രൺവീർ സിംഗ് സ്പോർട്സ് സജിൽ നിന്ന് '83' – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ ഷെയറുകൾ പങ്കുവയ്ക്കുന്നു

അപ്ഡേറ്റ്: ഏപ്രിൽ 10, 2019, 18:43 IST

ബോളിവുഡ് താരം രൺവീർ സിംഗ് അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ’83’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. 1983 ലോകകപ്പിലെ ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച വിജയ ചിത്രമായ ’83’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് രൺവീർ സിംഗ് തന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച റാപ്പിംഗ് പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചത്. കപിൽ ദേവിയുടെ വേഷത്തിൽ രൺവീർ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു കളിക്കാരന്റെ സ്വഭാവത്തിന് തൊട്ടുതാഴെ കഠിനമായി ശാരീരിക പരിശീലനത്തിലാണ് അദ്ദേഹം. ഹിമാചൽപ്രദേശിലെ ധർമശാലയിൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സ്ഥാപിച്ച പരിശീലന ക്യാമ്പിൽ നിന്നും ഈയിടെ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു. ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച # ഹിമാചൽ പ്രദേശത്ത് @ 83 തീഹീമുമായി അതിനെ അദ്ദേഹം ഉയർത്തിക്കാട്ടി. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപാണ് രൺവീർ കപിൽദേവുമായി പരിശീലന ക്യാമ്പിൽ നിന്ന് പങ്കെടുത്തത്. രൺവീറും മറ്റ് അഭിനേതാക്കളും ധർമശാലയിൽ ക്രിക്കറ്റ് പരിശീലനത്തിനായി തുടരുകയാണ്. മെയ് 15 ന് മെയ് 15 ന് ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കും. നേരത്തെ 1983 ടീമിൽ അംഗമായ ക്രിക്കറ്റ് കോച്ച് ബൽവിന്ദർ സിംഗ് സന്ധു പരിശീലനത്തിനായാണ് രൺവീർ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടത്. രൺവീർ കൂടാതെ ’83 ‘, സഖീബ് സലീം, പങ്കജ് ത്രിപാഠി, താഹിർ ഭാസൻ, സഹിൽ ഖത്തർ എന്നിവരും നീല നിറങ്ങളിലുള്ളവരാണ്. കബീർ ഖാൻ ആണ് ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.

കൂടുതൽ വായിക്കുക