കാർത്തിക് ആര്യൻ പരസ്യമായി വെടിവച്ചു കൊന്നു, “പെൺകുട്ടികൾ നിങ്ങളുടെ തലമുടിയിൽ മരിക്കുന്നു” എന്നാണ്. വാച്ച് … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഇംതിയാസ് അലിയുടെ സാറ അലി ഖാന്റെ ചിത്രീകരണം പുനരാരംഭിക്കാൻ നടൻ കാർത്തിക് ആര്യൻ ഉദയ്പൂരിലേക്ക് തിരിച്ചിട്ടുണ്ട് . എന്നാൽ ഒരു ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ ഒരു നടനെ അയച്ചിരുന്നു. സത്യൻ-ധൈര്യമുള്ള ഒരു കളിക്കാരൻ എന്ന നിലയിൽ തന്റെ പരസ്യകഥാപാത്രവുമായി ഒരു നടൻ അഭിനയിച്ചു.

ഹോസ്റ്റലിൽ പറഞ്ഞ പോലെ, താൻ ഒരു കഥാപാത്രത്തിന് വേണ്ടി കഷണ്ടിക്കാരനായി പോകുമോ എന്ന് ആലോചിക്കാൻ തന്റെ പരസ്യക്കാരനെന്ന് നടൻ വിളിച്ചു. സഞ്ജയ് ലീലാ ബൻസാലി സംവിധാനം ചെയ്ത തെനാലി രാമൻ ബയോപ്പിക്കിന് വേണ്ടി കഷണ്ടിക്കാണാൻ താൻ നിർബന്ധിതനാവുകയായിരുന്നുവെന്നും കാർത്തിക് പറഞ്ഞു. എന്നാൽ വിളിപ്പേരുള്ള ഒരാൾ പറഞ്ഞു, “ഇല്ല. നിങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് നോക്കുന്നത്? നിങ്ങളുടെ മുടിയിൽ പല പെൺകുട്ടികളും കൊല്ലപ്പെടുന്നു. എത്ര വിഡ്ഢിത്തം! ”

ലവ് ആജ് കൽ സീക്വലിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ഷെഡ്യൂൾ തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ ഡൽഹിയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനു ശേഷം ടീം വിടവാങ്ങുകയായിരുന്നു. കാർത്തിക് തലസ്ഥാനത്ത് ഇംതിയാസ്സിനൊപ്പം ചേർന്ന് തന്റെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിച്ചു. സാറ അവധിക്ക് വേണ്ടി ന്യൂയോർക്കിലേക്ക് പോയി. പശ്ചാത്തലത്തിൽ പിഛോല തടാകത്തിൽ ഉദയ്പൂരിലെ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം കഥകളിൽ അടുത്തിടെ അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചു. ഹോട്ടലിൽ ജിം ഇല്ലായെന്നതിനാൽ, തടാകത്തിൽ നീന്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് തൻറെ നടപടിക്കാരോട് പറഞ്ഞ നടൻ കാണാവുന്നതാണ്.

ഉദയ്പൂരിലെ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം കഥകളിൽ കാർത്തിക് ആര്യൻ പങ്കുവെച്ചു.

ഉദയ്പ്പൂരിലേക്കുള്ള യാത്രയ്ക്ക് മുമ്പ് കാർത്തിക് തന്റെ അച്ഛന്റെ ജന്മദിനവും ആഘോഷിച്ചു. അവൻ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു, “ക്യാപ് ഓൾ കണ്ണിലൂടെ. അവൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സമയത്ത്. ജന്മദിനാശംസകൾ പാപ്പാ. “അദ്ദേഹം അവർക്ക് നൽകിയ കുറിപ്പുകളിൽ നിന്നും കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ, വീഡിയോകൾ എന്നിവ തന്റെ കുടുംബാംഗങ്ങളുമായി പങ്കുവെച്ചു. വികാരഭരിതയായല്ല അമ്മയോട് ചോദിക്കാനാവുക.

ഉദയ്പൂരിലേക്ക് പോകുന്നതിനു മുമ്പ് കാർത്തിക് ആര്യൻ കുടുംബത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചു.

ദീപിക പദുകോൺ പോസ്റ്റുചെയ്ത ‘രഞ്ജിത്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ രചിച്ചു. അവരുടെ PDA കാണുക

കാർത്തിക് അവസാനമായി റിലീസ് ചെയ്ത ലൂക്കി ചുപ്പി ക്രിക സനോണിനൊപ്പം 92.73 കോടി രൂപയുടെ ശേഖരം നേടി. ഭുമി പട്നീക്കറും അനന്യ പാണ്ഡയുമൊക്കെ അഭിനയിച്ച പേട്ടി പത്നി ഔർ വോ എന്ന പേരിൽ റൊമാന്റിക് കോമഡി ചിത്രത്തിലുണ്ട്.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 10, 2019 16:26 IST