പ്രിയ പ്രകാശ് വരരിൻറെ പ്രധാന കോപ്പി പേസ്റ്റുകൾ വൈറസാകുന്നു. ഇന്റർനെറ്റ് ട്രോളുകൾ വിംഗ് ഗേൾ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

‘വിങ്ക് ഗേൾ’ പ്രിയാ പ്രകാശ് വാര്യർ അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ പ്രമോഷണൽ സന്ദേശം പകർത്തി പ്രചരിപ്പിക്കുകയാണ്.

Priya Prakash Varrier

പ്രിയ പ്രകാശ് വരീയർ

പ്രിയാ പ്രസക് വാര്യർ അവളുടെ നർത്തകി കൂടെ ഒരു ഒറ്റരാത്രി തന്നെ. അവൾ ‘വിങ്ക് ഗേൾ’ എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെട്ടു. തെന്നിന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട നടിമാരിലൊരാളായി. എന്നിരുന്നാലും, അരവിന്ദ് ലവ് എന്ന സിനിമയിലെ അരങ്ങേറ്റത്തിന് പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

ഒരു നക്ഷത്രമായി ഒരാൾ ഒരുപാട് ട്രോളിംഗിന് വിധേയനാകുന്നതുപോലെ സ്വന്തമായി സ്വന്തമായി വരുന്നു. അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തമാശകൾക്കിടയിൽ പ്രിയമായി. പ്രിയ എന്ന ഒരു ബ്രാൻഡിന്റെ പ്രോമോഷണൽ സന്ദേശത്തെ അവൾ കടത്തിവിട്ടു.

പ്രിയ പ്രകാശ് വരീരും കൃത്രിമ വർമയും സ്നേഹ കൂട്ടാളികളും ചേർന്ന് ഒരു ബ്രാൻഡ് പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന് ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തി. ഒരു അഡാർ ലവ് അഭിനേതാവ് സുന്ദരനായിരുന്നു, എന്നാൽ കുറച്ച് ആളുകൾ ശ്രദ്ധിച്ചപ്പോൾ അവരുടെ Instagram പോസ്റ്റ് വൈറൽ ആയിരുന്നു.

അവർ എഴുതി, “ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം, ഫെയ്സ്ബുക്ക് എന്നിവയ്ക്കുള്ള ടെക്സ്റ്റ് ഉള്ളടക്കം: സൗന്ദര്യ ബ്രാൻഡിനുള്ള ഒരു നീണ്ട അടിക്കുറിപ്പ്. അവൾ പോസ്റ്റ് ഇല്ലാതാക്കിയെങ്കിലും, ഇൻറർനെറ്റിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടുപോയി സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ എടുത്തു.

പ്രിയ പ്രകാശ് വരയാരുടെ Instagram പോസ്റ്റിന്റെ സ്ക്രീൻഷോട്ട്

പ്രിയ പ്രകാശ് വരയാരുടെ Instagram പോസ്റ്റിന്റെ സ്ക്രീൻഷോട്ട്

പ്രിയ ട്രോളിങ്ങിന് പുതിയ കാര്യമല്ല, ഇത്തവണയും ഒരു ചെവി തരാം എന്ന് അവൾ തീരുമാനിച്ചു.

ചില അഭിപ്രായങ്ങൾ ഇവിടെയുണ്ട്:

ഈ വർഷം ആദ്യം, ദഷാ പതാനി ഒരു വലിയ കോപ്പി പേസ്റ്റിനാണ് ക്രൂരമായി കൊല്ലപ്പെട്ടത്. കൂടാതെ, ശ്രുതി ഹാസനും അനുഷ്ക ശർമയും അവരുടെ ആപ്പിൾ ഐഫോണുകളിൽ നിന്ന് സാംസങ്, ഗൂഗിൾ പിക്സൽ ചിത്രങ്ങൾ പ്രചരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.

മൂവി റിവ്യൂ: ഒരു അഡാർ ലവ്

അതെ വായിക്കുക | പാട്ടിന്റെ പുതിയ പ്രമോ: തലൈവർ രജനീകാന്തിന്റെ ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ തീ പടരുന്നു

ഇതുകൂടാതെ 2.0: രജനീകാന്ത് ചിത്രം ചൈനയിൽ റിലീസ് ചെയ്യും

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക