'ഇരുതിസുത്' സംവിധാനം ചെയ്ത സുധാ കൊങ്ങറയുമൊത്ത് സൂര്യ എന്ന പേരിൽ അടുത്ത ചിത്രം സൂര്യനൈ പൊത്രയ്ക്ക്. വിശദാംശങ്ങൾ കാണുക – പിൻവില്ല

തമിഴിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രമായ ഇരുട്ടി സുകുദ്രയുടെ സംവിധായകൻ സുധാ കൊങ്കറയുടെ അടുത്ത ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയാണ് നായിക. സോറരൈ പോട്ട്ര എന്ന പേരിനൊപ്പം ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യരൂപം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു ദിവസം പങ്കുചേർന്നു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വായിക്കുക.

രണ്ട് മികച്ച സൃഷ്ടിപരമായ ആളുകൾ ഒരുമിച്ചു പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ, ഫലം നീ അവരെ പ്രണയിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിക്കും. തമിഴ് സിനിമയിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയനായ നടന്മാരിൽ ഒരാളായ സൂര്യയുടെ അടുത്ത ചിത്രമായ സൂരാരായി പോട്ര എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുകയാണ് സുര്യ. തമിഴിൽ സുറുഖ കൊരാര എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഹരിഹരൻ നായകനാകുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സൂപ്പർസ്റ്റാർ സൂര്യയും ആദ്യം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഉണ്ടാകും.

തെന്നിന്ത്യൻ ചിത്രമായ ഉറുദ്ദി സുത്രയുടെ റീമേക്കായ സുധാ കൊങ്കാരയുടെ മൂന്നാമത്തെ സംവിധായകനായാണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. വെങ്കിടേഷ് നായകനായ ഗുരു. സൂരജിൻ സൂരിയും സിങ്കം ട്രോയിഗിയും, സൂരാരായി പോട്രു എന്നിവരോടൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന സൂപ്പർസ്റ്റാർ സൂരിയാണ് തന്റെ 38-ാമത് പ്രോജക്റ്റിൽ അഭിനയിക്കുക. സിനിമയുടെ ആദ്യചോദ്യങ്ങൾ തീർച്ചയായും താങ്കളെ ആകർഷിക്കും. ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ പോസ്റ്റർ രണ്ടു ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്തു.

പോസ്റ്ററുകളിൽ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ വസ്ത്രങ്ങളിൽ വസ്ത്രം ധരിച്ച സാരി കാണാം. സരിയ ഒരു കുപ്പായത്തിൽ വെളുത്ത ലുങ്കിയിൽ കാണപ്പെടുന്നു. ഭീമൻ ജംബോ ജെറ്റിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് അടുത്തായി നിൽക്കുന്നു . സുര്യയെ വിമാനത്തിൽ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കുന്നത് കാണാൻ കഴിയും. മികച്ച സംവിധായകനൊപ്പം അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സൂപ്പർസ്റ്റാർ ടീമിനെ കാണാൻ കാത്തിരിക്കാൻ കഴിയാത്ത ധാരാളം ആരാധകരെ ഈ പോസ്റ്റർ തീർച്ചയായും ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. പോസ്റ്ററുകളും ട്വീറ്റും ട്വിറ്ററിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത സരിയ, ‘സെറ്റുകളിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്നതിൽ പ്രണയം … ഇതാ … # സൂർറായ്പോത്രയുടെ #സ്വീറ്റ് ലുക്ക്’

ആദ്യ കാഴ്ച പരിശോധിക്കുക:

സെറ്റ് ഇവിടെ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നതെന്ന് പ്രണയത്തിലാണോ …! ഇവിടെ #തിത്ലെലൊഒക് എന്ന #സൊഒരരൈപൊത്ത്രു # சூரரைப்போற்று #ദിര്സുധകൊന്ഗര @ഗ്വ്പ്രകശ് @നികെഥ്ബൊംമി @ അപര്നബല൨ @എദിതൊര്സുരിയ @ജച്കി_അര്ത് @രജ്സെകര്പംദിഅന് @ ൨ദ്_എംത്പ്വ്ത്ല്ത്ദ് @ഗുനെഎത്മ് pic.twitter.com/fG8zMuith7

– സൂര്യ സൂര്യകുമാർ (@ സൗര്യോഫ്ലാൽ) ഏപ്രിൽ 13, 2019

കാപ്പൻ ടീസർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ മോഹൻലാൽ നായകനാകുന്നു . വിശദാംശങ്ങൾ കാണുക

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/