ഐപിഎൽ 2019: സീസണിൽ ബാക്കിനിൽക്കെയാണ് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് 'അൾസാരി ജോസഫ് പുറത്തായത്

ഐ പി എൽ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കണക്കുകൾ അദ്ദേഹം റെക്കോർഡിട്ടു.

ക്രിക്ട്രാക്കർ രചയിതാവ്

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് – ഏപ്രിൽ 17, 2019 2:21 മണിക്കൂർ | അപ്ഡേറ്റ് – ഏപ്രിൽ 17, 2019 2:58 ഉച്ചക്ക്

7.3K കാഴ്ചകൾ

അല്സാരി ജോസഫ്
അല്സാരി ജോസഫ്. (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: ട്വിറ്റർ)

എട്ടു മൽസരങ്ങളിൽ നിന്ന് അഞ്ച് വിജയങ്ങൾ നേടിയ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ ഐപിഎൽ നാലാം സ്ഥാനത്താണ്. ഇപ്പോൾ കളിക്കാരെ പ്ലേ ഓഫ് ചെയ്യുന്നതിന് പ്രിയങ്കരങ്ങൾ തിരയുന്നു. ബോളിവുഡ് താരം ആൽസറരി ജോസഫ് സീസണിലെ മറ്റ് സീസണുകളിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കി. ഏപ്രിൽ 13 ന് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെതിരെ മത്സരത്തിൽ ഫീൽഡ് ചെയ്യുന്നതിനിടെയാണ് തോളിനേറ്റ പരിക്കേറ്റത്.

റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂരിനെതിരായ ടീമിന്റെ മുൻതാരമാണ് ജോസഫ്. വിൻഡീസ് പേസ് ബൗളർ തന്റെ തോളിനെ അട്ടിമറിച്ചു. ഐപിഎൽ സീസൺ ടീമിൽ നിന്നും പുറത്തായതിനെ തുടർന്ന് ഇൻസ്പിപോർട്ട് പറഞ്ഞു. ജോസഫ് യഥാർത്ഥത്തിൽ ആഡം മിൽനെ മാറ്റിയതും കരീബിയൻ മാറ്റിമറിക്കുന്നതും ആരെങ്കിലുമാണ്.

ജോസഫ് റെക്കോർഡ് ബ്രേക്കിംഗ് പ്രകടനം

ആഡം മിൽനെ പകരം വച്ച ശേഷം അൾസാരി ജോസഫ് മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ കളിച്ചു. സൺറൈസേഴ്സ് ഹൈദരാബാദിൽ (എസ്ആർഎച്ച്) 6/12 എന്ന കരീബിയൻ പേസർ തന്റെ ഐപിഎൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. എന്നാൽ, അടുത്ത രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ റോയൽസിനെതിരെ ജൊസ് ബട്ലർ പരാജയപ്പെടുകയായിരുന്നു.

മൂന്ന് ഓവറിൽ 53 റൺസാണ് ജോസഫ് നേടിയത്. അതേ കളിക്കാരനിൽ തന്നെ പരിക്കേറ്റ ജോസഫ് പിന്നീട് ലസിത് മലിംഗയാണ്.

പേസ് ബൗളറെ പകരക്കാരനായ ജോസഫിന് പകരം ടീമിൽ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യും. ടീം കോമ്പിനേഷൻ കുഴപ്പത്തിൽ ആയിരിക്കുമെന്നതിനാൽ ആരെയും ഒപ്പുവയ്ക്കാൻ മുംബൈ ഇന്ത്യന്റിന് ഇപ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടാവും. കളിക്കാരെ പിന്തള്ളിയാണ് മുംബൈ ടീമിനെ നയിച്ചത്. ടീമില് കൂടുതല് കളിക്കാരും പരിക്കില്ലെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഏറ്റവും പുതിയ ക്രിക്കറ്റ് വാർത്തകളും ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) , മാച്ച് പ്രവചനങ്ങൾ , ഫാൻറസി ക്രിക്കറ്റ് ടിപ്പുകൾ , CricTracker.com എന്നിവയിൽ നിന്നും കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകളും നേടുക .