വരുൺ ധവാൻ കാമുകിയുടെ നടനെ നാട്ടാഷി ദലാൽ ഫോണിൽ വിളിച്ച് വില കൊടുക്കണം – എൻഡിടിവി

വരുൺ ധവാൻ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ചെയ്ത നതാഷ ദലാൽ മുംബൈയിൽ.

ന്യൂ ഡെൽഹി:

പ്രശസ്ത താരങ്ങളായ വരുൺ ധവാൻ തൻറെ ‘പ്രിയപ്പെട്ട ഒരാൾക്ക് വില നൽകേണ്ടതില്ലെന്ന്’ വാർത്താ ഏജൻസി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. വരുൺ തന്റെ കാമുകിയായ നതാഷ ദലാലിനെ മുറിപ്പെടുത്താൻ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതായി ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് വരാനിരിക്കുന്നത്. സംഭവം നടക്കുമ്പോൾ വരുൺ ചോദിക്കുന്ന സമയത്ത് 31 കാരനായ നടൻ ഐഎൻഎസ് ഐഎഎൻസിനോട് പറഞ്ഞു: “ഇക്കാര്യത്തിൽ പൊലീസ് ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ സംഭവത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ഞാൻ തയ്യാറാകില്ല.” വരുൺ പറഞ്ഞു: “ഇത് ഒരു തെറ്റായ കാര്യമാണെന്ന് ഞാൻ സാധാരണയായി പറയുന്നു, എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ടവർ എൻറെ സെലിബ്രിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് കാരണം വിലകൊടുക്കേണ്ടതില്ല.”

ബാഡ്ലാപ്പർ നടൻ ഫേസ്ബുക്കുമായി ഒരു ‘കയ്പേറിയ സംഭവം’ എന്നാണ് വിശേഷിപ്പിച്ചത്. ആരാധകരുമായി ഇടപഴകിയപ്പോൾ അയാൾ വളരെ സമീപിക്കാവുന്നതാണെന്ന് പറഞ്ഞു. ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടപ്പോൾ ഞാൻ അയാളെ സമീപിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു, അവർക്ക് എപ്പോഴും സമയം എടുക്കാൻ കഴിയുന്നു, എന്റെ ആരാധകരെ എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ് പോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, എന്നാൽ ഏതെങ്കിലും കയ്പുള്ള സംഭവം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല, ” വരുൺ പറഞ്ഞു.

വരുൺ ധവാൻ മീറ്റിംഗിൽ പങ്കെടുക്കാൻ അനുവദിക്കരുതെന്ന് വരുൺ ഒരു ആരാധകന്റെ ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചപ്പോൾ ഫിലിംഫെയർ റിപ്പോർട്ടിൽ ഒരു സംഭവം നടന്നിരുന്നു. വരുണിന്റെ കെട്ടിടത്തിന്റെ പരിസരത്തെ അവഗണിച്ച് ഒരു ആരാധകൻ ആഹ്വാനം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. നട്ഷാ ദലാലിനെ കളിയാക്കാൻ ഭീഷണി. നതാഷനെ കൊല്ലുക. ‘ പിന്നീട് പ്രദേശിക പോലീസ് ഈ സാഹചര്യത്തിന്റെ ചുമതല ഏറ്റെടുത്തു. വരുൺ സിരിയെ ഞങ്ങൾ പരിഭ്രാന്തരാക്കി, ‘ഞാൻ നതാഷനെ കൊല്ലും’ എന്നു പറഞ്ഞു ഞങ്ങൾ പതിവുള്ളതാണ്. 45 മിനിറ്റിനു ശേഷം പോലും സ്ത്രീ വിടാൻ വിസമ്മതിച്ചതിനുശേഷം ഞങ്ങൾ ലോക്കൽ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ വിളിച്ചുവരുത്തുകയായിരുന്നു, “ഫിലിം ഫെയർ പറഞ്ഞു.

ആനി ഭട്ട്, സോനാക്ഷി സിൻഹ, ആദിത്യ റോയ് കപൂർ, മാധുരി ദീക്ഷിത്, സഞ്ജയ് ദത്ത് എന്നിവരും കലാംഗിന്റെ പ്രമോഷണൽ ചുമതലകളിലാണ് വരുൺ ധവാൻ. റെമോ ഡിസൂസ സ്ട്രീറ്റ് ഡാൻസർ എന്ന ചിത്രത്തിലും വരുൺ അഭിനയിക്കും. എബിസിഡി പരമ്പരയുടെ മൂന്നാമത് ഗേ തന്നെ ആണ് ഇത്.

(ഐഎൻഎൻഎൻസിൻറെ വിവരങ്ങളോടെ)

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.