ഫോബ്സ് ഒരു ഫോൾഡിംഗ് OnePlus സ്വപ്നം ഷട്ടറിംഗ് 7 – ഫോബ്സ്

യൂറോപ്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഡിസൈനിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു വൺപ്ലുസ് സിഇഒ പീറ്റ് ലൗ . ഷെൻഷെൻ ആസ്ഥാനമായ കമ്പനി സമീപഭാവിയിൽ ഫ്ലെക്സിബിൾ സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കാൻ തയ്യാറായിട്ടില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. ജിഎസ്എം അരീനയുടെ പീറ്റർ ബോണോ :

ഫോൾഡബിൾ ഫോണുകൾ പ്രൈം ടൈമിനായി തയ്യാറല്ല, വില കാരണം മാത്രമല്ല. നിലവിലെ ഫോണുകളിൽ നിന്നും അടിസ്ഥാനപരമായി വ്യത്യസ്തമായ ഒന്നും ചെയ്യരുതെന്ന് ലൗ പറയുന്നു. ഫോൾഡിംഗ് സ്ക്രീനുകൾക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്, പക്ഷേ ഫോണുകളിലും അല്ല.

ഗവേഷണത്തിന്റെ മറ്റു മേഖലകളെ പരാമർശിക്കുന്നതിനായി ലു – എങ്കിലും സ്മാർട്ട് ഡിസ്പ്ലേകൾ, ടിവികൾ, കൂടാതെ AI അസിസ്റ്റൻറുകൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് 5 ജി സാധ്യത എന്നിവയെക്കുറിച്ചും ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, OnePlus- ന്റെ അവസാനത്തേക്കുള്ള ലോവും OnePlus ഉം കുടുംബം.

OnePlus 6 സമാരംഭിക്കുക (ഇവാൻ സ്പാൻസ്സ്)

ഇവാൻ സ്പൻസ്

മുമ്പ് OnePlus വേഗതയും കണക്റ്റിവിറ്റിയും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു; 5 ജി കണക്റ്റിവിറ്റി , പാനൽ ചർച്ചകളിൽ OnePlus മാനേജ്മെന്റ് ടീമുകളുടെ ദൃശ്യപരത എന്നിവ തെളിയിക്കാനായി ക്വാൽകോം വഴി OnePlus ഹാർഡ്വെയർ ഉപയോഗിച്ച് മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസിൽ ഷോ അവതരിപ്പിക്കുകയുണ്ടായി, ഇത് OnePlus 6T McLaren പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി, warp ചാർജ് ‘ബാറ്ററി ചാർജുചെയ്യൽ സാങ്കേതികവിദ്യ.

പുതിയ OnePlus ഹാൻഡ്സെറ്റുകൾ ലോഞ്ച് ചെയ്യപ്പെടുമ്പോൾ – ഈ പാദത്തിൽ വളരെ പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു-സ്റ്റേജിൽ നിന്ന് പ്രസ്താവിക്കപ്പെടുന്ന കഥ മറ്റൊന്ന് മുന്നോട്ട് വെച്ച് ആത്മവിശ്വാസമുളള ഒരു കാൽനടയായി മാറുന്നു, ബദൽ സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ അല്ലെങ്കിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഡിസൈൻ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്ക് യാതൊരു വ്യത്യാസവുമില്ലാതെ.

എന്തുകൊണ്ടാണ് ‘OnePlus- ൽ നിന്ന് മടക്കിവെച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഫോണുകളൊന്നും’ എന്ന വ്യക്തമായ സന്ദേശം സിഇഒ വികസിപ്പിച്ചെടുക്കുന്നതും ഗീക്കറേറ്റി വഴി കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തേണ്ടതുമാണ്. OnePlus ഫീച്ചർ എൻവലപ്പ് എടുത്തേക്കാം, പക്ഷേ പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറകൾ, വളഞ്ഞ സ്ക്രീനുകൾ എന്നിവയും, മൗസ് ഡിസ്പ്ലേകളും ബെൻഡബിൾ ഫോണുകളുമൊക്കെയായി.

ശ്രദ്ധേയമായ OnePlus 7 ഉണ്ടെങ്കിൽ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടിരുന്ന ചില ആളുകളിൽ, ശ്രദ്ധിക്കുക. ലും അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംഘവും ഈ കഥയിൽ എവിടെയാണെന്നതല്ല.

