സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ കൂടെ തൈമൂർ അലിഖാന്റെ പാപ്പരാസികൾ ഫുട്ബോൾ ഉള്ളത് ഇവിടെയാണ്. വിശദവിവരങ്ങൾ വായിക്കുക – പിൻവില്ല

സെയ്ഫ് അലിഖാനും കരീന കപൂറും ചേർന്ന് പാപ്പരാസികൾക്ക് പ്രിയപ്പെട്ടതാണ്. അടുത്തിടെ നടന്ന ഒരു സംഭവത്തിൽ സെയ്ഫിന്റെ പാപ്പായുടെ അഭിപ്രായം ടിം ടിം അസെറ്റ് ചെയ്യാനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ ഉപേക്ഷിച്ചു. കൂടുതൽ അറിയാൻ വായിക്കുക.

പോലും ബോളിവുഡ് നൽകാതെ എല്ലാവർക്കും തന്റെ ഫാൻ നടത്താൻ കൈകാര്യം ആർ ഒരു നക്ഷത്ര കുട്ടിയെ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അത് കരീന കപൂർ ഖാൻ ആണ് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ന്റെ ചെറിയ മുന്ഛ്കിന്, തൈമുര് അലി ഖാൻ. പാപ്പരാസിയുടെ മുഴുവൻ സൈന്യവും ദിവസം മുഴുവൻ ചിത്രങ്ങളിലും ഒരുക്കിയിരിക്കുകയാണ്. സെയ്ഫ് അലി ഖാനും കരീന കപൂർ ഖാന്റെ വീടിനകത്തും പുറത്തുവന്നിരിക്കുകയാണ്. മിക്ക സമയത്തും ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ അവരുടെ അകലം പാലിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ചില സമയങ്ങളിൽ സെയ്ഫ്, കരീനയുടെ വീടിനു പുറത്ത് നിൽക്കുന്ന മുഴുവൻ ബ്രിഗേഡും അയൽക്കാരോട് നേരിടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നു.

ഫോട്ടോഗ്രാഫർ തിമൂർ അലി ഖാൻ പുറത്തു വരാനും തന്റെ ദൈനംദിന ഷോർട്ട് എടുക്കാനും വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഒരു അയൽക്കാരൻ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി രംഗത്തെത്തിയപ്പോൾ ഉടൻതന്നെ ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ വിട്ടുപോകാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. പോലീസുകാർ പോലീസിൽ വിവരമറിയിച്ചു. വീടിന് പുറത്തുള്ള പരാതിയെക്കുറിച്ച് അവർ പരാതി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ പോകണം. അക്കാലത്ത് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തു വന്നു.

സൈഫിന്റെ ആശയക്കുഴപ്പം നീക്കാൻ അദ്ദേഹം ശ്രമിച്ചു. കുറച്ചു ടിം ടിമിന്റെ ഫോട്ടോയില്ലാതെ പാപ്പരാസിക്കെതിരെ നടപടിയെടുക്കാൻ ചില നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സെയ്ഫ് നടത്തിയ ഈ അഭിപ്രായങ്ങൾ പാപ്പാകളെ അസ്വസ്ഥരാക്കി. കരീന തന്റെ മകനെക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ ലഭിക്കുമെന്നാണ് കരീന പറയുന്നത്. എന്നാൽ, ഭർത്താവ് ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്ക് അസ്വസ്ഥനാകുമെന്നാണ് ഒരു സിനർജി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്. അത് വളരെ സൗകര്യപ്രദമാണ്. “

സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ വീടിനു മുന്നിൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ടൈമൂർ ക്ളിക്ക് ചെയ്യാനായി ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ കാത്തുനിന്നപ്പോൾ, മുൻ കാപ്പി അവർക്ക് അയച്ചുകൊടുത്തു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സെയ്ഫിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ അഭിപ്രായങ്ങളോടെ, തൈമൂർ അലി ഖാൻ ദിനങ്ങളിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുവാൻ താൽപര്യമുള്ള ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ അസ്വസ്ഥരാണ്. സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, കരീന കപൂർ ഖാൻ, ചെറിയ തൈമൂർ എന്നിവർ പട്ടൗഡിയുമാണ്.

കരീന കപൂർ ഖാൻ, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ എന്നിവരാണ് ടൈം റൂമിലെ അവധിക്കാലം.

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/