എനിക്ക് ഒരു ഭാര്യ, മകൾ, മരുമകൾ, മരുമകൾ എന്നിവയുണ്ട്. മോഡി ഒന്നും ഇല്ല: ശരദ് പവാർ – ന്യൂസ് 18

എൻസിപി തലവൻെറ അനന്തിരവൻമാരോട് പ്രധാനമന്ത്രിയെ ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ ‘മറ്റുള്ളവരുടെ വീടുകളിൽ എത്തിക്കാനുള്ള’ നരേന്ദ്രമോഡിയെ ശരദ് പവാർ കുറ്റപ്പെടുത്തി.

I Have a Wife, Daughter, Son-in-Law and Nephews. Modi Has No One: Sharad Pawar
എൻസിപി മേധാവി ശരദ് പവാറിന്റെ ഫയൽ ഫോട്ടോ.
ന്യൂ ഡൽഹി: നരേന്ദ്ര മോഡി

എൻസിപി തലവൻ ശരദ് പവാർ പ്രധാനമന്ത്രിയെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി ചോദ്യം ചെയ്തതിൽ നിന്ന് പിന്തിരിപ്പിച്ചു.

അവന്റെ അനന്തരവുകൾ

അകത്ത്

മഹാരാഷ്ട്ര

.

“മോഡി

ജീ

പവാർ സാഹിബ് നല്ല മനുഷ്യനാണ്, എന്നാൽ കുടുംബ പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട്. അവന്റെ അനന്തിരവൻ അവൻറെ കൈകളിൽനിന്നുള്ളവരാണ്. ഞാൻ അദ്ദേഹത്തോട് ചോദിക്കാൻ ആഗ്രഹിച്ചു, എന്റെ വീട്ടിലെ പ്രശ്നങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് ചെയ്യുക? എന്നാൽ ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി. എനിക്ക് എൻറെ ഭാര്യയും മകളും ഉണ്ട്. എന്റെ മരുമക്കളും മരുമക്കളും ഞങ്ങളെ സന്ദർശിക്കുന്നു. എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിനു ആരുമില്ല, “പവാർ പറഞ്ഞു.

ഒരു കുടുംബം എങ്ങനെ പ്രവർത്തിപ്പിക്കും? അതുകൊണ്ടാണ് അവൻ മറ്റുള്ളവരുടെ വീടുകളിൽ ഉണരുന്നത്. എനിക്ക് കൂടുതൽ പറയാൻ കഴിയും, പക്ഷേ ഞാൻ താഴ്ന്ന തലത്തിലേക്ക് കുതിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, “മറാത്ത നേതാവ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ഒരു റാലിയെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ അക്ലുജിൽ നടത്തിയ റാലിയിൽ ശരദ് പവാറിന്റെ വംശവർദ്ധന രാഷ്ട്രീയത്തെ മോഡി വിമർശിച്ചു. മാഡ ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിൽ നിന്ന് തോൽവി സമ്മതിച്ചതായി എൻസിപി നേതാവ് പറഞ്ഞു.

പവാറിനെ ആക്രമിച്ചാലും മോഡിക്ക് ഒരു കുടുംബമുണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്ന് എൻസിപി ചെയർമാൻ അത്ഭുതപ്പെട്ടു. “പവാറിന് എനിക്കും എന്റെ കുടുംബത്തിനും എതിരായി സംസാരിക്കാനുള്ള അവകാശം ഉണ്ട്, പവാർ വംശീയ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ കുത്തനെയുള്ളതാണ്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ മാതൃക ഡൽഹിയിലെ ഒരു പ്രത്യേക കുടുംബമാണ്,” മോഡി പറഞ്ഞു.

എൻസിപി എംപി, മഹാരാഷ്ട്ര മുൻ ഉപമുഖ്യമന്ത്രി വിജയേശ്ൻ മോഹിത് പാട്ടീൽ എന്നിവ മോഡിയുമായി ചേർന്ന് രൂക്ഷമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. സജീവ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ 50 വർഷം പൂർത്തിയാക്കിയ മോഡി അദ്ദേഹത്തെ ആദരിച്ചു.

മോഹിത് പാട്ടീലിന്റെ മകൻ രഞ്ജിത് സിംഗ് മുൻ എൻസിപി എംപി മാർച്ചിൽ ബിജെപിയിൽ ചേർന്നു.