ഹ്യൂണ്ടായ് വെന്യൂ ഇന്റർനെറ്റ് കണക്ടിവിറ്റി ഫീച്ചറുകൾ ടി.വി.സി. – വീഡിയോ – റഷ്ലെയ്ൻ

2019 ഏപ്രിൽ 17 നാണ് പുതിയ ഹ്യുണ്ടായി വേരിയൻ സൂപ്പർകമ്പ്റ്റ് എസ്.യു.വിയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഈ ചിത്രങ്ങൾ എസ്.യു.വി.യുടെ പുറം മേക്സിനുള്ള ശ്രദ്ധയും വാഹനനിർമ്മാണരംഗത്തെ എസ്.യു.വി. ക്രെട്ട, കോന എന്നിവ പോലെ.

ഹ്യുണ്ടായി വേദിയിൽ വലിയ ഫ്രണ്ട് കാസ്കേഡിങ് ഗ്രില്ലി, ഡയമണ്ട് കട്ട് അലോയ് വീലുകൾ, സ്പ്ലിറ്റ് ഹെഡ്ലാമ്പ് എന്നിവയുണ്ട്. എൽഇഡി ടേൺ ഇൻഡിക്കേറ്ററുകളും സ്ക്വയർ LED ഡിഎൽഎകളുമാണ് മുന്നിലുള്ള ഹൈലൈറ്റുകൾ.

വെന്റിയെ സംബന്ധിച്ച് ഹ്യുണ്ടായി അവതരിപ്പിച്ച വസ്തുതകളെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്, അതിന്റെ ഇൻറർനെറ്റ് കണക്ടിവിറ്റി ഫീച്ചറുകൾ, ഒരു സ്മാർട്ട്ഫോണിലൂടെ ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതാണ്. ഇവ ഇപ്പോൾ ഔദ്യോഗിക വീഡിയോ ടിവിയിൽ വിശദീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്, അത് താഴെ കാണുന്നതാണ്.

വീഡിയോയുടെ അവസാനം, ടി.വി.സി.യിൽ അവതരിപ്പിച്ച കാർ ഒരു വെർണയാണ് എന്ന് ഹ്യുണ്ടായ് വ്യക്തമാക്കുന്നു. പക്ഷേ, ആദ്യം ഈ ഫീച്ചർ ഇന്ത്യയിൽ ലഭിക്കും. ക്രെട്ട, വെർണ പോലുള്ള ഹ്യുണ്ടായ് കാറുകൾക്ക് പിന്നിലുണ്ട്.

സവിശേഷതകൾ ഹ്യൂണ്ടായ് വേഗത്തിൽ ലോഡ് ചെയ്തു, ഒരുപക്ഷേ കൂടുതൽ കൂടുതൽ XUV300. ഗ്ലോബൽ മാർക്കറ്റിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഹ്യുണ്ടായ് ബ്ളൂളിങ്കുമൊത്ത് 33 സവിശേഷതകളും, ഇൻഡ്യൻ നിർദ്ദിഷ്ട ഇന്റേണൽ കാർ ഫീച്ചറുകളായിരിക്കും . സുരക്ഷ, സൗകര്യാർത്ഥം, വാഹന മാനേജ്മെന്റ് ബന്ധം സേവനങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ മനസിലാക്കുന്നതിലൂടെയാണ് ഇവ വികസിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

എല്ലാ ബ്ലാക്ക് കളർ സ്കീമിലും ഹ്യുണ്ടായ് വേദി ഇന്റീരിയറുകൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഡ്യുവൽ പോഡ് ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്ററിനോട് ചേർന്ന ഒരു വലിയ മിഡ് യൂണിറ്റായ ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഓട്ടോ, ആപ്പിൾ കാർപിളെയ്ക്കൊപ്പം ടച്ച്സ്ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം, മൾട്ടിഫങ്ഷൻ സ്റ്റീയറിംഗ് വീൽ എന്നിവയും ഇതിലുണ്ട്.

ഹ്യൂണ്ടായ് വെന്യൂവിന് 1.4 പെട്രോൾ എൻജിനും 1.4 ഡീസൽ എൻജിനും ഓപ്ഷൻ നൽകും. പുതിയ 1.0 ലിറ്റർ 3 സിലിണ്ടർ ടർബോ പെട്രോൾ മോട്ടറിന്റെ കൂടി ഭാഗവും ഡ്യുവൽ ക്ലച്ച് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും.

ടാറ്റാ നെക്സൺ, മാരുതി ബ്രെസ്സ , മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 300 എന്നീ മോഡലുകൾക്ക് ഗുരുതരമായി മത്സരം നൽകുന്ന സബ്-കോംപാക്ട് എസ്.യു.വി വിഭാഗത്തിലേക്ക് ഹ്യുണ്ടായ് വേദി അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു. വിലകൾ രൂപയിൽ നിന്ന് തുടങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എട്ട് ലക്ഷം രൂപ,