ദി ലയൺ കിംഗ് ട്രെയിലർ: സ്കാർ പേപ്പർ സിംബ, ടിമൻ, പുംപ ഇവിടെ കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ദി ലയൺ കിങ്ങിന്റെ ലൈവ്-ആക്ഷൻ റീമേക്കിനായി ഡിസ്നി ഒരു പുതിയ ട്രെയിലർ പങ്കിട്ടു. ട്രെയിലർ ചെറു ചിരി കുരങ്ങ് സിംബാ ക്രോസ് പാത്തുകൾ കാണിക്കുന്നു, അവന്റെ ഭീമാകാരനായ മാരാർ സ്കാർ (ചിവെറ്റൽ ഇജിയോഫോർ), ജീവിതത്തെ പുതിയ സുഹൃത്തുക്കളെ ഉണ്ടാക്കുന്നു.

ട്രെയിലർ തുടങ്ങുന്നത് സിംബയും നളയും സ്കാർ ലിബറിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നുണ്ട്. അപ്പോൾ അയാളുടെ പിതാവ് മുഫാസ (ജെയിംസ് ഏൾൽ ജോൺസ്) കൂടെ നമ്മൾ അദ്ദേഹത്തെ കാണും. പിന്നീടത് സ്റ്റാമ്പിഡ് സീൻ, ശിവാ എന്ന കുഞ്ഞിനെക്കുറിച്ചുള്ള സ്കാറിന്റെ മുന്നറിയിപ്പ്, ഒരിക്കലും അഹങ്കാരത്തിലേക്ക് മടങ്ങിവരില്ല.

ടിം സോൺ (ജോൺ ഒലിവർ), ടിമോൺ (ബില്ലി ഇച്ച്നർ), പുമ്പ (സേത്ത് റോജെൻ) എന്നിവർ ചേർന്നാണ് സിംബയെ കാണുന്നത്. ടൈം, പുമ്പാ മല എന്നീ താഴ്വരകളെ പിന്തുടരുന്നതു പോലെ സിംബാ വളരുന്നു. ട്രയിലറിലുള്ള അവസാനത്തെ രംഗം ടിമോൺ, പുമ്പ എന്നിവ അവരുടെ പാട്ടിന് പാടുന്നത് കാണിക്കുന്നു: കാട്ടിൽ. ട്രെയിലർ ഇവിടെ കാണുക:

ആരാധകർ ഇതിനകം ട്രെയിലർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. കുട്ടികൾക്കും കൌമാരപ്രായക്കാർക്കും കൂടുതൽ ആവേശം പകർന്നത് യഥാർത്ഥ സന്ദേശം പുറത്തുവിട്ടപ്പോൾ ജീവനോടെയുണ്ടായിരുന്ന ആളുകൾ. പക്ഷെ ഞാൻ കരയും. ട്രെയിലർ പോലും മനോഹരമാണ്. സിനിമാസിലേക്ക് ഞാൻ ടിഷ്യു കൊണ്ടുവരികയാണ്, “ഒരു YouTube അഭിപ്രായം വായിക്കുക. “അവസാനമായി, ഈ വർഷം മികച്ച രീതിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന ഒരു ഡിസ്നി ലൈവ് ആക്ഷൻ റീമേക്ക് ഞങ്ങളുടെതാണ്,” മറ്റൊരു അഭിപ്രായം വായിക്കുക.

ലയൺ കിംഗ് നക്ഷത്രങ്ങൾ, ഡൊണാൾഡ് ഗ്ലോവർ, ശബ്ദമുയർത്തപ്പെട്ട സിംബ, ബെയോൺസ് എന്നിവ വളർന്ന നാളാണ്. ഒരു വൺ-സ്റ്റാർ വോയിസ് അഭിനയിക്കുന്നതിനൊപ്പം, ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ലൈവ് ആക്ഷൻ ഡിസ്നി സിനിമകളിൽ ഒന്നാണ് ഇത്.

ജൊൽ ഫാവ്രൂവിന്റെ സംവിധാനവും ജൂലായ് 19 നാണ് റിലീസ് ചെയ്തത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 10, 2019 17:58 IST