10 വർഷമായി ബോളിവുഡിൽ തുടരുമ്പോൾ സോനം കപൂറിന് അഭിനയിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു. അവൾ വിശദീകരിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ആഷിമാസ് ഖാനിലെ പുതിയ വെബ് ചാറ്റ് ഷോ പിൻചിൽ അഭിനയിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ അതിഥിയാണ് സോനം കപൂർ . സോനം എന്ന സോണിയാ ഗാന്ധിയ്ക്ക് വേണ്ടി സോണിയയെ കുറിച്ചുള്ള ചില ആശയങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു. ബോളിവുഡിലെ അഭിനയത്തിന് ഒരു ദശകത്തോളം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടും എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കണമെന്നറിയാതെ ഒരു ട്വിറ്റർ ഉപയോക്താവ് വിമർശിച്ചു. സോനാമിന് എന്താണ് സ്വജനപക്ഷപാതം എന്ന് അർഥം വിശദീകരിക്കാനുള്ള അവസരമായി അതിനെ കണക്കാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

“സ്വതന്ത്രാധികാരധേയം എന്താണെന്നു വിശദീകരിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഒരു വ്യക്തിയുടെ ബന്ധുക്കളാണെന്ന് എല്ലാവരും ശരിക്കും ചിന്തിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും അതിനർഥം ഏതെങ്കിലും ഒരു ബന്ധം വഴി ഒരു ജോലി ലഭിക്കുന്നു എന്നാണ്. മറ്റുള്ളവർ അത് തെറ്റിദ്ധരിച്ചതാണെന്നോ ആളുകൾക്ക് ഇത് മനസ്സിലാകുന്നില്ലെങ്കിലോ മറ്റുള്ളവരെ ഇറക്കിവിടാൻ അവരുടെ പ്രയോജനത്തിനായി ആ വാക്ക് ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, “അവർ പറഞ്ഞു.

തന്റെ പിതാവിൽ നിന്ന് അനിൽ കപൂറിന്റെ സ്വാധീനം ലഭിക്കുന്നില്ലെന്ന് താരം പറയുന്നു. “എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് എന്റെ അച്ഛൻ വന്നില്ല എന്നതാണ് എന്റെ ആഗ്രഹം. 40 വർഷക്കാലം അദ്ദേഹം ഈ വ്യവസായ രംഗത്ത് പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. കുട്ടികൾക്ക് വേണ്ടി മാത്രം കഠിനമായി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവൻ നമുക്കുവേണ്ടി ചെയ്ത കഠിനാധ്വാനത്തെ ഞാൻ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നില്ലെങ്കിൽ, ഞാൻ അവന്റെ പ്രവർത്തനത്തിന് അല്പം അനാദരവുള്ളവനായിരിക്കുമെന്നും അവൻ നമ്മെ എന്തു ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നുവെന്നും കരുതുന്നു. കാരണം ഓരോ പുരുഷനും, സ്ത്രീയും, അമ്മയും, അല്ലെങ്കിൽ പിതാവും മക്കൾക്ക് വേണ്ടി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, “അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

അനിൽ കപൂർ സോനം കപൂറിനൊപ്പം (പി ടി ഐ)

റിഷി കപൂർ ഇന്ത്യയിലെ ലോകകപ്പ് ടീമിൽ ഒരു ചോദ്യം ഉന്നയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ‘എന്താണ് നമ്മുടെ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങളുടെ താല്പര്യം?’

അനിൽ പറഞ്ഞു. 2017 ൽ ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യക്ക് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ തന്റെ കുട്ടികൾ നേരിടേണ്ടി വരുന്ന വെല്ലുവിളികൾ നേരിടേണ്ടിവരും. “എനിക്ക് വളരെയധികം ഉണ്ടെങ്കിൽ എന്റെ കുട്ടികൾക്ക് എന്തിനാണ് ഇത് നൽകേണ്ടത്? ചിന്തിക്കാനുള്ള ഒരു ഇന്ത്യൻ, വികാരഭരിതമായ രീതിയാണ്. ഇത് ഓരോ വ്യാപാരത്തിലും. നിങ്ങളുടേത് അവരവരുടെമേൽ സൃഷ്ടിക്കുന്നവരെ നിങ്ങൾ ആദരിക്കുന്നു. രണ്ടിലും വേദനയുണ്ട്. ഈ വേദന നമ്മൾ അനാവശ്യമായി അവരെ ഓടിക്കുകയാണെന്നിരിക്കെ, നമ്മൾ ഈ കുടുംബത്തിൽ ജനിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമുക്ക് എന്തു ചെയ്യാനാകും? അവിടെ വേദനയുണ്ട്. സഞ്ജയ് ദത്ത്, ധർമേന്ദ്ര, സുനിൽ ദത്ത് എന്നിവരെല്ലാം സന്തുഷ്ടരാണെന്ന് ഞാൻ കരുതിയിരുന്നു. സണ്ണി ഡിയോൾ, സഞ്ജയ് ദത്ത് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാനാണ് ഞാൻ ശ്രമിച്ചത്.

തന്റെ കുടുംബത്തെ ലക്ഷ്യമിട്ടാൽ ശരീരത്തെ എങ്ങനെ വേദനിപ്പിക്കുന്നുവെന്നതിനെപ്പറ്റി ഓൺലൈനിൽ അനാദരവുണ്ടാക്കാമെന്ന് സോനം പറഞ്ഞു. ഇവിടെ മുഴുവൻ വീഡിയോയും കാണുക:

അനിൽ ലങ്കി കോ ദേക്കാ ടോയ് ഐസ ലാല എന്ന ചിത്രത്തിൽ സോനം അവസാനമായി കണ്ടു. ആദ്യചിത്രത്തിൽ അച്ഛൻ തന്റെ പിതാവിനെയാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്. ബോക്സ് ഓഫീസിൽ നല്ല രീതിയിൽ അഭിനയിക്കുകയും മോശം ബിസിനസ്സിടുകയും ചെയ്തു. സോലിയ ഫാക്ടറിനൊപ്പം ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നായികയാവുന്നു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 16, 2019 16:59 IST