ജി.കെ. റിഷേഷിന്റെ മരണം: വിശാൽ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു – മലയാള മനോരമ

രാമനാഥപുരത്ത് ഹൃദയാഘാതത്തെത്തുടർന്ന് നടൻ മുൻ എം.പി ജെ.കെ. റിഥേഷ് അന്തരിച്ചു. ഏതാനും മിനിറ്റ് മുമ്പ് ചികിത്സയിലായിരുന്നു അയാളുടെ ആശുപത്രിയിൽ നിന്നും മൃതദേഹം വീട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തിയത്.

അതേസമയം, സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള നിരവധി ആളുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അവരുടെ അനുശോചനങ്ങൾ പോസ്റ്റുചെയ്തു. എഐഎഡിഎംകെ അംഗം മരിച്ചതിൽ അഭിനയിച്ച് അഭിനേതാവിനെയും അഭിനേതാക്കളായ കൗൺസിൽ പ്രസിഡന്റ് വിശാലും ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. “എന്റെ നല്ല സുഹൃത്തിന്റെ # JKRitheesh s Demise ന്റെ വാർത്ത വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന് ലൈക്ക് വളരെ രൂക്ഷമായ പ്രവചനാത്മകമാണ്. ഞെട്ടൽ. നാദിഗാർ സംഗം തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിൽ അദ്ദേഹത്തെ അറിയാൻ തുടങ്ങി. ഭാര്യക്കും കുട്ടികൾക്കും എന്റെ ഏറ്റവും ആഹ്ലാദകരമായ അനുശോചനം. ഈ കഠിനമായ സമയത്ത് അവരെ ശക്തിപ്പെടുത്താൻ ഞാൻ ദൈവത്തോട് പ്രാർത്ഥിക്കുന്നു. അവന്റെ പ്രാണൻ Rip ചെയ്യാം. ”

രാമനാഥപുരത്ത് നടന്ന എഡിഎംകെ ബി.ജെ.പി പ്രചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു ജെകെ റിഥേഷ്. അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ എൽ.കെ.ജി.യിൽ ആർ.ജെ. ബാലാജി, പ്രിയ ആനന്ദ് എന്നിവർ അഭിനയിച്ചു.