മോഡി ബയോപിക് റിലീസ്: സുപ്രീംകോടതി നിരോധിക്കണമെന്ന് സുപ്രീംകോടതി

ഏപ്രിൽ 11 നാണ് നരേന്ദ്ര മോഡി റിലീസ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്

ന്യൂ ഡെൽഹി:

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയുടെ ജീവചരിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള പ്രമേയത്തിൽ സുപ്രീംകോടതി വിധി പറയും. പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ജീവചരിത്രത്തെ കുറിച്ചുള്ള പ്രമേയത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് നൽകിയ ഹർജി സുപ്രീം കോടതി തള്ളി. പ്രതിപക്ഷം കോൺഗ്രസിനെതിരെ ആരോപണ വിധേയനായ ബിജെപിക്ക് അനുകൂലമായ നിലപാടാണ് വ്യാഴാഴ്ച പുറത്തുവിട്ടത്. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ തീരുമാനമെടുക്കുമെന്ന് സുപ്രീംകോടതി വ്യക്തമാക്കി. ദേശീയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചതോടെയാണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചത്.

സെൻസർ ബോർഡിന്റെ അംഗീകാരം ഇനിയും ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി സുപ്രീംകോടതി ഹർജി തള്ളി. ചീഫ് ജസ്റ്റിസ് രഞ്ജൻ ഗൊഗോയ്, ജസ്റ്റിസുമാരായ ദീപക് ഗുപ്ത, സഞ്ജീവ് ഖന്ന എന്നിവർ ഉൾപ്പെട്ട ബെഞ്ചാണ് ഹർജി പരിഗണിക്കുന്നത്.

കോൺഗ്രസ് വക്താവ് അമൻ പവാറിനെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന സീനിയർ അഭിഭാഷകൻ അഭിഷേക് മനു സിംഗ്വി ഈ ചിത്രത്തെ കളിയാക്കുകയാണ്. ബി.ജെ.പിയുടെ നാലു ഓഫീസർമാരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ. ദേശീയ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനു സമീപമുള്ള ഈ ചിത്രം മോഡി പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതായി പാർട്ടി ആരോപിച്ചു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയെ അഭിനയിപ്പിച്ച വിവേക് ​​ഒബ്റോയിയാണ് കോടതിയെ സമീപിച്ചത്.

നിങ്ങളുടെ എല്ലാ അനുഗ്രഹങ്ങളാലും, പിന്തുണയും സ്നേഹവും, ഇന്ന് ബഹുമാനപ്പെട്ട സുപ്രീം കോടതിയിൽ ഞങ്ങൾ വിജയിച്ചു! നിങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും, ജനാധിപത്യത്തിലുള്ള നമ്മുടെ വിശ്വാസത്തെ ഉയർത്തിപ്പിടിക്കാൻ ഇന്ത്യൻ ജനാധിപത്യവിരുദ്ധർക്കും നന്ദി! ഏപ്രിൽ 11 വ്യാഴാഴ്ച. ജയ് ഹിന്ദ് # പിഎം നരേന്ദ്രമോദിവിൻസ് https://t.co/fJLlgyslHQ

– വിവേക് ​​ആനന്ദ് ഒബ്റോയി (@വൈവ്കുബാരോ) ഏപ്രിൽ 9, 2019

കഴിഞ്ഞയാഴ്ച, നടൻ സിനിമ ചുറ്റുമുള്ള വിവാദം കോൺഗ്രസ് ലക്ഷ്യം ശേഷം “എങ്കിൽ ആശ്ചര്യപ്പെട്ടു തലക്കെട്ടെഴുതിയത് അവർ സിനിമ അല്ലെങ്കിൽ ഛൊവ്കിദര് ന്റെ ഡൻഡ എന്ന ഭയപ്പെടുന്നുവെന്ന “.

ഒരു ഹാനികരമായ നായകൻ , ഒരു ഫ്ലോപ്പ് നിർമ്മാതാവിൻറെ വ്യാജ സിനിമകൾ , ഒരു ഫ്ലോപ്പ് വ്യക്തിയുടെ സൃഷ്ടിയാണെന്നും കോൺഗ്രസ് പ്രതികരിച്ചു.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.