ഇന്റൽ ഓപ്റ്റ്നെ മെമ്മറി എച്ച് 10 സോളിഡ് സ്റ്റോറേജ് സ്റ്റോറേജ് ഇൻ ദി ലാപ്ടോപ്പിലേക്ക് വരുന്നത് യുട്യൂബ് – പിസി പെർപെക്ടീവ്

വിഷയം: സംഭരണം | ഏപ്രിൽ 10, 2019 – 03:48 PM |
ടാഗ്: സംഭരണം , എസ്എസ്ഡി , QLC , Optane മെമ്മറി , Optane H10 , Optane , NVMe , നോട്ട്ബുക്ക് , ലാപ്ടോപ്പ് , ഇന്റൽ

ഒപ്റ്റിൻ മെമ്മറി H10 നെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ പങ്കുവെയ്ക്കുന്നു, അതേ പുതിയ മെമ്മറിയിൽ Intel QLC NAND ഉപയോഗിച്ചുള്ള ഓപ്റ്റിനെ മെമ്മറി സംയോജിപ്പിക്കുന്നത്. ഒറ്റത്തവണ ഉൽപ്പന്നമായി വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടില്ല (കുറഞ്ഞത് ഇതുവരെ ഇല്ല), ഇൻറൽ ഈ പുതിയ സംഭരണത്തെ വരാൻപോകുന്ന ഉപഭോക്തൃ ഉപകരണങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ഒഇഎംകളുമായി (ഡെൽ, എച്ച്.പി, ആഷസ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ) പങ്കാളിത്തം നൽകുന്നു, ഈ വർഷത്തെ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തുള്ള മികച്ച വാങ്ങൽ .

View Full Size

ആദ്യത്തേത് ഡെസ്ക് ടോപ്പിന്റെ ഭാഗമാകില്ല, കാരണം ഇൻറൽ അവരുടെ പ്രകാശന പത്രത്തിൽ ഇന്റൽ ഇൻ-വൺ പിസിസ്, മിനി പിസി തുടങ്ങിയവയെക്കുറിച്ചാണ്. അപ്പോൾ ഈ പുതിയ സ്റ്റോറേജ് ഉൽപ്പന്നത്തെ എന്ത് ചെയ്യും? താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ചില പ്രധാന വിശേഷതകൾ ഇന്റൽ ലഭ്യമാക്കുന്നു:

ടൈപ്പ് ചെയ്യുക ഇന്റൽ ഓപ്റ്റിൻ ടെക്നോളജി, ഇന്റൽ ക്യു എൽ എൽസി ത്രീ നാൻഡ് ടെക്നോളജി
ഇന്റല് കണ്ട്രോളറും ഫേംവെയറും
ഇന്റർഫേസ് എൻവിഎം ഉപയോഗിച്ചുള്ള PCIe 3.0 x4
M.2 2280 സിംഗിൾ സൈഡ് (2280-S3-M)
ശേഷി 16 ജിബി ഇന്റേണൽ ഓപ്റ്റൻ മെമ്മറി + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ്
32 ജിബി ഇന്റേണൽ ഓപൺ മെമ്മറി + 512 ജിബി സ്റ്റോറേജ്
32 ജിബി ഇന്റേണൽ ഓപെയ്ൻ മെമ്മറി + 1 ടിബി സ്റ്റോറേജ്
പവർ Deep Sleep / L1.2:
ഓപ്പറേറ്റിങ് താപനില 0-70 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസ്
സഹിഷ്ണുത 300 TBW വരെ (വാറന്റിക്ക് മേൽ)
വാറന്റി 5 വർഷം

“ഒരൊറ്റ ഡ്രൈവിൽ ഹൈ സ്പീഡ് ത്വരണം, വലിയ എസ്എസ്ഡി സംഭരണ ​​ശേഷി എന്നിവയുടെ സംയോജനവും ദിവസേന കമ്പ്യൂട്ടർ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പ്രയോജനപ്പെടും, അവയുടെ സിസ്റ്റം, സൃഷ്ടിക്കാൻ, ഗെയിം, വർക്ക് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുമോ, ഒരു ടെലലീൻ ടിഎൽസി 3D NAND എസ്എസ്ഡി സിസ്റ്റം, ഇന്റൽ ഓപ്റ്റിൻ മെമ്മറി H10 സോളിഡ് സ്റ്റേറ്റ് സ്റ്റോറേജ് പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കും ഫയലുകളിലേക്കും വേഗത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാനും പശ്ചാത്തല പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി മികച്ച പ്രതികരണത്തിനും പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. “

View Full Size

ഇന്റൽ ഓപ്റ്റൻ മെമ്മറി H10 ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന 8-ആം ജനറേഷൻ ഇന്റൽ കോർ യു സീരീസ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ഈ ത്രൈമാസത്തിൽ തുടങ്ങുന്ന പ്രധാന ഒ.ഇ.എം.കളിലൂടെ എത്തിച്ചേരും.ഈ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലൂടെ, എല്ലാ ദിവസവും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കഴിയും:

  • മൾട്ടിടാസ്കിംഗ് സമയത്ത് പ്രമാണങ്ങൾ 2 മടങ്ങ് വേഗത്തിൽ സമാരംഭിക്കുക.
  • മൾട്ടിടാസ്കിംഗ് സമയത്ത് ഗെയിം 60% വേഗത്തിൽ സമാരംഭിക്കുക.
  • മൾട്ടിടാസ്കിങ്ങിനായി മീഡിയ ഫയലുകൾ 90% വേഗത വർധിപ്പിക്കുക. “
View Full Size

ഇന്റൽ ഓപ്റ്റൻ മെമ്മറി ഉള്ള SSD- കൾ, സാധാരണ ക്ലൈന്റ് ഉപയോഗിക്കുന്ന കേസുകളിൽ ഭൂരിഭാഗം SSD- കളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ഇന്റൽ ഓപ്റ്റിനെ മെമ്മറിയുള്ള ഇൻറൽ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ, ദൈനംദിന കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമാണ്, ഉപയോക്താവിന്റെ ഏറ്റവും സാധാരണ ചുമതലകൾക്കും പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കും വേണ്ടിയുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു. മൊത്തം സംഭരണത്തിന്റെ 1TB വരെയായിരിക്കും, ഇന്റൽ ഓപ്റ്റിൻ മെമ്മറി H10 സോളിഡ് സ്റ്റോറേജ് സ്റ്റോറേജ് ഉള്ളത്, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ആപ്സിനും ഫയലുകൾക്കുമുള്ള ശേഷിക്ക് ആവശ്യമാണ് – ഭാവിയിലേക്കുള്ള നന്നായി. “

ചില മാൽവെറ്റാനോ പോലുള്ള ബഞ്ച്മാർക്ക് ഉദാഹരണങ്ങളും പ്രസ്സ് ഡെക്കിൽ നൽകിയിരിക്കുന്നു, യഥാർത്ഥ ലോക സമ്പ്രദായ പ്രവർത്തനം പ്രാഥമികമായി താഴ്ന്ന ക്യൂ ആഴങ്ങളിൽ ഉണ്ടെന്ന് ഊന്നിപ്പറയുന്നു:

View Full Size
View Full Size

ഇന്റൽ ഉറവിട ലിങ്ക് വഴി നിങ്ങൾക്ക് മുഴുവൻ പ്രസ് റിലീസ് വായിക്കാവുന്നതാണ്.