കരീന കപൂർ ഖാൻ, തൈമൂർ അലി ഖാൻ, സൈഫ് അലി ഖാൻ എന്നിവർ ജിം ടോഗേററിൽ തിരക്കഥയൊരുക്കി, സെറ്റ് ഷീർ ഫാമിലി ഗോളുകൾ – ബോളിവുഡ് സദാഡി.കോം

കരീന കപൂർ ഖാൻ, തൈമൂർ അലി ഖാൻ, സൈഫ് അലി ഖാൻ എന്നിവർ ജിം ടോഗേററിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

നമ്മൾ ജീവിക്കുന്ന വേനൽക്കാല ജീവിതരീതിയും വേഗത്തിലുള്ള ലോകവും, വ്യക്തിപരവും പ്രൊഫഷണലുമായ ജീവിതത്തെ കൃത്യമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ വളരെ അപൂർവമായി കാണുന്നു. നമ്മുടെ കുടുംബത്തിനും പ്രിയപ്പെട്ടവർക്കുമായി സമയം ചെലവഴിക്കുന്ന സമയത്താണെങ്കിൽ കുറച്ചുകാലം ചിലവഴിക്കേണ്ടി വരുമെന്നാണ് ഞാൻ കരുതിയിരുന്നത്, ഞങ്ങളെത്തന്നെ ദ്രോഹിക്കുകയാണ്. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ചത് നേടിയെടുക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ മികച്ച ഒരു സാഹചര്യം എന്തായിരിക്കാം? നമ്മൾ ഇവിടെ എന്താണ് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്, ഞങ്ങളുടെ ഭാഗത്ത് ഒരാൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, വ്യായാമശക്തി വളരെ രസകരമാണ്. അല്ലേ? (Read also: സാറാ അലി ഖാൻ സഹോദരൻ ഇബ്രാഹിം അലി ഖാൻ )

നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോഴെങ്കിലും ഐസ്ക്രീം ഒരു ബക്കറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ പിസ്സ ഒരു ഡോസ് മേൽ cringe, ജിം ലേക്കുള്ള ഒരു ചിന്ത പോലും? ബി-ടൗൺ divas തീർച്ചയായും അവർക്ക് അവരുടെ പ്രൊഫഷണലിന് കാരണം പിഴവറ്റതായി നോക്കി പോലെ അതേ വൈകാരിക തിരിച്ചടികൾ ഇല്ല അവർ തീർച്ചയായും ഒരു പ്രോ പോലെ ഇത്! കരീന കപൂർ, അസാധാരണമായ മാമ, ഓൾ റൗണ്ടർ സൂപ്പർസ്റ്റാർ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്നും തികച്ചും വ്യത്യസ്തനാണ് പട്ടൗഡിയുടെ ബീഗത്തെ കണ്ടുമുട്ടിയത്.

കരീന കപൂർ ഖാൻ

കരീന കപൂർ മാത്രമല്ല, ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലിഖാനും അവരുടെ മകനും തമൂർ അലി ഖാനും ഫിറ്റ്നസ് ഫ്രീ ആണ്. കരീനയുടെ പോഷകാഹാര വിദഗ്ദ്ധനായ റുജുതാ ദിവാക്കർ, ബീബോയുടെ കണ്ണാടി സ്വരത്തിന്റെ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. കണ്ണാടിയിൽ ടിം, ഹബ്ബി സെയ്ഫിൻറെ ഒരു കാഴ്ച്ച. കരീനയെ ചൂടാക്കി കരീനയുടെ കണ്ണുകൾ എടുക്കാൻ കഴിയാതെ വരുമ്പോൾ ഖാൻ പട്ടൌഡിയുടെ കുടുംബ വ്യായാമചിത്രത്തിന്റെ ഒരു കാഴ്ച്ച.

തൈമൂർ അലി ഖാൻ

റുജുത്ത ദ്വിക്ക്കർ അതിനെ അദ്ഭുതപ്പെടുത്തി, “വളരെ ചൂടായിരിക്കുന്നതിന് എത്രയോ രസകരമായി തോന്നുക? ഒരു ദശലക്ഷം കണക്കിന് ഭക്ഷണം എങ്ങനെ കഴിക്കാം? # Kareenakapoorkhan ൽ നിന്ന് പഠിക്കാവുന്ന നിരവധി കാര്യങ്ങളിൽ പ്രാദേശിക, സീസണൽ, പരമ്പരാഗത = സുസ്ഥിരമാണ്. ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിൽ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ജീവിതശൈലി സ്വീകരിക്കുക. കുറുക്കുവഴികൾ ഒന്നുമില്ല, സുസ്ഥിരത തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഭയം, വെറും നല്ല ഭക്ഷണം മാത്രം. #kustenakapoorkhan #eatlocalthinkglobal # സുസ്ഥിര #fitness #notesforhealthykids #familiesthattraintogether “.

