ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019: കോൺഗ്രസ്സിലെ അച്ഛൻ അച്ഛൻ ജഡേജയെ ബി.ജെ.പിക്കാണ് പിന്തുണക്കുന്നത്

രവീന്ദ്ര ജഡേജയുടെ മകൾ രവീന്ദ്ര ജഡേജയുടെ ജന്മദിനാഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുക്കാനെത്തിയ കോൺഗ്രസ് നേതാവ് രവീന്ദ്ര ജഡേജയ്ക്ക് ജാമ്യാപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചു. രവീന്ദ്ര ജഡേജയുടെ ഭാര്യ രവീന്ദ്ര ജഡേജയുടെ മകനാണ് രവീന്ദ്ര ജഡേജ.
ജൂൺ, ജൂലൈ മാസങ്ങളിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നടക്കുന്ന ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിനുള്ള ജഡേജയെ 15 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. (അവലംബം: പി ടി ഐ)

തന്റെ സഹോദരി അച്ഛനും കോൺഗ്രസ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ക്രിക്കറ്റ് രവീന്ദ്ര ജഡേജ പരസ്യമായി തന്റെ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു ബിജെപി ( ബിജെപി ) തിങ്കളാഴ്ച. ജഡേജയുടെ ഭാര്യ രബീബ കഴിഞ്ഞ മാസം ബിജെപിയിൽ ചേർന്നിരുന്നു.

“ഞാൻ ബി.ജെ.പിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. ഇന്ത്യൻ ഐപിഎൽ സീനിയർ താരം ജഡേജയാണ് മോഡി ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചത്. പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയും ഭാര്യ റിബബയും ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

ഈ കഥ മലയാളം , തമിഴ്

ഞാൻ ബിജെപിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. @നരെംദ്രമൊദി #രിവബജദെജ ജയ്ഹിന്ദ് 🇮🇳 പിച്.ത്വിത്തെര്.ചൊമ്/ഗ്ക്സന്ജ്൫ഒ൦൭യ്യ്

– രവീന്ദ്രസിൻ ജഡേജ (@imjadeja) ഏപ്രിൽ 15, 2019

ജാംനഗർ ജേക്കയുടെ ജ്യേഷ്ജിയുടെ ജ്യേഷ്ജ ജേഡേജയും പിതാവ് അനൂപ് ജോഷും ചേർന്ന യോഗത്തിൽ കോൺഗ്രസിൽ ചേരുകയായിരുന്നു . വനിതാ ശാക്തീകരണത്തിന് വേണ്ടി ജോലി ചെയ്യാനും, സ്ത്രീ, കർഷകർ, യുവാക്കൾ, യുവജനങ്ങൾ തുടങ്ങിയവക്ക് വേണ്ടി പോരാടുമ്പോൾ കോൺഗ്രസിനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനും ഒരു സർക്കാർ ആശുപത്രിയിലെ സ്റ്റാഫ് നഴ്സായ നെയ്നബ പറഞ്ഞു.

ജഡേജയുടെ കുടുംബജീവിതം സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായാണ് നെയബ്ബയ്ക്ക് ജാമ്യം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത്. 15 വർഷം മുൻപാണ് അമ്മ മരിച്ചത്. രാജ്കോട്ട് നഗരത്തിലെ തന്റെ കുടുംബം നടത്തുന്ന ഒരു റസ്റ്റോറന്റ് ഇപ്പോൾ അവൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയുടെ ജാംനഗർ സന്ദർശനത്തിന്റെ അവസാനഘട്ടത്തിലാണ് മാർച്ച് 3 ന് ജഡേജയുടെ ഭാര്യ റിവാബാ ബിജെപിയിൽ ചേർന്നത് . ബി.ജെ.പിയിൽ ചേരുന്നതിനുമുൻപ് റിയബാബയും ഭർത്താവ് ഭർത്താവും കഴിഞ്ഞ വർഷം നവംബറിൽ ന്യൂഡൽഹിയിൽ പ്രധാനമന്ത്രി സന്ദർശിച്ചിരുന്നു. മോദിയുടെ സന്ദർശനത്തെ ദമ്പതികൾ ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ട് മോഡി സമ്മതിച്ചു. ബി.ജെ.പിയിൽ ചേരുന്നതിനു മുമ്പ് കർണാടക സേനയുടെ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ മേധാവിയായിരുന്നു ഋബിയബ. ഹിന്ദി സിനിമയായ പത്മമാതത്തിന്റെ റിലീസിനെതിരായ ഒരു കശ്മീരി സംഘടന.

ജൂൺ, ജൂലൈ മാസങ്ങളിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നടക്കുന്ന ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിനുള്ള ജഡേജയെ 15 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

2019 ലെ ലോക്സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പിന്തുടരുക ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഷെഡ്യൂൾ പരിശോധിക്കുക, നിങ്ങളുടെ ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങളും നരേന്ദ്രമോഡിയും രാഹുൽ ഗാന്ധിയും ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പ്രചാരണം നടത്തുക. ട്വിറ്ററിൽ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും വിശകലനങ്ങൾക്കും @ Decision2019 പിന്തുടരുക.