ആദിത്യ റോയ് കപൂർ ഷാരൂഖ് ഖാൻ ചിത്രീകരിക്കുന്നു: പരീനി ചോപ്ര

ആദിത്യ റോയ് കപൂറിന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ കലാങ്കിന്റെ പ്രൊമോഷൻ തിരക്കിലാണ് ഇപ്പോൾ. ഏപ്രിൽ 17 ന് ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിന് മുമ്പായി എല്ലാ ശബ്ദമണിഞ്ഞും ഇദ്ദേഹം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ഷർട്ട്സ്ലെസ് ചിത്രം പങ്കിട്ടു. തന്റെ ആദ്യത്തെ ഡോക്വാറ്റ് ഇ ഇഷ്ക് സഹ സംവിധായകൻ പരിനിത ചോപ്രയാണ് ഈ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് അഭിപ്രായപ്പെട്ടത്. “അനുചിതമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. @ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം. ”

ആദിത്യ കലാമിന്റെ സഹ സംവിധായകൻ വരുൺ ധവാൻ ചിത്രത്തിൽ പ്രതികരിച്ചത്, “വേശ്യാവൃത്തിക്ക് ഒരുവണ്ടി.” എന്നു നടൻ സിദ്ധാൻ കപൂർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, “കത്താമ്മൻ മിമ്മി” തീയും ഇമോജിയും.

ആദിത്യ തന്റെ ഇന്ദ്രഗ്രാം അരങ്ങേറ്റം ഈ വർഷം ജനുവരിയിൽ പുറത്തിറക്കുകയും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് അനുയായികളെ അഭിമാനിക്കുകയും ചെയ്തു. തന്റെ ഭാഗത്തു നിന്നുള്ള പല സ്ത്രീകളും ഈ വിഭാഗത്തിൽ പ്രതികരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരു ഉപയോക്താവ് പറഞ്ഞു, “ഞാൻ മരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു”, മറ്റൊരു പ്രതികരിച്ചു “ജോലി ചെയ്യുമ്പോൾ എന്നെത്തന്നെ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ എനിക്ക് കഴിയില്ല.”

സ്വാതന്ത്ര്യത്തിനു മുൻപുള്ള കാലഘട്ടത്തിലെ സങ്കീർണ്ണമായ പ്രണയകഥയായ കലാൻഡിലെ ദേവ് ചൗധരിയാണ് ആദിത്യ അഭിനയിക്കുന്നത്. സഞ്ജയ് സിൻഹയുടെ ഭാര്യയും സഞ്ജയ് ദത്ത് അച്ഛനുമായിരുന്നു.

ബോളിവുഡ് താരം ജയാ ബച്ചന്റെ ഐശ്വര്യ റായിയുടെ ജന്മദിനം, മകൾ ആര്യാ

രണ്ട് അഭിനേതാക്കളും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. മോഹിത് സൂരിയുടെ അടുത്ത തലക്കെട്ടിൽ മാലങ്ങിൽ ദീഷ പാട്ടാനിയോടൊപ്പം. അടുത്ത വർഷം റിലീസ് ചെയ്യാനും അനിൽ കപൂർ, കുനാൽ കെമ്മൂവുകൾ എന്നിവയും റിലീസ് ചെയ്യും. സഡാക്ക് 2 ൽ അലിയ ഭട്ടിനോട് ചേർന്ന് ആദിത്യ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മഹേഷ് ഭട്ട് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് സഞ്ജയ് ദത്ത്, പൂജാ ഭട്ട് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 10, 2019 17:18 IST