കരീന കപൂർ ഖാൻ

കരീന കപൂർ ഖാന്റെ പരിശീലകനായ ഡ്രൂ നീൽ ഗർഭിണിയായ ബീബോ, ബി.എഫ്, അമൃത അറോറ ലഡാക്കിന്റെ വ്യായാമയാത്രകൾ വെളിപ്പെടുത്തി. അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, “എന്നെ ഒരു കോച്ചായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് എപ്പോഴും ഉത്പാദനക്ഷമതയും സുഖസമ്മതവും തമ്മിലുള്ള സന്തുലിതാവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് അറിയുകയാണ്. കരീനയും അമൃതയും തമ്മിലുള്ള സൗഹൃദം ഒരു തുടക്കം മുതൽ അവസാനം വരെ തുടരുന്നു. അവരുടെ ഊർജ്ജവും കാമറാഡീയും എന്റെ ജോലിയുടെ രസകരമായ ഭാഗം വളരെ എളുപ്പമാക്കിത്തീർക്കുന്നു, അവ ഉൽപാദനക്ഷമത നിലനിർത്താനും ട്രാക്കിൽ സൂക്ഷിക്കാനും ഞാൻ തയ്യാറാണ്. ഓരോ സെഷനിലും, അനുയോജ്യമായ സമയത്തും ഞാൻ ‘നല്ല കോപ്പ്, മോശം കോപ്പ്’ കളിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു. ഹാസ്യത്തിന് ഭക്ഷണം നൽകുമ്പോൾ ഉത്പാദനക്ഷമത ഉയർത്താൻ എപ്പോഴാണ് നമ്മുടെ സെഷനുകൾക്ക് ഒരു വിജയം കൈവരുത്തുന്നത്. ”

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ

കാർഡിയോ മുതൽ കിക്ക്ബോക്സിംഗ് വരെ, ഡ്രൂ നീൽ കൂടുതൽ പറഞ്ഞു: “ഓരോ സെഷനും ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കാനും സൂക്ഷ്മമായ വിശദീകരണത്തോടെ ആസൂത്രണം ചെയ്യാനും കഴിയും, മാത്രമല്ല അത് ആസ്വാദ്യകരവും സുസ്ഥിരവുമാണെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്താനും. ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും ജിം അധിഷ്ഠിത സെഷനുകൾ ഹിറ്റ് കണ്ടീഷനിംഗ്, കാർഡിയോയിൽ ഒരു ഫോക്കസ് ഹിറ്റ് ചെയ്യും. ആദ്യത്തെ സെഷൻ മേലത്തെ ശരീരത്തിനുണ്ടായിരിക്കും, രണ്ടാമത്തേതിൽ താഴത്തെ ശരീരം തല്ലും. ഈ ആഴ്ചയിലെ മൂന്നാമത്തെയും നാലാമത്തെയും സെഷനുകളിൽ കൂടുതൽ സജീവമാണ്. സെഷൻ മൂന്ന് ഒരു സർക്യൂട്ട് ട്രെയിനിങ് സെഷനിൽ ആയിരിക്കും, ശരീരഭാരമുള്ള ചലനങ്ങൾ, പ്രവർത്തനപരമായ വ്യായാമങ്ങൾ. ഞങ്ങൾ എപ്പോഴും പരാജയപ്പെടാതെ അവസാന സെഷനിൽ കിക്ക്ബോക്സിംഗ് സെഷൻ ആണ്. അവർ വളരെ പ്രിയപ്പെട്ടവരാണെന്ന് അവർ എന്നോടു പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. തീർച്ചയായും ഞാൻ അവരെ പോരാളികൾ പരിശീലനം അല്ല, എന്നാൽ കിക്ക് ബോക്സിംഗ് അവരുടെ കൃത്യമായ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ സെഷൻ പൊരുത്തപ്പെടുത്തുവാൻ കഴിയും പല ആനുകൂല്യങ്ങൾ ഉണ്ട്. അവർ കഴിയുന്നത്ര കഠിനമായി ഫോക്കസ് പാഡുകൾ തട്ടുകയോ അവരുടെ ഇരുവശത്തേയ്ക്ക് ഞാൻ ഊർജ്ജം റിലീസ് ഇരുവരും സ്നേഹിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന മിക്ക സെഷനുകളും ജിം, ഐ തിങ്ക് ഫിറ്റ്നസ് എന്നിവയിലാണ്. എന്നാൽ അമൃതയുടെ ടെറസിലാണ് ഞങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത്.

