അയർലണ്ട് ത്രിരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റിന് വേണ്ടി ഏകദിന ടീമിൽ ഗിൽക്രിൽ, ഡൗറിക് എന്നിവർ ചേർന്നു

<വിഭാഗം itemprop = ഷെയ്ൻ ഡോർറിക്, അയർലൻഡിനെതിരായ ഏകദിന ത്രിരാഷ്ട്ര ടൂർണമെന്റിനുള്ള വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി, ഷാനൻ ഗബ്രിയേൽ, ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ, ജോനാഥൻ കാർട്ടർ എന്നിവരെ അണിനിരത്തി. അയർലൻഡിലും ബംഗ്ലാദേശിലും 14 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുന്ന ടീമിൽ സുനിൽ അംബ്രോസ്, റോസ്റ്റൺ ചേസ്, റെയ്മണ്ട് റീഫർ എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഐപിഎൽ 2019 ൽ പങ്കെടുക്കാൻ അനുവദിച്ചതിനാൽ ക്രിസ് ഗെയ്ൽ, ആന്ദ്രെ റസ്സൽ, കാർലോസ് ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റ്, ഷിംറോൺ ഹെറ്റ്മീർ, ഓഷൻ തോമസ്, നിക്കോളാസ് പുരാൻ, കീമോ പോൾ, ആൽസരി ജോസഫ്, ഷെർഫൻ റഥർഫോർഡ് എന്നിവരെ ഉൾപ്പെടുത്താനായില്ല. .

“സെലക്ഷൻ പാനലിൽ ഇടക്കാല ഹെഡ് കോച്ച് ഫ്ലോയ്ഡ് റീഫർ, ക്യാപ്റ്റൻ ജെയ്സൺ ഹോൾഡർ സെലക്ടർമാരുടെ ഇടക്കാല ചെയർമാൻ റോബർട്ട് ഹെയ്ൻസ്, “സി.ഡബ്ല്യു ഐ ഡയറക്ടർ ജിമ്മി ആഡംസ് പറഞ്ഞു. അയർലൻഡിൽ ഒരു ടീമായി അവർ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ട്, ഇത് യുകെയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന 50 ഓളം കളിക്കാർക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നൽകുന്നതാണ്, ഇത് ലോകകപ്പ് ടീമിലല്ല, കാരണം നിരവധി കളിക്കാർക്ക് ഇത് ലഭ്യമല്ല. ഐപിഎല്ലിൽ അവർ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. 1980 കളിൽ കരീബിയൻ ടീമിനായി ലെഗ് സ്പിൻ ബൗൾ ചെയ്ത ഹെയ്ൻസ്, ഫിറ്റ്നസ്, ലഭ്യത എന്നിവയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ടീമിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തത്. വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് ടീമിന് ലഭ്യത, ഫോർമാറ്റ്, ഫിറ്റ്നസ് എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട പുതിയ നയത്തെ ഉടൻ തന്നെ നടപ്പിലാക്കുന്നുണ്ട്.ഷാനൻ ഗബ്രിയേൽ, കെമർ റോച്ച്, ജെയ്സൺ ഹോൾഡർ എന്നിവരുടെ പേസ് ആക്രമണം ടീമിന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന പ്രകടനങ്ങളെ മെച്ചപ്പെടുത്തും. 2017 ഡിസംബറിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന്റെ ഏകദിന ടീമായി ഗബ്രിയേൽ അവസാനമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ടെസ്റ്റ് മത്സരങ്ങളിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച ഗബ്രിയേൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവച്ചത്. 30 ടെസ്റ്റുകളിൽ 32 എണ്ണത്തിൽ ഷാപ്പിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. 2018 ലെ ഫസ്റ്റ്ക്ലാസ്സ് മത്സരത്തിൽ അംബ്രോസിൻറെ പ്രകടനമാണ് അംബ്രോസിനു മുന്നിൽ. സൂപ്പർ 50 ഏകദിന കപ്പിൽ അമ്പയർ റഫീറിന്റെ എല്ലാ റൗണ്ടർ 323 റൗണ്ടറുമായി കളിച്ചത് റെയ്ഡർ ആയിരുന്നു.

ഫസ്റ്റ് ക്ളാസ് ക്രിക്കറ്റിൽ തന്റെ സാന്നിദ്ധ്യം ഉറപ്പിച്ചു. ഗയാനയ്ക്കു വേണ്ടി 26 വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തി 15.69. കരീബിയൻ കരീബിയൻ ടീമിന് വേണ്ടി 28 ഏകദിന മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചിട്ടുള്ള കാർട്ടർ രണ്ടു വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മടങ്ങുകയാണ്. അയർലൻഡ്, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ്, ബംഗ്ലാദേശ് എന്നീ ടീമുകളടങ്ങിയ ത്രിരാഷ്ട്ര പരമ്പര മേയ് 5 ന് ആരംഭിക്കും. ഓരോ ടീമും പരസ്പരം മത്സരിക്കും. വെസ്റ്റിൻഡീസ് സ്ക്വാഡ്: ജേസൺ ഹോൾഡർ (സി), ജോൺ ക്യാമ്പെൽ, ഡാരൻ ബ്രാവോ ഷാൻഡൻ ഗബ്രിയേൽ, കെമർ റോച്ച്, സുനിൽ അംബ്രോസ്, റെയ്മണ്ട് റീഫർ, ഫാബിയൻ അലൻ, അഷേലി നഴ്സ്, റോസ്റ്റൺ ചേസ്, ഷെയിൻ ഡൗറിക്, ജോനാൻ കാർട്ടർ Cricbuzz

<വിഭാഗം>