2018-19 സാമ്പത്തിക വർഷം 70 കോടി രൂപയാണ് അമിതാഭ് ബച്ചന് നൽകുന്നത് – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അമിതാഭ് ബച്ചന് 2018-19 സാമ്പത്തിക വർഷം 70 കോടി രൂപയാണ് ആദായനികുതി വകുപ്പ് നൽകിയത്. അടുത്തിടെ ബിഹാറിലെ മുസാഫർപൂരിൽ 2,084 കർഷകരും അമിതാഭ് കടം വാങ്ങിയിരുന്നു. ഫിബ്രവരി 14 ന് പുൽവാമ ഭീകരാക്രമണത്തിലെ ഓരോ പ്രതികളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾക്കും 10 ലക്ഷം രൂപ സംഭാവന നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

ഈ വർഷം ബദ്ലയിൽ അദ്ദേഹം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. സ്കോട്ട്ലൻഡിലെ ഗ്ലാസ്ഗോയിൽ വലിയ തോതിൽ ചിത്രീകരിച്ചത് തപ്സി പാനു, അമൃത സിംഗ്, ടോണി ലൂക്ക്, മാനവ് കൌൾ, തൻവീർ ഘാനി എന്നിവയാണ്.

അമിത് ബച്ചൻ എംഎൻഎസ് മേധാവി രാജ് താക്കറെ മകൻ അമിത് താക്കറെയുടെ സെന്റ് റെഗിസ്. (അൻശുമൻ പോയ്രേക്കർ / HT ഫോട്ടോ)

റെഡ് ചില്ലീസ് എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് ആൻഡ് അസ്യൂർ എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് ആണ് ചിത്രം നിർമിക്കുന്നത്. 2017-ലെ സ്പാനിഷ് ചലച്ചിത്രം ദി ഇൻവിസിബിൾ ഗസ്റ്റ് എന്ന ഔദ്യോഗിക മുഖചിത്രം ഒരു കഥാപാത്രം ഒരു അഭിഭാഷകനും ഒരു ബിസിനസുകാരനും കൊലപാതകവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒരു ബന്ധത്തെ പിന്തുടരുന്നു. 85 കോടിയിലധികം വരുന്ന ബോക്സ് ഓഫീസ് രസീതിയിലാണ് ഈ ചിത്രം ഒരു ഹിറ്റ് ആയി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ധർമ്മ പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ ബ്രഹ്മശ്രയും ഫാന്റസി ത്രില്ലടിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യ വാല്യത്തിൽ നടൻ ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കും . ഇത് ക്രിസ്മസ് റിലീസാക്കുന്നു. ഫോക്സ് സ്റ്റാർ സ്റ്റുഡിയോയാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്നത്. രൺബീർ കപൂർ, ആലിയ ഭട്ട്, നാഗാർജുന എന്നിവരാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഇതുകൂടാതെ തമിഴ് സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 13, 2019 19:10 IST