ബോക്സിൻറെ ക്രിക്കറ്റ് ലീഗിൽ പൃഥ്വിരാമന്റെ അശ്വാർഡ് മൊഹന്റും പങ്കും – സ്പോട്ട്ബോയ്

കളിക്കാരെ സ്പോർട്സ്മാൻ ആത്മാവ് വളർത്തിയെടുത്തു

ഏക്ത കപൂർ

ബോക്സ് ക്രിക്കറ്റ് ലീഗ്

(ബിസിഎൽ

) പക്ഷേ

ഹിന ഖാൻ

ഒപ്പം

പാർഥ് സമൻ

അത് വെറും കഴുത്ത് പോലും അത് പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിലെ കൊമോലികയും അനുരാഗും

കസൗതി സിന്ദാഗി കേ 2

ഫിലിംസിറ്റിയിൽ നടന്ന ബിസിഎൽ മത്സരങ്ങളിൽ ഒന്നിൽ പരസ്പരം ചാടി. കണ്ണുകൾ പരസ്പരം കൈമാറിയപ്പോൾ ‘ഹലോ’ വളരെ ലളിതമായി കൈകാര്യം ചെയ്തു. അതെ, ഇരുവരുടെയും, അവർക്ക് സമീപം ഉണ്ടായിരുന്നവരുടെയും കാഴ്ചപ്പാടാണ് നിമിഷനേരം.

കണ്ണ്-സാക്ഷി SpotboyE.com നെ അറിയിക്കുന്നു, “ഹീനയും പാർടും ചാറ്റ് ചെയ്യുമെന്നാണ് ഞങ്ങൾ കരുതിയിരുന്നത്, അവർ ഒരേ ഷോ കസൗതി സിന്ദാഗി കേ (2) ഒരു പക്ഷെ ഏപ്രിൽ ഒന്നിനു മുൻപാണ് അത് സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നത് എന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമായിരുന്നു.) എന്നാൽ ഇരുവരും ഒരു ‘ഹലോ’ ഒഴികെ മറ്റെല്ലാവരെയും പറഞ്ഞുണ്ടായിരുന്നില്ല.

നിശ്ചലമായ
ഒരു കൗസതി സിന്ദാഗി കേ നിന്ന് ഇപ്പോഴും 2

സാക്ഷി കൂട്ടിച്ചേർത്തു, “ഇപ്പോൾ പാർടി ആയും അങ്ങനെ തന്നെയാണ്

Erica

ഡേറ്റിംഗ് ആണ്, വാസ്തവത്തിൽ, അവരുടെ ബന്ധം ദിവസം കൂടി വളരുന്നു. നേരത്തേ, പാർഥ് ഹിനയെ തന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കാൻ ക്ഷണിച്ചില്ല. ഇപ്പോൾ രണ്ടുപേരും രണ്ട് മിനിട്ട് സംഭാഷണം നടത്തിയില്ല. രണ്ട് സഹപ്രവർത്തകരും ഓഫീസിന് മുന്നിലെത്തുമ്പോൾ കുറച്ചുകൂടി ചെറിയൊരു സംഭാഷണം ഉണ്ടായിരിക്കണം, പക്ഷേ അത്തരത്തിലൊരു സംഭവം നടന്നിട്ടില്ലെന്ന് കസൗതി സിന്ദാജി ക്യ് 2 ൽ നിരവധി സീനുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ”

കസൗതി സിൻഡാഗി കേ 2 സെറ്റിലെ ഒരു ടാബിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നത് രസകരമാണ്. പാർട്ണും ഹിനയും അവരുടെ തൊഴിൽ സ്ഥലത്തു തന്നെ സമാനമായ ഒരു സമവാക്യം ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടോ? രണ്ട് ചിത്രങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം ഹിന വീണ്ടും മടങ്ങിവരുമ്പോൾ, ആദ്യം വിക്രം ഭട്ടിന്റെ ഒരു ഫെയ്സ് മാഗസിന്റെ എഡിറ്ററാണ് താരം.

ചിത്രത്തിന്റെ ഉറവിടം: Instagram / the_parthsamthaan, iam_ejf, realhinakhan, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ

ജീവിതത്തിലെ മികച്ച കാര്യങ്ങൾ സൌജന്യമാണെന്ന് അവർ പറയുന്നു. 9XM, 9X ജാൽവ, 9X ജാക്ക, 9X ടാഷൻ, 9XO എന്നിവ സൌജന്യമായി ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങളുടെ കേബിൾ, DTH അല്ലെങ്കിൽ HITS ഓപ്പറേറ്ററിൽ നിന്ന് ഈ ചാനലുകൾക്കുള്ള ഒരു അഭ്യർത്ഥന നടത്തുക.