മാര്ക്കറ്റ് ഹെഡ്സ്റ്റാർ: നിഫ്റ്റി ഫ്ലാറ്റ് തുറക്കുമെന്ന് സാധ്യത 3-5% റിട്ടേൺ നൽകാൻ കഴിയുന്ന 3 സ്റ്റോക്കുകൾ – Moneycontrol.com

SGX നിഫ്റ്റിയിലെ ട്രെൻഡുകൾ ഇൻഡ്യയിലെ വിശാലമായ ഇൻഡക്സിന് നെഗറ്റീവ് തുറന്നതായി സൂചിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് 5.5 പോയിന്റ് അല്ലെങ്കിൽ 0.05 ശതമാനം വീതം കുറയുന്നു. സിംഗപ്പൂർ എക്സ്ചേഞ്ചിൽ നിഫ്റ്റി 11,686 ലെത്തി നിൽക്കുകയാണ്.

മറ്റ് ഏഷ്യൻ വിപണികളിൽ നിഫ്റ്റി 50 പോയൻറ് ഉയർന്ന് 6.58 എന്ന നിലയിലാണ് വ്യാപാരം അവസാനിപ്പിച്ചത്. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ സൂചിക 46 പോയന്റ് ഉയർന്ന് 11,643 എന്ന നിലയിലെത്തി.

SGX നിഫ്റ്റിയിലെ ട്രെൻഡുകൾ ഇൻഡ്യയിലെ വിശാലമായ ഇൻഡക്സിന് നെഗറ്റീവ് തുറന്നതായി സൂചിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് 5.5 പോയിന്റ് അല്ലെങ്കിൽ 0.05 ശതമാനം വീതം കുറയുന്നു. സിംഗപ്പൂർ എക്സ്ചേഞ്ചിൽ നിഫ്റ്റി 11,686 ലെത്തി നിൽക്കുകയാണ്.

യുഎസ് ഓഹരികൾ വെള്ളിയാഴ്ച റെക്കോർഡ് ഉയരത്തിലെത്തിയതോടെ യുഎസ് ഓഹരി വിപണികളിൽ വൻ ഇടിവ് രേഖപ്പെടുത്തി. കഴിഞ്ഞ സാമ്പത്തിക വർഷത്തെ ആദ്യ പാദത്തിൽ വാൾ സ്ട്രീറ്റിലെ വൻകിട റാലിയിൽ തണുത്ത വെള്ളം ഒഴുകുകയായിരുന്ന യുഎസ് ഓഹരി വിപണിയായ ജെ പി മോർഗൻ ചേസ് ആന്റ് കോ.

തിങ്കളാഴ്ച ഏഷ്യൻ ഓഹരികൾ ശക്തമായ നിലയിലാണ് തുടങ്ങിയത്. ആഗോള സമ്പദ്വ്യവസ്ഥയുടെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ആത്മവിശ്വാസം വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ചൈനയിൽ നിന്നുള്ള പ്രതീക്ഷിത കണക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച് റിസർവ് ബാങ്കിന്റെ ആസ്തി വർധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഡോളറിനെതിരെ രൂപയുടെ മൂല്യം 25 പൈസ ഇടിഞ്ഞ് 69.17 എന്ന നിലയിലാണ് വ്യാപാരം നിർത്തിയത്.

വാർത്തയിലെ സ്റ്റോക്കുകൾ:

ടിസിഎസ്, ഇൻഫോസിസ് എന്നിവയുടെ ഓഹരി വില ബുധനാഴ്ച അവസാനിച്ചു.

വെള്ളിയാഴ്ച മൂന്നാംദിവസം മെട്രോപോളിസ് ഹെൽത്ത്കെയർ 1,204 കോടി രൂപയുടെ പ്രാരംഭ പബ്ലിക് ഓഫർ 5.79 തവണ സർട്ടിഫൈ ചെയ്തു. 877-880 രൂപ വരെയാണ് വിലയുടെ ബാൻഡ് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.

വെള്ളിയാഴ്ച മൂന്നാംദിവസം മെട്രോപോളിസ് ഹെൽത്ത്കെയർ 1,204 കോടി രൂപയുടെ പ്രാരംഭ പബ്ലിക് ഓഫർ 5.79 തവണ സർട്ടിഫൈ ചെയ്തു. 877-880 രൂപ വരെയാണ് വിലയുടെ ബാൻഡ് നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഡോ. റെഡ്ഡീസ് ലബോറട്ടറീസ് ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയമാക്കിയതായി അമേരിക്കയിലെ 42 പുതിയ മരുന്ന് അപേക്ഷകൾ (എഎസ്എ) സ്വീകരിച്ചു. 2018 ഡിസംബറിൽ അവസാനിക്കുന്ന കലണ്ടർ വർഷത്തിൽ അമേരിക്കയിലെ മൊത്തം ഉത്പന്നങ്ങളുടെ മൊത്തം മൂല്യം 645 ദശലക്ഷം ഡോളറാണ്.

സാങ്കേതിക ശുപാർശകൾ:

ഞങ്ങൾ 5nance.com ലേക്ക് സംസാരിച്ചു, അവർ ഞങ്ങളെ വിൽക്കുന്നതോ ആശയങ്ങൾ വിൽക്കുന്നതോ ആയ മിശ്രിതമാണ്:

ഐടിസി ലിമിറ്റഡ് : വാങ്ങുക | ലക്ഷ്യം: Rs. 321 | സ്റ്റോപ്പ് നഷ്ടം: Rs. 290 | മുൻകൂർ: 5%

കാജരിയ സെറാമിക്സ് ലിമിറ്റഡ് : വാങ്ങാം | ലക്ഷ്യം: 647 | സ്റ്റോപ്പ്-നഷ്ടം: രൂപ 595 | മുകളിലേക്ക്: 4%

റേഡിയോകൊയ്ത്താൻ ലിമിറ്റഡ്: വിൽക്കാം ലക്ഷ്യം: Rs. 347 | സ്റ്റോപ്പ്-നഷ്ടം: രൂപ 375 | താഴേക്ക്: 3%

നിരാകരണം: moneycontrol.com ൽ നിക്ഷേപക വിദഗ്ധൻ പ്രകടിപ്പിച്ച കാഴ്ചപ്പാടുകളും നിക്ഷേപ നുറുങ്ങുകളും വെബ്സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ അതിന്റെ മാനേജ്മെന്റിന്റെ സ്വന്തമല്ലാത്തതാണ്. നിക്ഷേപ തീരുമാനം എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് സർട്ടിഫൈഡ് വിദഗ്ധരുമായി പരിശോധിക്കാൻ Moneycontrol.com ഉപയോക്താക്കളെ ഉപദേശിക്കുന്നു.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ഏപ്രിൽ 15, 2019 08:42 am