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ ലഡാക് എന്നിവരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ എങ്ങനെ നടക്കുമെന്ന് വിശദീകരിക്കുന്നുണ്ട്, “ഓരോ ആഴ്ചയും ഞങ്ങൾ പരിശ്രമിച്ച സെഷനുകളുടെ എണ്ണം അവരുടെ ഷെഡ്യൂളുകളിൽ വലിയ തോതിൽ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും- അവരുടെ ലക്ഷ്യങ്ങൾ ഉറപ്പാക്കാമെന്ന ഉറപ്പാക്കാൻ ഞങ്ങളൊരു പദ്ധതി തയ്യാറാക്കണം. . ഒരു പരിശീലകനായിട്ടാണ് ഞാൻ അയവുള്ളവരായിരിക്കേണ്ടത്. എന്നാൽ അവർ പരിശീലനത്തിന് എത്ര പ്രാധാന്യം കൊടുക്കുന്നുവെന്നും അവർ എങ്ങനെയാണ് മുൻഗണന നൽകുന്നത് എന്നും എനിക്ക് തികച്ചും ബോധ്യപ്പെടും. മറ്റേ കൂട്ടുകാർക്കും ഞാൻ അതു കൊടുക്കും; കരീനയും അമൃതിയയും ഒരു പരിശീലകനെ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ വേണ്ടത്ര കൂടുതൽ മതിയെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത് ” (Read also: പട്ടൗഡി പാലസ് വിടാൻ സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ പിന്നാലെയെത്തിയ തൈമൂർ അലി ഖാൻ )

അവരുടെ വ്യായാമങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്നു പങ്കുവെക്കുന്നു, ഡ്രൂ നീൽ പറഞ്ഞു, “കുത്തനെയുള്ള, ഇനിയും ശ്രദ്ധകേന്ദ്രീകരിച്ചു. ആ സെഷനിൽ ഞാൻ അവ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതുപോലെ അവർ രണ്ടു പേരും മനസ്സിലാക്കുന്നു. ജിം വാതിലിലൂടെ നടക്കുമ്പോൾ ഞാൻ അവർക്കായി ഉദ്ദേശിച്ചവയെല്ലാം സ്വീകരിച്ചു. അവർ അതു തലയിൽ കൈകാര്യം ചെയ്യും. ഞാൻ അവർക്കു വേണ്ടി വെച്ചിട്ടുള്ള വെല്ലുവിളികളെ നേരിടുന്നത് എങ്ങനെയാണ് എന്ന് അവർ എന്നെ ബഹുമാനിക്കുന്നു-അവർ എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലായ്പ്പോഴും നൽകും. അവർ ഒരു തമാശയാക്കി തമാശയായി വിളിക്കും, പക്ഷേ ഞാൻ അവരോട് ചോദിക്കുന്നതിൽ നിന്നും അവർ ഒരിക്കലും പിന്തിരിയരുത്. വ്യായാമത്തിൽ വരുമ്പോൾ അവർ പുതിയ കാര്യങ്ങൾ തുറന്നുകഴിഞ്ഞു, കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളിൽ അവർ വളരെ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. കിക്ക്ബോക്സിങ്ങിനുള്ള ആമുഖം ഇരുവർക്കും ഒരു കണ്ണ് ഓപ്പണർ ആണെങ്കിലും അവർ അത് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, അതിൽ നിന്ന് നേട്ടങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. ”

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ

ബ്രേക്ക് ടൈമിൽ എന്തു സംഭവിച്ചെന്ന് വെളിപ്പെടുത്താൻ, ഡ്രൂ നീൽ ഇങ്ങനെ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു, “രസകരമെന്നു പറയട്ടെ നിങ്ങൾ ഇടവേളകളിൽ സംസാരിക്കണം-അവർ പലപ്പോഴും നിൽകുന്നതിനുള്ള ഒരു വിഷയമാണ് (ഞങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനരീതികളിൽ). കപൂർ ഖാനോടും അറോറ ലഡാക്കുമൊക്കെ അവർ ദീർഘനേരം മുറിവേൽപ്പിക്കണമെന്ന് കരുതുന്നു, പക്ഷേ നിർഭാഗ്യവശാൽ എന്റെ കാവൽ ഒരിക്കലും വഞ്ചിക്കുകയില്ല. ഫോക്കസ് പാഡിനുപകരം അബദ്ധത്തിൽ എന്നെ തല്ലാൻ അവർ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ അത് സംഭവിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ തമാശയായി കരുതുന്നു. നമ്മുടെ സെഷനുകളിൽ ഇരകളെ കളിക്കുന്ന അമൃതയും കരീനയും നല്ല രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്നാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത്. അവർ ശ്രമിക്കുകയും എന്നെ കബളിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. പക്ഷേ, നമുക്കെല്ലാവർക്കും ഒരേ ദിവസമായിരുന്നു അത്. ”

