ഇപ്പോൾ Reiboot iOS & ഇപ്പോൾ സൗജന്യമായി ആപ്പിൾ ടിവി സിസ്റ്റം വീണ്ടെടുക്കൽ ഉപകരണം ഡൌൺലോഡ് – 9to5Mac

ഞങ്ങളുടെ സ്പോൺസറിന് നന്ദി: ഒരു മുഴുവൻ സിസ്റ്റത്തിലായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന, റീബൂട്ട് ഒരു Mac അപ്ലിക്കേഷനാണ് iOS- നായുള്ള വീണ്ടെടുക്കൽ ഉപകരണം, പഴയതും കാലഹരണപ്പെട്ടതോ മോശപ്പെട്ടതോ ആയ ഉപകരണങ്ങളിൽ ധാരാളം സാധാരണ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളെ വേഗത്തിലും എളുപ്പത്തിലും പരിഹരിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ സൗജന്യമായി Reiboot iOS സിസ്റ്റം വീണ്ടെടുക്കൽ സോഫ്റ്റ്വെയർ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും (അല്ലെങ്കിൽ Android ഉപകരണങ്ങളുടെ ഒരു പ്രത്യേക പതിപ്പ് >):

ഇപ്പോൾ Mac- നായുള്ള iOS- നായുള്ള റീബൂട്ട് (അല്ലെങ്കിൽ Windows) സൗജന്യമായി ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക. അല്ലെങ്കിൽ Android പതിപ്പ് സ്വീകരിക്കുക.

Reiboot ആപ്പ്, ഐഫോൺ, ഐപാഡുകൾ തുടങ്ങിയ സ്ക്രീനുകൾ പരിഹരിക്കാനുള്ള ഫീച്ചറുകൾ, ഉപകരണങ്ങൾ വീണ്ടെടുക്കൽ മോഡിൽ അല്ലെങ്കിൽ സ്മാർട്ട് ആപ്പിളിനുള്ള ലോഗോ, സ്പ്രെഡ് അല്ലെങ്കിൽ പലപ്പോഴും വീണ്ടും പുനഃസജ്ജമാക്കേണ്ട മറ്റ് പ്രശ്നങ്ങൾ , iOS വീണ്ടും ഇൻസ്റ്റാൾ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് സ്വമേധയാ പരിഹാരം. ഐട്യൂൺസ്, ആപ്പിൾ ടിവി എന്നിവയുൾപ്പെടുന്ന സാധാരണ പിശകുകൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനുള്ള സവിശേഷതകളും ഇത് ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

ഈ പരിഹാരങ്ങൾ സാധാരണയായി iOS അവരുടെ പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കുന്നതെന്ത് എന്നറിയാത്തവർക്ക് ഇത് ഒരു പടി ഘട്ടത്തിലാണ്.

എന്നാൽ ഇത് സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്കും ടാബ്ലറ്റുകൾക്കുമുള്ള സാധാരണ പരിഹാരങ്ങൾ മാത്രമല്ല, ഇച്ഛാനുസൃത IPSW ഫേംവെയർ പുനഃസ്ഥാപിക്കുക, ഐഒഎസ് ബീറ്റയിൽ നിന്ന് തരംതാഴ്ത്തുക, ബാക്കപ്പുകൾക്കായുള്ള സാധാരണ പിശകുകൾ റിപ്പയർ ചെയ്യൽ, ഐട്യൂൺസ് പുനഃസ്ഥാപിക്കൽ എന്നിവയ്ക്കായി അന്തർനിർമ്മിത സവിശേഷതകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

കൂടാതെ, ആപ്പിളിന്റെ ലോഗോ, റിക്കവറി മോഡിൽ അല്ലെങ്കിൽ എയർപ്ലേ വേളയിൽ സ്മാർട്ട് ചെയ്യുമ്പോൾ, ആപ്പിൾ ടിവി പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ആപ്പിനെ വേഗത്തിലുള്ള പരിഹാരങ്ങളുണ്ട്. ഉൾപ്പെടുത്തിയ സവിശേഷതകളുടെ മുഴുവൻ ലിസ്റ്റും ഇവിടെയുണ്ട്:

സവിശേഷതകളെ വീണ്ടും നേടുക:

ഇപ്പോൾ Mac- നായുള്ള iOS- നായുള്ള റീബൂട്ട് (അല്ലെങ്കിൽ Windows) സൗജന്യമായി ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക. അല്ലെങ്കിൽ Android പതിപ്പ് സ്വീകരിക്കുക.

രചയിതാവിനെക്കുറിച്ച്

സ്പോൺസർ ചെയ്ത പോസ്റ്റ്

പഴയ സ്പോൺസർമാർ:

-Microsoft

-LG പ്രദർശിപ്പിക്കുക

-സ്പണം

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ: https://9to5mac.com/partners/