എൻഡി തിവാരിയുടെ പുത്രൻ രോഹിത് ശേഖർ സൗത്ത് ഡൽഹി ആസ്പത്രിയിൽ മരിച്ചു

രോഹിത് ശേഖർ തിവാരി മാക്സ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ചതായി ഡി.സി.പി (സൗത്ത്) വിജയ് കുമാർ പറഞ്ഞു.

ഐഎൻഎസ്

അപ്ഡേറ്റ്: ഏപ്രിൽ 16, 2019, 8:53 PM IST

ND Tiwari's Son Rohit Shekhar Brought Dead to South Delhi Hospital
തിവാരിയുടെ രോഹിത് ശേഖർ തിവാരിയുടെ ഫോട്ടോ ചിത്രവും ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾക്കുമുമ്പ് മരിച്ചിരുന്നു.
ന്യൂ ഡെൽഹി:

തെക്കൻ ഡൽഹിയിലെ മാക്സ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ചൊവ്വാഴ്ച ഹൃദയാഘാതം മൂലം രോഹിത് ശേഖർ തിവാരി അന്തരിച്ചു. ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി തിവാരിയുടെ മകനാണ് രോഹിത് ശേഖർ തിവാരി.

രോഹിത് ശേഖർ തിവാരി, രോഹിത് ശർമ എന്നിവരുടെ മൃതദേഹം ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചു.ആശുപത്രിയിൽ വെച്ചാണ് രോഹിത് ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനായത്. അച്ഛൻ സി 329, ഡിഫൻസ് കോളനി, അംബുലൻസ് എന്നിവ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും, മാക്സ് ഹോസ്പിറ്റലിലെ സക്കറ്റിന്റെ ഡ്യൂട്ടി ഡോക്ടർമാർ മരണത്തിന് കീഴടങ്ങിയതായി ഡിസിപി വിജയ് തന്റെ പോസ്റ്റ്മോർട്ടം റിപ്പോർട്ടിനായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നുവെന്നും കുമാർ പറഞ്ഞു.

രോഹിത് ശേഖർ തിവാരിയുടെ വസതിയിൽ നിന്നും മാസ് ഹോസ്പിറ്ററിന് അടിയന്തിര കോൾ ലഭിച്ചു.അംബുലൻസ് തിവാരി മാക്സ് ഹോസ്പിറ്റലായ സാകേതിന് കൊണ്ടുവന്നിരുന്നു. ആശുപത്രി എമർജൻസി, സ്ഥാപിക്കപ്പെട്ട നടപടിക്രമമനുസരിച്ച് ഞങ്ങൾ അധികൃതരെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ”

തിവാരി കടന്നുപോകുന്ന ആശുപത്രിയോട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി.