ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യ ടീം സമതുലിതാവസ്ഥയിലായതിനാൽ എല്ലാ അടിസ്ഥാന തന്ത്രങ്ങളും ഞങ്ങൾ അടച്ചുപൂട്ടിയതായി MSK പ്രസാദ്-ഇന്ത്യ ടുഡേ

2019 ലെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല സ്ക്വാഡ് കായികമന്ത്രാലയം ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വിരാട് കോഹ്ലി നയിക്കുന്ന 15 അംഗ ടീമിൽ എല്ലാ ടീമുകളും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഋഷഭ പാന്ത്, അമ്പാട്ടി റായിഡു എന്നിവരെ ഒഴിവാക്കി സെലക്ഷൻ കമ്മിറ്റി ബൗൾ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ബാറ്റ്സ്മാനാണ് ഓൾ റൗണ്ടർ വിജയ് ശങ്കർ.

മുംബൈയിലെ മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. അമിതാഭ് ചൗധരിയുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഏറ്റവും സന്തുലിതമായ ഇന്ത്യൻ ടീമുകളിൽ ഒരാളെയാണ് സമിതി തിരഞ്ഞെടുത്തത്.

കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തിനിടയിൽ ഈ രണ്ടു സ്പിന്നർമാരും നന്നായി ചെയ്തതാണ് വിക്കറ്റ് വേട്ടയാടുന്നത്, ജഡേജ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നത്, MSK പ്രസാദ് പറഞ്ഞു.

ചാമ്പ്യൻസ് ട്രോഫിക്ക് ശേഷം ചില മധ്യധാര ഓപ്ഷനുകൾ ഞങ്ങൾ പരീക്ഷിച്ചു, റായിഡുവിന് കുറച്ചു കൂടി അവസരങ്ങൾ നൽകി, വിജയ് ശങ്കർ 3 ട്രിം സെഞ്ച്വറികൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്തപ്പോൾ, ഒരു പരിമിതി മൂലം താൻ പന്തെറിയുകയും ഒരു ഫീൽഡ് ഫീൽഡർ ആകുകയും ചെയ്തേക്കാം. ബൗൾ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു ബാറ്റ്സ്മാനാണ് അവൻ.

ടീമില് 7 ബൗളര്മാരുടെ ആഡംബരങ്ങളുണ്ട്, ഞങ്ങള് എല്ലാ അടിസ്ഥാന താവളങ്ങളും അടങ്ങിയതും ലോകകപ്പിന് ഏറ്റവും സമതുലിതമായ ഇന്ത്യന് താരങ്ങളിലൊരാളാണ്, “പ്രസാദ് പറഞ്ഞു.

ഖലീൽ അഹ്മദ്, നവദീപ് സൈനി എന്നിവരും ബാക്ക് അപ് ബാസ്ക്കറുകളുമായി ചർച്ച നടത്തിയെന്നും എംഎൻ കെ പ്രസാദ് വെളിപ്പെടുത്തി. ആവശ്യമെങ്കിൽ അവർ ഇംഗ്ലണ്ടിലേക്ക് പറന്നു പോകും.

“ഖലീലും സെയ്നിയും ചർച്ച ചെയ്തു, അവർ ചുറ്റും ഉണ്ടാകും, ആവശ്യം വന്നാൽ അവരിൽ ഒരാൾ ഇംഗ്ലണ്ടിലേക്ക് പോകും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

രണ്ട് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നടന്ന ചാമ്പ്യൻസ് ട്രോഫിക്ക് ശേഷം ലോകകപ്പ് തയ്യാറെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചു. പാക്കിസ്ഥാനെ ഫൈനലിൽ തോൽപ്പിച്ച ഇന്ത്യക്ക് യുസ്വെന്ദ്ര ചഹൽ, കുൽദീപ് യാദവ് എന്നീ ടീമുകൾക്ക് രണ്ട് സ്പിന്നർമാരെ പരീക്ഷിക്കാൻ സെലക്ടർമാർ തീരുമാനിച്ചു.

ചാമ്പ്യൻസ് ട്രോഫി പൂർത്തിയാക്കിയ ഉടൻ തന്നെ ഞങ്ങൾ പദ്ധതിയിട്ടിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ രണ്ടു മാസത്തിനിടയിൽ വിജയ് ശങ്കറിനെപ്പോലെയുള്ള രണ്ട് കളിക്കാരെ കളിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു, “എം.എസ്.കെ. പ്രസാദ് പറഞ്ഞു.

