സഹോദരി അൻസുല കപൂറിനൊപ്പം അർജുൻ കപൂർ പ്രത്യേക സിംഗ്ലി ഡേ പോസ്റ്റും പങ്കുവയ്ക്കുന്നു. ട്രോക്ക്ബാക്ക് പിക്ക് കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സഹോദരി അനുഷു കപൂറിനൊപ്പം അർജുൻ കപൂർ പ്രത്യേക സിംഗ്ലി ഡേ പോസ്റ്റും പങ്കിട്ടു. അയാൾ അവളെ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിൽ ഒരു ദിവസം വൈകിപ്പോകും, ​​പക്ഷേ അതിനൊരു ഹൃദയസ്പർശിയായ സന്ദേശം നൽകി അതിനെക്കാൾ കൂടുതലാണ്.

അൻഷുലയും അവരുടെ അമ്മമാരായ മോന ഷൂറി കപൂറുമൊക്കെയുമായി അർജുൻ ഒരു ട്രാക്ക്ബാക്ക് ചിത്രം പങ്കിട്ടു. തന്റെ സഹോദരിക്ക് ജന്മം നൽകിയതിന് അദ്ദേഹം അമ്മയോട് നന്ദി പറഞ്ഞു. “അമ്മ ഒരു പ്രത്യേക കുട്ടിക്ക് ജന്മം നൽകി, അവൾ എന്നെപ്പോലെ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ആയിരിക്കാൻ WWE ടി ഷർട്ടുകളുമായി പൊരുതുകയായിരുന്നു, എന്റെ കൂടെ സമയം ചിലവഴിച്ചത് … എന്നെക്കാൾ നല്ലത് എന്റെ ബന്ധുക്കളും എന്നെക്കാളും മികച്ചത് ആ ദിവസം പോയിരുന്നു, ഇപ്പോഴും … “, അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

അർജുനും അൻഷുളയും കുട്ടികളായിട്ടാണ് ചിത്രത്തിൽ കാണുന്നത്. ടി-ഷർട്ടുകളുമായി ഡബ്ല്യുഡബ്ല്യുഇ ചാമ്പ്യൻമാർ അവരുടെ മുഖത്ത് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. അൻഷുല ഈ ചിത്രത്തിൽ “ലവ് യു” എന്ന അഭിപ്രായം പറഞ്ഞു. ഫിലിം മേക്കർ രോഹിത് ഷെട്ടി, അർജ്ജുൻ, അൻഷുല അമ്മാവൻ സഞ്ജയ് കപൂർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ നല്ല അഭിപ്രായം പറഞ്ഞു.

കബീർ സിംഗിന് 20 സിഗരറ്റുകൾ വീതം ദിവസവും രണ്ട് മണിക്കൂർ ഷവർ ചെയ്യാമെന്നാണ് ഷാഹിദ് കപൂർ പറയുന്നത്.

അൻഷുലയും അർജ്ജുണും വലിയ ബന്ധത്തിലാണ്. 20 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം കോമയിൽ നിന്ന് ഉണർന്നാൽ എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കുമെന്നറിയാൻ കോഫി വിത്ത് കരണിനെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, “അൻഷുല എവിടെയാണ്?” എന്ന് അദ്ദേഹം ചോദിക്കുമായിരുന്നു. അവരുടെ സഹോദരന്മാർ അവരുടെ പകുതി ജുൻവി, ഖുശി കപൂർ എന്നിവരുടെ അമ്മയും നടനും ശ്രീദേവിക്ക് കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫെബ്രുവരിയിൽ അന്തരിച്ചു.

തന്റെ അമ്മയുടെ ആഗ്രഹം അയാൾ ആഗ്രഹിക്കുമായിരുന്നുവെന്നാണ് അർജുൻ പറഞ്ഞത്. “ഒരു നിമിഷം എല്ലാം മാറുന്നു, ഞാൻ ആ നിമിഷം മുതൽ, എന്റെ ഏറ്റവും മോശമായ ശത്രുവിനെ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. ഞാനും അൻഷുലയും എല്ലാം ശുദ്ധമായ സത്യസന്ധതയിൽ നിന്ന് എല്ലാം ചെയ്തു. കാരണം ഞങ്ങൾ ആ സമയത്ത് ആരെയെങ്കിലും ആവശ്യമുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാമായിരുന്നു. നമുക്ക് അത് സാധ്യമാകില്ല, എന്നാൽ അത് ജനവിവിയും ഖുഷിയുമല്ല. എന്റെ അമ്മയ്ക്ക് അത് ആവശ്യമായിരുന്നു. അവൾ ജീവനോടെയുണ്ടെങ്കിൽ, ആദ്യം പറഞ്ഞ കാര്യം, ‘പോയി അവിടെ ചെല്ലുക’ എന്നതാണ്. യാതൊരു കുഴപ്പവും ഇല്ല; ജീവിതം വളരെ ചെറുതാണ്, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

അശുതോഷ് ഗൗരിക്കർ സംവിധാനം ചെയ്ത പാനിപ്പത്തിൽ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ കരിന്തി സാനോൺ, സഞ്ജയ് ദത്ത് എന്നിവരാണ് അർജുൻ. മൂന്നാം പാനിപ്പത്ത് യുദ്ധത്തിൽ മറാത്ത സൈന്യത്തിന്റെ സർദാർ സേനാപതി (കമാൻഡർ ഇൻ ചീഫ്) ആയിരുന്ന സദാശിവോ ബാവുവിന്റെ വേഷത്തിൽ അർജുനുമായി ചരിത്ര കാലഘട്ടത്തിലെ നാടകം കാണും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 11, 2019 18:42 IST