2024 വരെ ബാഴ്സലോണ അയാജസിന്റെ De Ligte ഒരു കരാർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു

ഡച്ച് സെൻറർ-ബാഗ് മാതിജ്സ് ഡി ലിഗ്റ്റ് ഒപ്പിട്ടുകൊണ്ട് ബാഴ്സലോണ തുടർന്നു. സമീപകാല ആഴ്ചകളിൽ ക്ലബ് വേഗത കുറയ്ക്കലിലൂടെ നടത്തുകയും അജാസ് ഡിഫൻഡറും മിജോ റായിോളയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന കരാറിൽ പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

Francesc J. Gimeno

ഫ്രാൻസെസ്കസ് ജെ ജിമെനോ

പദങ്ങളുടെ പൊതുവായ രേഖകൾ കൂടുതലോ കുറവോ അല്ലെങ്കിൽ ഡിഗ്ഗിറ്റ് അവർ തന്നുമായി കഴിഞ്ഞ ബന്ധത്തിൽ അവരെ അനുഗ്രഹിച്ചു. ബാഴ്സയുടെ അഞ്ചു വർഷത്തെ ഇടപാടുകൾ ജൂൺ 2024 വരെ നൽകും. ക്ലബ്, അന്തർദേശീയ ടീമുമായി ഫ്രെൻക്കി ഡി ജോംഗ് എന്നിവർക്ക് ഒരു ശമ്പളം നൽകും.

ഭാവിയിൽ വലിയൊരു ഒപ്പിട്ട കരാറാണെന്ന് ബാഴ്സ വ്യക്തമാക്കുന്നു. ക്യാമ്പ് നൂവിൽ വച്ച് ഡി ലിഗ്റ്റിന്റെ പ്രകടനത്തെ ആശ്രയിച്ച് കോൺട്രാക്ട് ഓഫറിൽ നിരവധി ചരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തും.

നിയമപ്രകാരമുള്ള കരാർ സമരം ചെയ്ത് ഉടൻ തന്നെ ബാഴ്സ ഡച്ച്മന്റേയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏജന്റേയും കൈമാറും. ഗ്രീൻ ലൈറ്റിന് അവർ കൊടുത്താലുടൻ, ബാഴ്സ അയാക്സുമായി ചർച്ചകൾ തുടങ്ങും. കാറ്റലൻസ് ഇതിനകം അവരെ ഡി ലിഗ്റ്റിൽ വളരെ താല്പര്യപ്പെട്ടു എന്ന് സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഇതുവരെ ഒരു ഔപചാരിക ഓഫർ ചെയ്തിട്ടില്ല.

ബാഴ്സയും അജാക്സും തമ്മിലുള്ള ആശയവിനിമയം ദ്രാവകമാണ് – ഡി ജോംഗ് കരാർ തെളിയിച്ചത് പോലെ. 60 മില്യൺ യൂറോ മുതൽ പ്ലസ് പ്ലാനുകൾ അടയ്ക്കാൻ ബ്ലാഗ്രന കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

ബാഴ്സ ദീർഘകാലം ഈ കരാറിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. അധികം കാലം മുമ്പ്, ഇഎസ്പിഎൻ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ, ജോസപ് മരിയ ബാർറ്റോമു ട്രാക്കിൽ പറഞ്ഞു. “ഡി ലിഗ്റ്റിനു എന്തു സംഭവിക്കുമെന്ന് എനിക്കറിയാം, പക്ഷേ ഇതിനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനുള്ള സമയമില്ല, ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു, അദ്ദേഹത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ സമയമുണ്ട്.”

ഡിഗ്ലി, മീഡ് വാഹൈൽ, മത്സരത്തിൽ ശ്രദ്ധ പതിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. അജോസിന്റെ ട്രെബിൾ ഹണ്ട് ജൂവറ്റസിനെതിരെ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ആ ടൈ ടൈറ്റ് ചെയ്യുന്നതുവരെ സംസാരിക്കൂ.