ഇന്ത്യ ലോകകപ്പ് ടീം: പ്രധാന ചോദ്യങ്ങൾ – അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിൽ

ഐ.സി.സി. പുരുഷന്മാരുടെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ഏപ്രിൽ 15 ന് ഇന്ത്യ പ്രഖ്യാപിക്കും. ചില താക്കോൽ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് നിങ്ങൾ പറയുന്നു.

എംആർഎഫ് ടയേഴ്സിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തുള്ള ഐസിസി ഏകദിന റാങ്കിംഗിൽ തീർത്തും സ്ഥിരതാമസമാക്കി. മെയ് 30 ന് ആരംഭിക്കുന്ന ഇംഗ്ലണ്ടിലും വെയിൽസിലും ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കുക. എന്നിരുന്നാലും, അവശേഷിക്കുന്ന ചില ചോദ്യങ്ങൾ ഉണ്ട്.

1. അടുത്തകാലത്തായി ഇന്ത്യയുടെ ബാറ്റിംഗ് നിലമാണ്. വിരാട് കോഹ്ലി ബാറ്റിംഗ് റാങ്കിങ്ങിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് . രോഹിത് ശർമ്മയും പിന്നിൽ ശിഖർ ധവാൻ 15 ഉം റൺസാണ് . അതേസമയം, അഖിലേൽ ടീമിന് നാലാം സ്ഥാനത്താണ്. നിരവധി സ്ഥാനാർത്ഥികൾ ഈ കഥാപാത്രത്തിന് വേണ്ടി ഓഡിഷനിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ മിക്കവർക്കും ഒരു ശാശ്വതമായ അടയാളപ്പെടുത്താൻ പ്രയാസമാണ്.

2. രോഹിത്, ധവാൻ എന്നിവരെല്ലാം തന്നെ മികച്ച കളിക്കാരനാണ്. ലോകകപ്പിൽ ഗംഭീര തുടക്കം ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ അടുത്തിടെയുള്ള രൂപം ഒരു മൃദു ആശങ്കയാണ്. അവർ പോകുന്നത് പരാജയപ്പെടുകയോ അല്ലെങ്കിൽ പരിക്കേൽക്കുകയോ ചെയ്താൽ, മറ്റൊരാളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം ഇന്ത്യക്ക് ആവശ്യമായി വരാം.

3. ഹരികി പാണ്ഡ്യയിലും വിജയ് ശങ്കറിലും രണ്ട് മികച്ച സമി ബൗളിംഗ് ഓൾ റൗണ്ടറുകളാണ് ഇന്ത്യക്കുണ്ടാവുക. പാണ്ഡ്യയെ പരുക്കനെയോ സസ്പെൻഷനിലയെയോ സമീപിക്കാൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയിൽ എത്തിച്ചേർന്നു. രണ്ടും കൂടി, ടീമിന് സന്തോഷകരമായ തലവേദനയുണ്ട്.

4. ജസ്പ്രീത് ബുംറയും മുഹമ്മദ് ഷാമിയും ടൂർണമെന്റിൽ ഇന്ത്യയുടെ ആദ്യ ഫാസ്റ്റ് ബൗളറാണ്. ഭുവനേശ്വർ കുമാറും നല്ല ഫോമിലായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇന്ത്യക്ക് മറ്റൊരു സ്പിന്നർ കൂടി ഉൾപ്പെടുത്താം.

5. 2019 ൽ സ്ഥിരതയാർന്ന പ്രകടനത്തിലൂടെ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണി വീണ്ടും എല്ലാം മൂല്യമുള്ളതായി തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, ടൂർണമെന്റിലെ ദൈർഘ്യത്തിനു ചുറ്റുമുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ മാറ്റം വരുത്താനുള്ള അവസരം ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കാം.