മാജിലി കാണുകയില്ല, അതിൽ അഭിപ്രായമിടാൻ കഴിയില്ല! – മിറച്ചി 9

നാനി - മാജിലി കാണുന്നില്ല, അതിൽ അഭിപ്രായമിടാൻ കഴിയില്ല! രണ്ടും മജിലി, നാനി വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം ‘ ജേഴ്സി ‘ ഒന്നുണ്ട് ഇത് പൊതുവായുള്ളതാണ്. അത് ക്രിക്കറ്റ് പശ്ചാത്തലത്തിലാണ്. ഇത് സമാനതകളുണ്ടാകുമെന്ന ആശങ്കകൾക്ക് വഴിയൊരുക്കി. ചായയുടെ ‘മാജിളി’ ആദ്യമായി പുറത്തിറങ്ങി. ചായക്കും ഭാര്യ ശാന്തയ്ക്കും നൽകിയ നിഗൂഢ പ്രകടനങ്ങളായിരുന്നു. അത് ചായയ്ക്കായുള്ള ആദ്യത്തെ സോറോ 30 ക്രോസ് ചിത്രമായിരുന്നു.

‘ജേഴ്സി’ ട്രെയിലർ ഒരു കളിക്കാരനെന്ന നിലയിൽ നാണിയെ കാണിക്കുന്നു, ക്രിക്കറ്റ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ മതി. കിംവദന്തികൾ അനിവാര്യമായിരുന്നു. നാനിയുടെ കാര്യമെന്താണ്? ഏപ്രിൽ 19 ന് റിലീസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്ന ‘ജേഴ്സി’യുടെ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികളുമായി തിരക്കിലായിരുന്നതിനാൽ മജീലി എന്ന പ്രകൃതിനക്ഷത്രമൊന്നും കണ്ടില്ല. റിലീസ് ചെയ്ത ആദ്യദിവസത്തിൽ അദ്ദേഹം അത് കാണാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. ‘മഞ്ജിലി’ എന്ന സംവിധായകനിൽനിന്നാണ് ‘നനി’ എന്ന കൊറിക്ക് നൽകിയ ശിവ നിർവാണ.

സിനിമയുടെ റിലീസിന് മുമ്പുള്ള താരതമ്യങ്ങൾ മാത്രമാണ് ഊഹങ്ങൾ, ഒരിക്കൽ ‘ജേഴ്സി’ തിയേറ്ററുകളിലേക്ക് വരുന്നു, എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ ഞങ്ങൾ തീർച്ചയായും മനസ്സിലാകും. ഒന്നുകിൽ, തിയറ്ററുകളിൽ ആദ്യം തന്റെ നായികയായി വന്ന നാഗ ചൈതന്യയ്ക്ക് പ്രയോജനം ലഭിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, ‘ജേഴ്സി’യുടെ ട്രെയിലർ തീക്ഷ്ണമായതും വളരെ തീവ്രവുമായിരുന്നു. ഈ വേനൽക്കാലത്തെ വേറൊരു കരയുകയാണ്.

 മജീലിയെ കൂടെ നാഗ ചൈതന്യയോടൊപ്പം ഒന്നാമത്തേത് വരുന്നു മിസ്സ് ചെയ്യരുത് ഇവിടെ ആദ്യത്തെ മാജിലി ഒരു ചൈതുവിന് നാഗ ചൈതന്യ 30 സെക്കൻഡിനെ പത്താം സ്ഥാനത്തേക്ക് കടക്കാൻ പോകുന്നു.

.com / moviyews / kasturi-shankar-double-meaning-tweet-creating-storm / clink = true “id =” linkedPost464675 “target =” _ blank “>  കസ്തൂരി ശങ്കർ - എം ജി ആർ ലത വിവാദം