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ ലഡാക് എന്നിവരുടെ പോഷകാഹാരത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചത് ഡ്രൂ നീൽ പറഞ്ഞു. “അവർ ഇരുവർക്കും പോഷകാഹാരക്കുറവുള്ള പോഷകാഹാര പദ്ധതികളാണ്. എന്റെ പദ്ധതികൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ലക്ഷ്യത്തിന് അനുയോജ്യമാണെന്നതും ക്ലയന്റിനു വേണ്ടി സുസ്ഥിരമായി നിലകൊള്ളുന്നതുമാണ്. ഒരു നിശ്ചിത ഹ്രസ്വകാല ലക്ഷ്യം ഇല്ലെങ്കിൽ, അവരുടെ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ ക്ലയന്റ് പിന്തുടരാനാകാത്ത ഒരു പോഷകാഹാര പ്ലാൻ എനിക്ക് നൽകുന്നില്ല. തീർച്ചയായും, കപൂർ ഖാനോറും അറോറ ലഡാക്കിനും അവരുടേതായ ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കാൻ കഴിയാത്തവയായിരിക്കും. എന്നാൽ, അവർക്കത് ആവശ്യമായി വരില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഇത് അവരുടെ ഡയറ്റിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം എളുപ്പമാകുമെങ്കിൽ അത് വളരെ പ്രധാനമാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. പരിശീലനത്തിനുമുന്പിൽ ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവരല്ല, അതിനാൽ ഒരു വാഴപ്പക്ഷി അല്ലെങ്കിൽ ഓട്ട്മിയൽ പോലെയുള്ള നല്ല കാർബോഹൈഡ്രേറ്റ് ഉറവിടം വ്യായാമത്തിന് മുൻപ് കഴിക്കപ്പെടുന്നു. പോസ്റ്റ്-വർക്ക്ഔട്ട്, എത്രയും വേഗം സുഖംപ്രാപനം ആരംഭിക്കാൻ മൃതദേഹം ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, അതിനാൽ അവർ ഇരുവർക്കും പ്രോട്ടീൻ ഷേക്ക് നൽകുന്നു. ”

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ ലഡാക്ക് എന്നീ രണ്ട് പെൺകുട്ടികളാണ് പ്രീതി ചെയ്യുന്നത്. ഡേർ നീൽ പറഞ്ഞു, “കരീന തന്റെ മേലധികാരിയിൽ അസാധാരണമായ ശക്തനാണ്. അമൃതയുടെ നേർ വിപരീതമാണ്, കറുത്ത കുപ്പികളിൽ, ശ്വാസകോശങ്ങളിലും, താഴത്തെ ശരീരം. എന്നാൽ അവരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ എന്നെ ഏറെ ആകർഷിക്കുന്നു. അവർ ഇരുവരും ഒരു ട്രെഡ്മിൽ വീട്ടിൽ പൂർണ്ണമായും നോക്കി ഞാൻ അവരെ എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും, അവരുടെ സാങ്കേതികതയും ഹൃദ്രോഗം ഫിറ്റ്നസ് കുറ്റമറ്റതാണ്. ”

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ

അവരെ ഒരുമിച്ചു പരിശീലിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഏറ്റവും രസകരമായ ഒരു ഭാഗം അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്, ഡ്രൂ നീൽ പറഞ്ഞു, “അവർ വളരെ മധുരമുള്ളവരാണ്, പുറത്തേക്ക് പോകുന്നതിനെക്കുറിച്ചും അവധിദിനങ്ങളെക്കുറിച്ചും അവരുടെ കുടുംബങ്ങളെക്കുറിച്ചും സംസാരിക്കുന്നു … എല്ലാം വളരെ സ്വാഭാവികമാണ്, യഥാർഥ സൗഹൃദം കാണിക്കുന്നു. അവർ സെറ്റ് തമ്മിലുളള അവരുടെ ശ്വാസം പിടിച്ചെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ അവർ പരസ്പരം സംസാരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം രസകരമാണ്. ” (ഇതുകൂടി വായിക്കുക: മാളിക അറോറയും അമൃത അറോറയുയും വർക്ക്ഔട്ട് പിക് പ്രോവ്സ് സഹോദരിമാർ ആരാണ് യോഗിയുണ്ടാകുന്നത്, നമാസ്ലേ ടോഗെതർ )

കരീന കപൂർ ഖാൻ, അമൃത അറോറ

ഖാൻ-പട്ടൗഡി കുടുംബം ആം ജന്ത ഒരു പ്രചോദനം കുറവല്ല , ശരി ചാരന്മാർ ?

ചിത്രത്തിന് കടപ്പാട്: അമൃത അറോറ

പുതിയ വാർത്തകൾ! ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ബോളിവുഡിലെ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാം. അപ്ലിക്കേഷൻ നേടുക

പുതിയ വാർത്തകൾ! ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ബോളിവുഡിലെ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാം. നിങ്ങളുടെ ഉപകരണം Android അല്ലെങ്കിൽ IOS (ആപ്പിൾ) തിരഞ്ഞെടുക്കുക