സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോർ ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ (ഗോം എഡിഷൻ) ഇന്ത്യയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്തു: വില, വ്യതിയാനങ്ങൾ – ഗാഡ്ജറ്റുകൾ 360

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോർ ഇന്ത്യയിൽ ആരംഭിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി J2 കോറിന്റെ പിൻഗാമിയായി കഴിഞ്ഞ വർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ പുറത്തിറക്കിയ സാംസങ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആൻഡ്രോയ്ഡ് പി (ഗൂഗിൾ എഡിഷൻ) അവതരിപ്പിച്ചു. സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോർ 5 ഇഞ്ച് ക്യുഎച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേയാണ് എക്സൈനോസ് സോക്കിയുടെ പ്രത്യേകത. ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഹോം ഒന്നും സംസാരിക്കാവുന്ന ഒന്നും ആണ്, ഫ്രണ്ട് അതുപോലെ പിൻ ഒരു 5 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയും. സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ കുറിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചോ ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം നടത്താൻ ഇനിയും കമ്പനി ഇതുവരെ തയ്യാറായിട്ടില്ല.

സാംസംഗ് ഗാലക്സി എ 2 കോർ വില, റിലീസിങ് തീയതി (റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്)

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോറിന്റെ വില നിലവിൽ വന്നു. 5,290 ഇപ്പോൾ ഓഫ്ലൈൻ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് ലഭ്യമാണ്. മേൽപറഞ്ഞ വിവരങ്ങൾ വരുന്നു ഔപചാരികത സ്ഥാപിച്ചു ഫേയ്സ് മഹേഷ് ടെലികോം, എന്നാൽ ഉപകരണത്തിന്റെ ലോഞ്ച് സംബന്ധിച്ച സാംസങ് ഇന്ത്യ ഒരു കാര്യവും ഇല്ല. സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോറിന്റെ ലഭ്യത രാജ്യത്തെ ഓൺലൈൻ ചാനലുകളിൽ ലഭ്യമായിട്ടില്ല. ഞങ്ങൾ സാംസങ്ങിന് എത്തിച്ചേർന്നു, ഞങ്ങൾ ഔദ്യോഗികമായ സ്ഥിരീകരണം ലഭിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് സ്റ്റോറി അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യും.

സാംസഗ് ഗാലക്സി A2 കോർ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ (റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്)

മഹേഷ് ടെലികോം അവതരിപ്പിച്ച ഗാലക്സി എ 2 കോർ മാർക്കറ്റിങ് ചിത്രത്തിൽ പരാമർശിച്ചിരിക്കുന്ന സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, 5 ഇഞ്ച് ക്യുഎച്ച്ഡി (960×540 പിക്സൽ) ഡിസ്പ്ലെ, എൻട്രി ലെവൽ സാംസങ് ഓഫർ, ഒക്ട കോർ Exynos 7870 SoC ജോടിയാക്കിയവയാണ്. 1GB RAM- ഉം 16GB ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും. മുകളിൽ പറഞ്ഞ പോലെ, സാംസങ് ഗാലക്സി A2 കോർ ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ (ഗോ എഡിഷൻ) പ്രവർത്തിപ്പിക്കുകയും 2,600mAh ബാറ്ററിയിൽ നിന്ന് വൈദ്യുതി ലഭ്യമാക്കുന്നു. 5 മെഗാപിക്സൽ റിയർ ക്യാമറയും 5 മെഗാപിക്സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയുമാണ് സാംസംഗ് ഗാലക്സി എ 2 കോർ.

മഹേഷ് ടെലികോം അവതരിപ്പിച്ച സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾക്ക് മുമ്പ് തന്നെ കൂടുതൽ സവിശേഷതകളാണ് ലഭിച്ചത്. വിപുലമായ ഒരു പ്രകാരം ചോർച്ച കഴിഞ്ഞ മാസം എത്തിച്ചേരുകയും, സാംസങ് ഗാലക്സി എ 2 കോർ ന്റെ കണക്റ്റിവിറ്റി സ്യൂട്ട് 4 ജി എൽടിഇ, വൈഫൈ 802.11 b / g / n, ബ്ലൂടൂത്ത് വ്൪.൨, ജി.പി.എസ് / എ-ജി.പി.എസ്, എഫ്എം റേഡിയോ, മൈക്രോ യുഎസ്ബി പോർട്ട് ഉൾപ്പെടും , ഒരു 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക്. സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോറിന്റെ അളവുകൾ 141.6x71x9.1mm ആണ്. 142 ഗ്രാം സ്കെയിൽ. മൈക്രോ സിഡി കാർഡ് വഴി 256 ജിബി വരെ വികസിപ്പിക്കാവുന്ന, 8 ജിബി ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജും ലിക്വറ്റിൽ പട്ടികയിലുണ്ട്. 16 ജിബി ഇൻബിൽട്ട് സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന് സാംസങ് സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ അവതരിപ്പിക്കാനാകുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ (പതിപ്പ് പോകുക) ഉപകരണം പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനാൽ, ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ് ഗോ, മാപ്സ് തുടങ്ങിയ ഏതാനും ആൻഡ്രോയിഡ് Go- ഒപ്റ്റിമൈസുചെയ്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകളുമായി ഇത് മുൻകൂട്ടി ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യപ്പെടും. മറ്റൊരു ചോർച്ച പ്രകാരം, സാംസങ് ഓഫീസ് ബ്ലൂ, ബ്ലാക്ക് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ വരുന്നു. കൂടാതെ, ചോർന്ന ഒരു ഉപയോക്തൃ മാനുവൽ വെളിപ്പെടുത്തി, സിംഗിൾ സിം, ഡ്യുവൽ സിം വേരിയന്റുകളിൽ സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എ 2 കോർ വിപണിയിലിറങ്ങുമെന്ന് വ്യക്തമാക്കിയെങ്കിലും ഇന്ത്യൻ മാർക്കറ്റിന് വെല്ലുവിളിയാണെന്നു വ്യക്തമല്ല. ഡ്യുവൽ സിം കഴിഞ്ഞ സാംസങ് സമാരംഭത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി രാജ്യത്തിനകത്തേക്കുള്ള മാർക്കറ്റ് വേരിയൻറ്.