്റവും-ലോഗ് ഇതാ:

  • Android സുരക്ഷ പാച്ച് 2019.04 വരെ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തു
  • മെച്ചപ്പെട്ട നെറ്റ്വർക്ക് വേഗത പ്രദർശനം
  • ക്വിക്ക് ക്രമീകരണങ്ങളിൽ അനുയോജ്യമായ ഇന്റർഫേസുകൾ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള പിന്തുണയുള്ള കുറുക്കുവഴികൾ
  • ലാൻഡ്സ്കേപ്പിൽ വേഗത്തിൽ മറുപടി നൽകുക
  • അറിയിപ്പ് ബാറിൽ പെട്ടെന്നുള്ള ഉത്തരം പിന്തുണയ്ക്കുന്നു
  • ഐക്കൺ പായ്ക്ക് മിറർ ചെയ്യാൻ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ പേജ് സൂചകം
  • പാർക്കിംഗ് ലൊക്കേഷൻ ഫീച്ചർ ചേർത്തു

ഉറവിടം | വഴി