ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019: രാജ് ബബ്ബറിന്റെ പ്രതികരണം മായാവതിയുടെ പാർട്ടിയിൽ നിന്നും സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് ശേഷം അദ്ദേഹത്തെ അപമാനിക്കുന്നു

ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019: ബി.എസ്.പി നേതാവ് ഗുഡ്ഡു പണ്ഡിറ്റ് രാജ് ബബ്ബറിന്റെ പിന്തുണയുള്ള നായകളെന്നു വിളിച്ചിരുന്നു

ലക്നൗ:

ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഫത്തേപൂർ സിക്രിയിൽ മായാവതിയുടെ ബഹുജൻ സമാജ് പാർട്ടിയുടെ (ബിഎസ്പി) സ്ഥാനാർത്ഥി കോൺഗ്രസ് സ്ഥാനാർഥി രാജ് ബബ്ബറും അദ്ദേഹത്തിന്റെ എതിരാളിയായ ഗുദുദ പണ്ഡിറ്റും തമ്മിലുള്ള ഒരു വാക്കു പൊലിഞ്ഞു. രാജ് ബബ്ബാർ തന്റെ ബിഎസ്പിയുടെ എതിരാളിക്കെതിരേ വീണ്ടും രംഗത്തുവന്നു. സംസാരിക്കുന്നതിനിടയിൽ ഒരു “മാന്യത” കാണിക്കാത്ത വ്യക്തിയോട് മത്സരിക്കാൻ കഴിയുകയില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു.

ദേശീയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിന് തിങ്കളാഴ്ച നടന്ന റാലിയിൽ ബിഎസ്പി സ്ഥാനാർത്ഥി രാജ് ബബ്ബറിനെ ലക്ഷ്യം വച്ചുകൊണ്ട് ഏറ്റവും ആക്രമണകാരിയായ ഭാഷ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. “രാജ് ബബ്ബറിന്റെ വിളി കേൾക്കുക, നിങ്ങൾ എന്നെ കളിയാക്കിയാൽ ഞാൻ നിങ്ങളേയും നിങ്ങളുടെ നേതാക്കളെയും ചെവികളാൽ അടിച്ചുതരും, നിങ്ങളെ എവിടെയാണെങ്കിലും കണ്ടാൽ ഞാൻ ഗംഗയെ ആണയിരിക്കും, നിന്നെയും നിങ്ങളുടെ ഇടനിലക്കാരെയും ഷൂ കൊണ്ട് തോൽപ്പിക്കും,” ഗുഡ്ഡു പണ്ഡിറ്റ് പറഞ്ഞു. .

രാജ് ബബ്ബർ ഇന്നലെ വാർത്താ ഏജൻസി എ.എൻ.ഐയോട് പറഞ്ഞു, “മോശപ്പെട്ട ഭാഷ സംസാരിക്കുകയും ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഒരു മാന്യത കാണിക്കാത്ത ഒരാൾക്ക്” ഒരു സന്ദേശവും ഇല്ലായിരുന്നു.

അയാൾ പറഞ്ഞു: “അച്ഛന്റെ മാതാപിതാക്കൾ അയാൾക്ക് ഉപദേശങ്ങൾ നൽകുമായിരുന്നുവെങ്കിൽ അത് അയാൾക്ക് കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ ആരാണ് രാജ് ബബ്ബാർ തന്നോട് എന്തെങ്കിലും പറയണമെന്ന് ആരാണ്?”

ക്രാസ് ഭാഷയും ക്രൂര പ്രസ്താവനകളും ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിന്റെ മുഖമുദ്രയാണ്. തിങ്കളാഴ്ച സുപ്രീംകോടതി നാല് രാഷ്ട്രീയക്കാരിൽ നിന്ന് ഒരു പൊതു താൽപര്യത്തെ തടയുന്നതിലോ അല്ലെങ്കിൽ പരസ്യ പ്രസ്താവനയിലൂടെയോ ഒരു താൽക്കാലിക നിരോധനം ഏർപ്പെടുത്തി.

ബിജെപിയുടെ യോഗി ആദിത്യനാഥ്, കേന്ദ്രമന്ത്രി മനേക ഗാന്ധി, ബിഎസ്പി മേധാവി മായാവതി എന്നിവരുടെ വർഗീയ പ്രഖ്യാപനങ്ങൾക്ക് ശിക്ഷിക്കപ്പെട്ട് സമാജ് വാദ് പാർട്ടി സ്ഥാനാർത്ഥി അസം ഖാൻ തന്റെ ഒറ്റത്തവണ സഹ പ്രവർത്തകനായ ബിജെപിയുടെ എതിരാളിയായ ജയ പ്രദയുടെ നേരെ അക്രമാസക്തമായ ക്യാമറായാണ് പിടിക്കപ്പെട്ടത്.

ഹിമാചൽ പ്രദേശ് ബിജെപി അധ്യക്ഷൻ സത്പാൽ സിംഗ് സത്തി ഒരു എക്സപ്ലെതിവെ ഉച്ചരിച്ചു ഒരു പൊതു ചടങ്ങിൽ കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് രാഹുൽ ഗാന്ധിക്കെതിരേ.

ഉത്തർപ്രദേശിൽ ഏപ്രിൽ 11 മുതൽ നടക്കുന്ന ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഏഴു ഘട്ടങ്ങളിലായി മേയ് 19 വരെ നീളും. വോട്ടെണ്ണൽ മെയ് 23 ന് നടക്കും.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.