സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയും പരിനിത ചോപ്രയും ജബരിയ ജോഡിയോയുടെ ഷൂട്ടിനെ മറയ്ക്കുന്നു; സിഡ് ഇത് ഒരു ഭ്രാന്തൻ യാത്രയാണ് – പിങ്ക്വില്ല

ഹസീ തോട്ട് ഫെയ്സിനു ശേഷം സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയും പരിനിത ചോപ്രയും ജബരിയ ജോഡിയിൽ ഒരുമിച്ച് കാണപ്പെടും. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ് പൂർത്തിയായി. സിഡ് തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റിൽ ഒരു ഭ്രാന്തൻ യാത്രയെന്നാണ് അത് വിളിച്ചത്.

ജബരിയ ജോഡി എന്ന ചിത്രത്തിൽ സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയും പരിനിത ചോപ്രയും ഒന്നിയ്ക്കുന്നു. റൊമാന്റിക് നാടകമായ ഹസീ തോ തോസിയിൽ ഇവർ രണ്ടുപേരും ഒരുമിച്ചു പ്രവർത്തിച്ചു. കഴിഞ്ഞ വർഷം മുതൽ സിനിമയ്ക്കായി സിഡ്വും പാരിയും ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ് അവസാനിച്ചു.

സിദ്ദാർഥ് ട്വിറ്റർ പേജിൽ ഒരു വീഡിയോ പങ്കുവയ്ക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. വീഡിയോയിൽ ഹോളി ഗാനം അവർ ഷൂട്ട് ചെയ്തതുപോലെ തോന്നുന്നു. ഇത്തെഫക് നടൻ, എഴുതി “#ജബരിയജൊദി എന്ന ഭ്രാന്തൻ യാത്ര അവസാനിക്കുമ്പോൾ! അവരുടെ അനന്തമായ പിന്തുണ മുഴുവൻ കാസ്റ്റ് & ക്രൂ നന്ദി. സഞ്ചി 12 ജൂലൈ 2019 ന് സിനിമ ഫിലിം കാണാൻ കാന്റ കാത്തിരിക്കുക”

ജബരിയ ജോഡി ഒരു റൊമാന്റിക് കോമഡിയാണ്. ബീഹാറിന്റെ പാക്കാട് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് ഇത് വരൻ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോകൽ പ്രതിചെ അറിയപ്പെടുന്ന വിവഅഹ്. സ്ത്രീധനം ഒഴിവാക്കാൻ ഈ വധുവയെ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോവുകയാണ്, സിഡിൽ ചിത്രത്തിലെ ഒരു തട്ടിപ്പിന്റെ കഥാപാത്രത്തെയാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

ചുവടെയുള്ള അവന്റെ പോസ്റ്റ് പരിശോധിക്കുക:

ബീജിങിൽ നിർബന്ധിത വിവാഹം ഉണ്ടെന്ന് ബോധ്യപ്പെട്ടെന്നും ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് തനിക്കുള്ള ഗവേഷണങ്ങൾ നടത്തുകയും ചെയ്തതായി സിഐഡി കഴിഞ്ഞ ദിവസം പറഞ്ഞിരുന്നു.

അത് ഒരു ആക്ഷൻ ആക്ഷൻ സിനിമയാണെന്നും പ്രണയ കഥയെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. മൽഹോത്രയും മസാലയും ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ലെന്നും മൽഹോത്ര പറഞ്ഞു.

ഏകാന്ത കപൂർ നിർമ്മിക്കുന്ന പ്രശാന്ത് സിങ്ങാണ് ജബരിയ ജോഡി. 2019 ജൂലൈ 12 ന് തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയും പരിനിത ചോപ്രയും ഒന്നിച്ച് സ്ക്രീനിൽ കാണുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഉറ്റുനോക്കുന്നുണ്ടോ?

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/