ചുംബനരംഗത്ത് അഭിനയിക്കില്ലെന്ന് സൽമാൻ ഖാൻ | വെബ്ദുനിയ കുംഭകോണം: സൽമാൻ ഖാൻ

സൽമാൻ ഖാൻ, ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ, തന്റെ ഉൽപ്പാദന സംരംഭങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം എപ്പോഴും ഒരു ‘ക്ലീൻ’ ഇമേജ് നിലനിർത്താനാണെന്നും, പ്രത്യേകിച്ചും വെബ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഈ ദിവസം, ‘ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്’ എന്നുമാണ് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞത്.

സൽമാൻ ഡിഎൻഎനോട് പറഞ്ഞു, “എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു കാര്യം വ്യക്തമാണ്. ഞാൻ ശുദ്ധവും രസകരവുമായ ചിത്രങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാനാണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് “. തന്റെ വളർത്തുപതികൾ കൊണ്ട് ബർജത്തെ മേഖലയിലേക്ക് നീങ്ങാൻ അദ്ദേഹം തീരുമാനിച്ചു. സൽമാൻ അടുത്തിടെ നോട്ട്ബുക്ക് നിർമ്മിച്ചു. പ്രകാട്ടൻ ബാൽ, സഹീർ ഇഖ്ബാൽ തുടങ്ങിയവർ അഭിനയിച്ചിരുന്നു. ലൗവ് വൈറ്റ്രിയിൽ തന്റെ സഹോദരൻ ആവുഷി ശർമയെ നേരത്തെ സൽമാനെ പരിചയപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

അയാൾ പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ശരിയായ കാര്യം അല്ലെങ്കിൽ തെറ്റായ കാര്യം ചെയ്യുന്നതിൽ തുടരുകയാണ്, കാരണം ഇന്ന് വിചിത്രമായ പ്രവണതകൾ ഉണ്ട്. നിർമ്മിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ള സിനിമകളിൽ (പ്രത്യേകിച്ചും വെബ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ചില കാര്യങ്ങൾ) ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്! എനിക്ക് സ്റ്റഫ് കാണാൻ പോലും കഴിയില്ല, പക്ഷെ ആളുകൾ അത് കാണുന്നു. ”

ബോളിവുഡ് താരം സൽമാൻ ഖാൻ, അസ്ഹർ മൗനിയും തനിയാ സേത്തിന്റെ വിവാഹ സൽക്കരണവും. (പി ടി ഐ)

ആളുകൾ അത്തരം ഉള്ളടക്കം സ്വകാര്യതയിൽ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, അത് തനിച്ചായിരിക്കുമ്പോൾ പോലും അത് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഒരു ചുംബന രംഗം നടക്കുമ്പോൾ അയാൾ ഇപ്പോഴും അസ്വാഭാവികത കാണിക്കുന്നു, അദ്ദേഹം മറ്റുള്ളവരുമായി സഹകരിക്കുന്നു. “നിങ്ങൾക്കത് ഏതുവിധത്തിലാണ് തോന്നുന്നതെന്ന് കാണുക, പക്ഷെ ഞാൻ ശുദ്ധിയുള്ള സിനിമയ്ക്ക് പിന്നിലെ എന്റെ ഷർട്ടുകളെ ഞാൻ ധരിപ്പിക്കും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

സൽമാൻ തുടരുന്നു: “മൂവികൾ കാണുന്നതിന് പകരം, രണ്ടെണ്ണം മാത്രമാണ്, നമ്മുടെ ബാനറിൽ അവർ നഗ്നത, നർമ്മം, ആക്ഷൻ, റൊമാൻസ് എന്നിവയെക്കുറിച്ച് ആളുകൾക്ക് അറിയാമെന്നാണ് എനിക്ക് ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. എന്നാൽ നമ്മളെല്ലാവരും ഒന്നിച്ചാകാം. അതാണ് ഞാൻ അത് നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. എ ‘എ’ റേറ്റുചെയ്ത ചിത്രമെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ, അതിനു കാരണം ആക്ഷൻ ആയിരിക്കും. ഞാൻ സിനിമകളിൽ ചുംബിച്ചും നഗ്നതയ്ക്കുമാണ്. ”

ഷാറൂഖ് ഖാനും അമീറും ചേർന്ന് അവരുടെ കരകൗശലത്തെക്കുറിച്ച് അറിയാമെന്നാണ് സൽമാൻ ഖാൻ പറയുന്നത്.

അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ചെയ്ത കത്രീന കൈഫ്, ഡിസംബറിലെ ദാബാങ്ഗ് 3 എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കും. സോനാക്ഷി സിൻഹയുമൊത്ത് ഈ ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കായി @thshowbiz നെ പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 12, 2019 14:27 IST