OnePlus 7-യുടെ മൂന്ന് പ്രധാന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ കൂടുതൽ വായിക്കാം …

“>

ഒരു OnePlus വിജയകരമായി സമാരംഭിച്ചു 7 ഒരു സ്മാർട്ട് കഥ പറയാൻ ആവശ്യമുണ്ട്. സത്യത്തിൽ ഒരു യഥാർത്ഥ കഥയുടെ വഴി എല്ലാവർക്കും എല്ലാവർക്കും വ്യക്തമാണെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താൻ വിശ്വാസികളിൽ ചിലരുടെ പ്രതീക്ഷകളും സ്വപ്നങ്ങളും തകർത്ത് അർത്ഥമാക്കുന്നത്.

യൂറോപ്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ഡിസൈനിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു വൺപ്ലുസ് സിഇഒ പീറ്റ് ലൗ . ഷെൻഷെൻ ആസ്ഥാനമായ കമ്പനി സമീപഭാവിയിൽ ഫ്ലെക്സിബിൾ സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കാൻ തയ്യാറായിട്ടില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. ജിഎസ്എം അരീനയുടെ പീറ്റർ ബോണോ :

ഫോൾഡബിൾ ഫോണുകൾ പ്രൈം ടൈമിനായി തയ്യാറല്ല, വില കാരണം മാത്രമല്ല. നിലവിലെ ഫോണുകളിൽ നിന്നും അടിസ്ഥാനപരമായി വ്യത്യസ്തമായ ഒന്നും ചെയ്യരുതെന്ന് ലൗ പറയുന്നു. ഫോൾഡിംഗ് സ്ക്രീനുകൾക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്, പക്ഷേ ഫോണുകളിലും അല്ല.

ഗവേഷണത്തിന്റെ മറ്റു മേഖലകളെ പരാമർശിക്കുന്നതിനായി ലു – എങ്കിലും സ്മാർട്ട് ഡിസ്പ്ലേകൾ, ടിവികൾ, കൂടാതെ AI അസിസ്റ്റൻറുകൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് 5 ജി സാധ്യത എന്നിവയെക്കുറിച്ചും ഞാൻ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, OnePlus- ന്റെ അവസാനത്തേക്കുള്ള ലോവും OnePlus ഉം കുടുംബം.

OnePlus 6 സമാരംഭിക്കുക (ഇവാൻ സ്പാൻസ്സ്)

ഇവാൻ സ്പൻസ്

മുമ്പ് OnePlus വേഗതയും കണക്റ്റിവിറ്റിയും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു; 5 ജി കണക്റ്റിവിറ്റി , പാനൽ ചർച്ചകളിൽ OnePlus മാനേജ്മെന്റ് ടീമുകളുടെ ദൃശ്യപരത എന്നിവ തെളിയിക്കാനായി ക്വാൽകോം വഴി OnePlus ഹാർഡ്വെയർ ഉപയോഗിച്ച് മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസിൽ ഷോ അവതരിപ്പിക്കുകയുണ്ടായി, ഇത് OnePlus 6T McLaren പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി, warp ചാർജ് ‘ബാറ്ററി ചാർജുചെയ്യൽ സാങ്കേതികവിദ്യ.

പുതിയ OnePlus ഹാൻഡ്സെറ്റുകൾ ലോഞ്ച് ചെയ്യപ്പെടുമ്പോൾ – ഈ പാദത്തിൽ വളരെ പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു-സ്റ്റേജിൽ നിന്ന് പ്രസ്താവിക്കപ്പെടുന്ന കഥ മറ്റൊന്ന് മുന്നോട്ട് വെച്ച് ആത്മവിശ്വാസമുളള ഒരു കാൽനടയായി മാറുന്നു, ബദൽ സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ അല്ലെങ്കിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഡിസൈൻ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്ക് യാതൊരു വ്യത്യാസവുമില്ലാതെ.

എന്തുകൊണ്ടാണ് ‘OnePlus- ൽ നിന്ന് മടക്കിവെച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഫോണുകളൊന്നും’ എന്ന വ്യക്തമായ സന്ദേശം സിഇഒ വികസിപ്പിച്ചെടുക്കുന്നതും ഗീക്കറേറ്റി വഴി കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തേണ്ടതുമാണ്. OnePlus ഫീച്ചർ എൻവലപ്പ് എടുത്തേക്കാം, പക്ഷേ പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറകൾ, വളഞ്ഞ സ്ക്രീനുകൾ എന്നിവയും, മൗസ് ഡിസ്പ്ലേകളും ബെൻഡബിൾ ഫോണുകളുമൊക്കെയായി.

ശ്രദ്ധേയമായ OnePlus 7 ഉണ്ടെങ്കിൽ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടിരുന്ന ചില ആളുകളിൽ, ശ്രദ്ധിക്കുക. ലും അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംഘവും ഈ കഥയിൽ എവിടെയാണെന്നതല്ല.

OnePlus 7-യുടെ മൂന്ന് പ്രധാന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോൾ കൂടുതൽ വായിക്കാം …