61 വയസുകാരിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തു, 37 കാരനായ യുവതി അറസ്റ്റിൽ – മലയാള മനോരമ

61 year old actress raped many times by 37 year old man and videos leaked

കേരളത്തിലെ കമ്യുളം പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഒരു കോമഡി ടെലിവിഷൻ സീരിയലിലെ അഭിനയത്തിന് ശേഷം പ്രശസ്തനായ 61 വയസ്സുള്ള ടെലിവിഷൻ നടി നടിയായിരുന്നു. 37 വയസ്സ് പ്രായമുള്ള ഒരു സിയയുടെ പരാതിയെത്തുടർന്ന് നടി മൊബൈലുമായി സൗഹൃദം പുലർത്തിയിരുന്നു.

പിന്നീട് തട്ടപള്ളിയിലെ ഒരു ഹോട്ടലിനെയാണ് സിയയെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തിട്ട് പീഡിപ്പിച്ചത്. കായംകുളത്തുള്ള തന്റെ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ തന്നെ അവളെ ചൂഷണം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. ബലാത്സംഗം നടത്തുകയായിരുന്ന സിയാ, ഭർത്താവ്, കുടുംബാംഗങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം വാട്സുമായി പങ്കുവെച്ചു. വിദേശത്ത് ജോലി ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ ഇയാൾ പന്ത്രണ്ട് ദിവസം മുമ്പാണ് വിദേശത്ത് പോയി പോലീസിന്റെ അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചത്.

അതേസമയം Whatsapp- ലെ വൈറൽ വീഡിയോകൾ കണ്ട ആളുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അഭിപ്രായമിടുകയും അത് ഫേസ്ബുക്ക് സമ്മതത്തോടെയുള്ള ലൈംഗികബന്ധം വെളിപ്പെടുത്തുകയും പുരുഷൻ ലൈംഗികതയിൽ ഏർപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തില്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ ബലാത്സംഗം ചെയ്യപ്പെട്ടതായി അവകാശവാദമുന്നയിച്ചിരിക്കുകയാണ് നടി.