അയർലണ്ട് വാർത്ത ആൽബർട്ട് വാൻ ഡെർ മെർവെ, എഡ് ജോയ്സ് 12 ഏപ്രിൽ 19 – അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിൽ

മുൻ അയർലണ്ട് ഇന്റർനാഷണലുകൾ ആൽബർട്ട് വാൻ ഡെർ മെർവെ, എഡ് ജോയ്സ് എന്നിവരും ക്രിക്കറ്റ് അയർലൻഡുമായി ചേർന്ന് അടുത്ത തലമുറയിലെ പ്രതിഭയെ സഹായിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു.

വാൻ ഡെർ മെർവെ (39), ഏപ്രിൽ 11 വ്യാഴാഴ്ച, അയർലൻഡ് ടാലന്റ് പാഥേ പരിപാടിക്ക് മേൽനോട്ടം വഹിച്ച പുതിയ ദേശീയ ടാലന്റ് പാഥേവേ മാനേജരും പരിശീലകനുമായി. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ ജനിച്ച ഓഫ് സ്പിന്നിംഗ് ഓൾറൗണ്ടർ ഒൻപത് ഏകദിന കളിക്കാരാണ്. അയർലൻഡിന് മികച്ച കളിക്കാരനായിരുന്നു. എന്നാൽ, ക്ലബിനെ പരിശീലിപ്പിക്കുകയും അഞ്ച് ഗോളുകൾക്ക് ലീയിൻസ്റ്റർ പരിശീലിക്കുകയും ചെയ്തു. മാറ്റി സ്ഥാപിക്കുന്നതുവരെ അവരുടെ കോച്ച് ആയി തുടരാൻ അദ്ദേഹം തയ്യാറാകുന്നു.

255 ഫസ്റ്റ്ക്ലാസ് ഗെയിമുകളിൽ ജോയിസ് 47.95 ശരാശരി നേടിയിട്ടുണ്ട്. യുവാക്കളും അക്കാദമി ടാലന്റും സീനിയർ വനിതാ ടീമും ശ്രദ്ധേയനായ ബാറ്റിംഗ് കൺസട്ടട്ടറാണ് ജോയ്സ്.

വീഡിയോ

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് 360: എഡ് ജോയ്സ്

അതേസമയം, അയർലൻഡിന്റെ ഇപ്പോഴത്തെ അക്കാദമി പരിശീലന പ്രവർത്തനങ്ങൾ വടക്കൻ അയർലണ്ടിലൂടെ നടത്തും. പേസ് ബൗളിങ് പരിപാടികൾക്ക് പിന്തുണ നൽകും. അവർ എല്ലാവരും പെറ്റ് ജോൺസ്റ്റൺ, ക്രിക്കറ്റ് അയർലൻഡ്, പ്രകടനത്തിന്റെ മാനേജർ എന്നിവയ്ക്ക് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യും.

തന്റെ പ്രവിശ്യാ ഹെഡ് കോച്ച് ഉത്തരവാദിത്തത്തിൽ നിന്ന് മാത്രമല്ല, ഞങ്ങളുടെ അക്കാദമി, എമർജിങ് പ്ലെയേഴ്സ് പ്രോഗ്രാമിലെ സ്പെഷലിസ്റ്റ് പരിശീലകനായി അൽബി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്, “ജോൺസൺ പറഞ്ഞു,” ബഹുമാനിക്കപ്പെടുന്നവൻ, ഇതിനകം പല കളിക്കാരുടേയും കോച്ചുമാരുമായും മികച്ച ബന്ധങ്ങൾ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്, നമ്മുടെ പാത്ത്വേ സിസ്റ്റത്തിന്റെ നിലവിലുള്ള അറിവുകളുമായി പുതിയ പങ്കുവയ്ക്കലിലൂടെയും, നമ്മൾ അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന വെല്ലുവിളികളെക്കുറിച്ചും ബോധവാനായിരിക്കുന്നു. ”

അന്താരാഷ്ട്ര ടീമുകൾക്കുള്ള അന്താരാഷ്ട്ര താരങ്ങളെ വികസിപ്പിച്ചെടുക്കുന്നതിൽ ഈ പങ്ക് പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു ഭാഗമായിട്ടാണ് ഞാൻ വളരെയധികം ആവേശഭരിതനാകുന്നത്, “വാൻ ഡെർ മെർവ് പറഞ്ഞു. “ഐ.ടി. ക്രിക്കറ്റ് ലോകത്തെ ശക്തമായി നേടാൻ വളരെയധികം ആളുകൾ ചെയ്ത വലിയ പണിക്ക് പണിയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ദ്വീപിൽ നിരന്തരമായ പുരോഗമനവുമായി സഹകരിക്കാൻ ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.”