ബാംഗ്ലൂരിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന യുവാവ് ഖുശ്ബുവിനെ കബളിപ്പിച്ചു

കുറ്റകൃത്യം

ആ മനുഷ്യൻ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി വിട്ടയച്ചു.

നടൻ-രാഷ്ട്രീയക്കാരനായ ഖുശ്ബു സുന്ദറിന്റെ വീഡിയോ തട്ടിയെടുത്തു. ബംഗളൂരു ഇന്ദിരാനഗറിലെ കോൺഗ്രസ്-ജെഡി (എസ്) സ്ഥാനാർത്ഥി റിസ്വാൻ അർഷാദിന് വേണ്ടി ഖുശ്ബു പ്രചാരണം നടത്തിയിരുന്നു.

വീഡിയോയിൽ നിന്നും ഒരു വലിയ ജനക്കൂട്ടം ബംഗലുരുവിലെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിനായി ഒരുക്കിയിരുന്നു. ശാന്തിനഗർ എം.എൽ.എ എൻ.എ ഹാരിസും ബംഗളൂരു സെൻട്രൽ സ്ഥാനാർത്ഥിയുമായ റിസ്വാൻ അർഷാദ് കാറിൽ സഞ്ചരിക്കുമ്പോൾ ഖുഷ്ബു കാണാൻ കഴിയും. പെട്ടെന്ന്, ഖുഷ്ബു ചുറ്റും തിരിഞ്ഞുകൊണ്ട്, പിന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു പുരുഷനെ കൊന്നൊടുക്കുകയാണ്.

ഇതിനെ കന്നഡയിൽ കപല മോക്ഷ എന്നു വിളിക്കുന്നു. ബംഗളുരു സെൻട്രൽ കാൻഡിഡേറ്റിനു വേണ്ടി പ്രചാരണത്തിനിറങ്ങുമ്പോൾ തന്നോട് മോശമായി പെരുമാറാൻ ശ്രമിച്ച ഒരാൾ @ ഖുശസുന്ദർ . ഇത്തരത്തിലുള്ള പീഡനത്തിന് വിധേയരായ ഏതാനും വനിതാ റിപ്പോർട്ടർമാരും ഖുശ്ബുയിൽ നിന്ന് പഠിക്കേണ്ടതാണ്. # LokSabhaElections2019 pic.twitter.com/v5ZuFDTTZa

– സാഗർ രാജ് പി (@ സഗൈരാജ്) ഏപ്രിൽ 10, 2019

“ഒരിക്കൽ അവൻ എന്നെ തകർത്തു. ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നടന്നു നടന്നു. അവൻ എന്നെ രണ്ടാം പ്രാവശ്യം അടിച്ചു. അപ്പോഴാണ് ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയിരുന്നത്, “നടി ഖുഷ്ബു പറഞ്ഞു.

കുഷ്ബുവിനെ പിടികൂടിയ ഒരാളെ ഉടൻ പോലീസിൽ കൊണ്ടുവന്ന് അറസ്റ്റു ചെയ്തതായി റിസ്വാൻ അർഷാദ് മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിച്ചു. “ഇത്തരമൊരു സംഭവം നടന്നത് നിർഭാഗ്യകരമാണ്. ഇയാൾ ആരാണെന്ന് അറിയില്ല. എന്നാൽ പോലീസിനെതിരെ നടപടിയെടുക്കണമെന്ന് ഞാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

എന്നാൽ കേസിലെ എഫ്ഐആർ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് ഇന്ദിരാനഗർ പൊലീസ് ടിഎൻഎമ്മിനോട് പറഞ്ഞു. യുവതി മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.

“ഞങ്ങൾക്ക് ഇതുവരെ ഒരു പരാതിയും ലഭിച്ചില്ല. സുരക്ഷയ്ക്കായി വിന്യസിച്ച പോലീസ് ഇയാളെ പിടികൂടുകയും അദ്ദേഹത്തെ വിട്ടയയ്ക്കുകയും ചെയ്യും- ഇന്ദിരാനഗർ പോലീസ് പറഞ്ഞു.

2014 നവംബർ 24 ന് ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസിൽ ചേർന്ന ഖുശ്ബു ഇക്കഴിഞ്ഞ 24, 2015 മുതൽ ദേശീയ വക്താവ് ആയി മാറിയിരുന്നു. ഇതിനു മുമ്പ് ഡി.എം.കെ. ബംഗളുരു സെൻട്രൽ സെഗ്മെൻറിൽ കോൺഗ്രസ്സിന്റെ സ്റ്റാർ ക്യാംപയിനുകളിൽ ഒരാളാണ് അവൾ. തമിഴ് സംസാരിക്കുന്ന ജനസംഖ്യ വളരെ കൂടുതലാണ്.