2019 ലെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ എങ്ങനെ ബാധിക്കുമെന്ന് വിരാട് കോഹ്ലിയും എംഎസ്കെ പ്രസാസുവും വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തിനിടയിൽ ഇന്ത്യ ഏകദിനങ്ങളിൽ നന്നായി കളിച്ചു.

2018 ൽ, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിലെ ആദ്യ ഏകദിന പരമ്പര ഇന്ത്യ സ്വന്തമാക്കി, ഏഷ്യാകപ്പ് ജേതാക്കളായി, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ വീടിനു കീഴടക്കി ഓസ്ട്രേലിയയിലും ന്യൂസിലൻഡിലും പരമ്പര നേടി. എന്നാൽ, 2018 ൽ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ 3 ഏകദിന മത്സര പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യ പരാജയപ്പെട്ടു.

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും വർഷങ്ങളായി ഇന്ത്യയുടെ ടോപ്പ് സ്കോറായ 3 ാമത് മികച്ച ഫോമിലായിരുന്നു. എന്നാൽ ശിഖർ ധവാൻ അടുത്തിടെ ഫോം തുടർന്നു. ഓസസ് വീണ്ടും രോഹിത് ശർമ്മയും വിരാട് കോഹ്ലിയും ആയിരിക്കും. ഓസ്ട്രേലിയയിൽ തുടങ്ങുന്ന മികച്ച പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച് ധോണി ഇന്ത്യക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. 3 ഏകദിനങ്ങളിൽ 3 അർധ സെഞ്ചുറികൾ നേടിയ ധോണി മാൻ ഓഫ് ദ സീരീസ് അവാർഡും നേടിയിട്ടുണ്ട്.

പേസ് ഡിപാർട്ട്മെന്റിലെ പ്രധാന പണിമുടക്ക് സ്വയം ഏറ്റെടുത്തു. ജസ്പ്രീത് ബുംറ, മുഹമ്മദ് ഷാമി, ഭുവനേശ്വർ കുമാർ എന്നിവരാണ് ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടി മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചത്. രണ്ട് സ്പിന്നർ യൂസുവേന്ദ്ര ചഹാൽ, കുൽദീപ് യാദവ് എന്നിവരും ടീമിലുണ്ടാകും.

ജൂൺ 5 ന് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ലോകകപ്പ് ആരംഭിക്കുകയാണ് ഇന്ത്യ. അടുത്ത മത്സരം നോട്ടിങ്ഹാമിൽ ന്യൂസിലാൻഡിനൊപ്പം ചേർന്ന് ലണ്ടനിലെ കെന്നിംഗ്ടൺ ഓവലിൽ നടക്കുന്ന ചാമ്പ്യൻമാരായ ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്ക് എതിരായ അടുത്ത മത്സരം.

ജൂണ് 16 ന് മാഞ്ചസ്റ്ററിൽ ഇന്ത്യ പാകിസ്താനെതിരെ ശക്തമായ പോരാട്ടം നടത്തിവരികയാണ്. ജൂൺ 22 ന് അഫ്ഗാനിസ്ഥാനിലേക്ക് തിരിച്ച് വരാൻ സൗത്ത്താപ്റ്റണിൽ തിരിച്ചെത്തുന്നതിന് മുമ്പ് ഇന്ത്യ ഇന്ത്യയെ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ (ജൂൺ 27) കളിക്കുകയാണ്. ബംഗ്ലാദേശ് (ജൂലൈ 2), ശ്രീലങ്ക (ജൂലൈ 6).

വായിക്കുക ഇന്ത്യ ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിന്റെ പ്രഖ്യാപനം പ്രഖ്യാപിച്ചു

വായിക്കുക കെ.എൽ. രാഹുൽ, റിഷാബ് പാന്ത് എന്നിവരടങ്ങിയ ടീമിന് 15 അംഗ ടീമിൽ നാമനിർദ്ദേശം

വായിക്കുക ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2019 ഇന്ത്യൻ സ്ക്വാഡ് പ്രഖ്യാപനം തൽസമയ സ്ട്രീമിംഗ്: എപ്പോൾ, എവിടെ ടീം പ്രഖ്യാപനം കാണുക

കാണുക | ആന്ദ്രേ റസലിനെ കുറിച്ച് ഭയപ്പെടുത്തുന്നതിന്റെ കാരണം KKR ഹെഡ് കോച്ച് ജാക്വിസ് കാലിസ് വിശദീകരിക്കുന്നു

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക